10,681 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Trung tâm Nền tảng và Dịch vụ số, Đài Truyền hình Việt Nam
Đài Truyền hình Việt Nam tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026
Trung tâm Nền tảng và Dịch vụ số, Đài Truyền hình Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
15 - 25 triệu
Bắc Ninh
Đăng 1 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Tuyển Gấp | Nhân Viên Digital Marketing
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Sở Giao dịch Chứng khoán Thành phố Hồ Chí Minh
Sở Giao dịch chứng khoán TP. HCM tuyển dụng nhân sự năm 2026
Sở Giao dịch Chứng khoán TP Hồ Chí Minh
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Bệnh viện Nguyễn Trãi, TP. HCM tuyển dụng nhân sự tháng 8 năm 2026
Bệnh viện Nguyễn Trãi, phường An Đông, TP. HCM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Công ty TNHH Chứng khoán Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam
Chuyên viên Quản trị hệ thống phần mềm
Chứng khoán Ngân hàng Ngoại Thương - VCBS
5.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Chuyên viên quản lý cơ sở
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH DE HEUS
HR Analytics Specialist
CÔNG TY TNHH DE HEUS
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM HÙNG HẬU
Chuyên viên Media
Thực Phẩm Hùng Hậu - HungHau Foods
2.0
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND xã Hồng Vân, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức giáo dục năm 2026
Công chức Hà Nội
209 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 25/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: 23/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 56
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội, UBND xã Hồng Vân. (thôn Nỏ Bạn, xã Hồng Vân, thành phố Hà Nội).

UBND xã Hồng Vân, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức giáo dục năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 56 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 25/8/2026 đến 17 giờ 00 phút ngày 23/9/2026 (trừ các ngày thứ Bẩy, Chủ nhật và ngày nghỉ lễ theo quy định).

– Địa điểm: Phòng Văn hóa – Xã hội, UBND xã Hồng Vân. (thôn Nỏ Bạn, xã Hồng Vân, thành phố Hà Nội).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

 

 

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết tiến độ thực hiện

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối Mầm non)

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối Tiểu học)

– Bảng chỉ tiêu tuyển dụng (Khối THCS)

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: hongvan.hanoi.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo