14,089 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
12 - 22 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
6.5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Kỹ Sư Kinh Doanh mảng Xây Dựng - Toàn quốc
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Toàn Quốc
Đăng 5 ngày trước
Mega LifesSiences Việt Nam
Product Manager (NPD)
Mega LifesSiences Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] CHUYÊN VIÊN TRADE MARKETING (UPTO 27M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
20 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
UNIEXPORT CO., LTD
Procurement Executive
Xuất Khẩu Uni - UNI EXPORT
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
7 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Thương Mại Đài Linh
Nhân viên Content Marketing
Xuất Nhập Khẩu Thương Mại Đài Linh
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
25 - 30 triệu
Đà Nẵng
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[An Khánh Hà Nội] Nhân Viên Kế Toán Kho Up to 15M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Khánh Phong Plastics
Nhân viên C&B
Khánh Phong Plastics
13 - 15 triệu
Long An
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Chuyên viên Quản lý hàng hóa (Tiếng Trung)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
Nhân viên dự toán đấu thầu MEP
CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Ninh Thuận
Đăng 5 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Kế Toán Xây Dựng Up to 20M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Giám Sát Xây Dựng
ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
LacViet Computing Corporation
Nhân viên SEO
LacViet Computing Corporation
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Nhân Viên Tư Vấn Dinh Dưỡng
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
6 - 10 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng Phòng Kinh Tế Xây Dựng
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
Nhân viên kế toán
ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THẾ GIỚI XANH 4M
Nhân viên Vận hành
THẾ GIỚI XANH 4M
Trên 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
Chuyên viên Quản trị hệ thống ISO (Hà Nội)
BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Kỹ sư thiết kế điện MEP
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Chứng khoán Rồng Việt
THỰC TẬP SINH TUYỂN DỤNG
Chứng khoán Rồng Việt
4.2
1 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
ÁNH DUONG BUILDING
Chuyên viên QS đấu thầu
Ánh Dương Building
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Trên 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Nhân Viên Sản Xuất (đi làm ngay)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
8 - 10 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CP DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP WINCOMMERCE
Finance Team Leader (HCM/HN)
WINCOMMERCE
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Sữa đậu nành Việt Nam
Kỹ Thuật Viên Vận hành máy rót
Sữa đậu nành Việt Nam - Vinasoy
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND xã Hồng Vân, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức giáo dục năm 2026
Công chức Hà Nội
213 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 25/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: 23/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 56
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội, UBND xã Hồng Vân. (thôn Nỏ Bạn, xã Hồng Vân, thành phố Hà Nội).

UBND xã Hồng Vân, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức giáo dục năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 56 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 25/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 23/9/2026 (trừ các ngày thứ Bẩy, Chủ nhật và ngày nghỉ lễ theo quy định).

– Địa điểm: Phòng Văn hóa – Xã hội, UBND xã Hồng Vân. (thôn Nỏ Bạn, xã Hồng Vân, thành phố Hà Nội).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

 

 

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết tiến độ thực hiện

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối Mầm non)

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối Tiểu học)

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối THCS)

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: hongvan.hanoi.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo