9,778 việc làm
Thỏa thuận
Bắc Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
7 - 11 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên viên thu mua Non-trade
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỨC HƯNG GROUP
Thực tập sinh Sales Admin
ĐỨC HƯNG GROUP
3.0
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 35 triệu
Bắc Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tin Học – Viễn Thông Hàng Không ( Aits)
Chuyên Viên Kiểm Soát Nội Bộ
Tin học Viễn thông Hàng không (Aits)
4.5
Tới 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
28 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
BẾP TRƯỞNG / BẾP PHÓ
Quốc tế Aladdin
4.2
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
GIÁM SÁT NHÀ HÀNG
Quốc tế Aladdin
4.2
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
QUẢN LÝ/ PHÓ QUẢN LÝ NHÀ HÀNG
Quốc tế Aladdin
4.2
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
6.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢN LÝ QUỸ ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN I.P.A
Chuyên Viên Truyền Thông Cao Cấp
Công ty Quản lý quỹ IPAAM (thuộc VNDirect)
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KẾ TOÁN AGS
Thực tập sinh Kế toán
Kế Toán AGS
2.4
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
11 - 14 triệu
Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
13 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
32 - 43 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty CP Đồng Tâm
Trưởng Phòng An Ninh
Đồng Tâm Group
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KIM HÀ VIỆT
Trợ lý Pháp chế
KIM HÀ VIỆT
2.0
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Giám sát Bán hàng (Sales Supervisor)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
15 - 20 triệu
Hà Nội, Tuyên Quang
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH OT MOTOR VINA
HSE Staff
OT Motor Vina
12 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Solution Architect
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
KỸ SƯ BÁO GIÁ TỦ ĐIỆN & TRẠM BIẾN ÁP
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN INNOVATION TECHNOLOGY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Management Trainee/ Young Graduates Program 2026
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Full Stack Developer
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIÊN PHONG - ITD GROUP
Kế Toán Trưởng
ITD GROUP
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Bắc Giang năm 2024
Chủ tịch UBND huyện Tân Yên, Bắc Giang tuyển dụng công chức cấp xã năm 2024 (lần 2)
Công chức Bắc Giang
31 việc làm 45 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 12/12/2024
Hạn nộp hồ sơ: 12/12/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 10
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Hồ sơ đăng ký tham gia tuyển dụng nộp tại Phòng Nội vụ huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang.

Căn cứ Quyết định số 05/2024/QĐ-UBND ngày 16/02/2024 của UBND tỉnh Bắc Giang quy định một số nội dung về tiêu chuẩn, tuyển dụng, quản lý cán bộ, công chức và người hoạt động không chuyên trách ở xã, phường trên địa bàn tỉnh Bắc Giang;
Căn cứ Quyết định số 2035/QĐ-SNV ngày 18/11/2024 của Giám đốc Sở Nội vụ tỉnh Bắc Giang Về việc phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng tiếp nhận vào làm công chức cấp xã của UBND huyện Tân Yên năm 2024;
Thực hiện Kế hoạch số 289/KH-UBND ngày 19/11/2024 của UBND huyện Tân Yên về Tuyển dụng tiếp nhận vào làm công chức cấp xã năm 2024;
Chủ tịch UBND huyện Tân Yên thông báo tổ chức tuyển dụng công chức cấp xã không qua thi tuyển năm 2024 (lần 2) như sau:

1. Chỉ tiêu và vị trí tuyển dụng: 10 chỉ tiêu, trong đó:
a) Công chức Văn phòng- Thống kê là 06 chỉ tiêu (mỗi xã 01 chỉ tiêu), ở các xã: Cao Xá, Phúc Hòa, Liên Sơn, Ngọc Châu, Việt Lập, Ngọc Lý.
c) Công chức Tư pháp – Hộ tịch là 04 chỉ tiêu (mỗi xã 01 chỉ tiêu) ở các xã, thị trấn: Cao Xá, Phúc Hòa, Tân Trung, thị trấn Nhã Nam.
2. Thời gian và địa điểm tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển của người đăng ký dự tuyển
– Thời gian: Từ ngày 12/12/2024 đến trước 16h00 ngày 17/12/2024 (trong giờ hành chính các ngày làm việc);
– Địa điểm: Hồ sơ đăng ký tham gia tuyển dụng nộp tại Phòng Nội vụ huyện Tân Yên, tỉnh Bắc Giang.
Lưu ý: Người dự tuyển công chức cấp xã chỉ được đăng ký ở một vị trí việc làm cần tuyển tại một xã có chỉ tiêu tuyển dụng.
3. Tiêu chuẩn, điều kiện và các nội dung khác về tuyển dụng được nêu chi tiết tại Kế hoạch 289/KH-UBND ngày 19/11/2024 của UBND huyện Tân Yên gửi kèm theo thông báo này.
Thông báo này được công khai trên Cổng thông tin điện tử của huyện và UBND cấp xã nơi có chỉ tiêu tuyển dụng.

Nguồn tin: tanyen.bacgiang.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Bắc Giang năm 2024
Công chức Bắc Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Bắc Giang

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Bắc Giang. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo