14,612 việc làm
Thỏa thuận
Cao Bằng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Schola - TRUNG TÂM TIẾNG ANH SCHOLA
Thực Tập Sinh Tuyển Dụng (Tân Phú, Part Time)
TRUNG TÂM TIẾNG ANH SCHOLA
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Schola - TRUNG TÂM TIẾNG ANH SCHOLA
Thực Tập Sinh Tuyển Dụng (Tân Phú, Part Time)
TRUNG TÂM TIẾNG ANH SCHOLA
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội & 3 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 5 ngày trước
Alliance One Apparel Co., Ltd.
Nhân Viên Quản Lý Đơn Hàng
Alliance One Apparel
1.0
7 - 10 triệu
Bến Tre
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH XNK ĐẠI DƯƠNG XANH
Global Sales Trainee 2026
ĐẠI DƯƠNG XANH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Nhân viên hành chính kho – Admin Operator
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 6 ngày trước
1 - 2 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
1 - 2 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH CƠ NHIỆT ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA ("BKG")
Kỹ sư hiện trường ngành xây dựng
TNHH CƠ NHIỆT ĐIỆN LẠNH BÁCH KHOA
3.0
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY 3D SMART SOLUTIONS
Thực tập sinh Kỹ thuật
3D SMART SOLUTIONS
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ ACF
Nhân viên kho
Thương Mại Và Dịch Vụ ACF
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Trên 7 triệu
Đồng Nai
Đăng 6 ngày trước
Trên 2.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SOFIA NỘI THẤT
Nhân viên Sales Admin
SOFIA NỘI THẤT
6 - 8 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH J.G
THỰC TẬP SINH KẾ TOÁN
CÔNG TY J.G
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
3 - 5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
English Teacher For Kids (28 hours/week)
WALL STREET ENGLISH
3.1
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CP KHO VẬN MIỀN NAM SOTRANS
Business Development Internship
Sotrans Logistics
4.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Trace - Tec Việt Nam
Fullstack Developer Intern
Trace - Tec Việt Nam
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Thực tập sinh Văn thư Lưu trữ
Sen Vàng Việt Nam
2.4
2 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Ưu Việt
Thực Tập Sinh Tuyển Dụng
UuViệt Solution
1.5
3 - 4 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Năng Lượng Mặt Trời Nami
Business Development Manager
Năng Lượng Mặt Trời Nami
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Giang
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH BMS VINA
Nhân viên Kế toán
Công Ty TNHH BMS VINA
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
11 - 14 triệu
Bình Dương
Đăng 6 ngày trước
9 - 14 triệu
Bình Thuận
Đăng 6 ngày trước
Công ty Dịch vụ sửa chữa các nhà máy điện EVNGENCO 3
Chuyên Viên Hợp Đồng - Đấu Thầu
EVNGENCO 3 Power Service
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Un-Available LTD Co
Washing Technican
Un-Available LTD Co
3.5
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công ty Dịch vụ sửa chữa các nhà máy điện EVNGENCO 3
Tài xế dấu D
EVNGENCO 3 Power Service
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
8 - 10 triệu
Bắc Giang
Đăng 6 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Và Quản Lý Chất Lượng
Kỹ Sư Xây Dựng
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng Và Quản Lý Chất Lượng
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 6 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
NHÂN VIÊN SALES THỊ TRƯỜNG - NGÀNH HÀNG P&G
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
12 - 18 triệu
Quảng Trị
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Chuyên Viên MEP
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Trưởng phòng hành chính nhân sự
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
22 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Anh Quân Bakery
KẾ TOÁN TÍNH TOA
Anh Quân Bakery
8 - 12 triệu
Đà Nẵng
Đăng 6 ngày trước
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng
Viện KSND tỉnh Cao Bằng tuyển dụng công chức nghiệp vụ Kiểm sát đợt 2 năm 2023
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 06/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 06/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 16
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 015, phố Bế Văn Đàn, phường Hợp Giang, thành phố Cao Bằng, tỉnh Cao Bằng

Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng tuyển dụng công chức nghiệp vụ Kiểm sát đợt 2 năm 2023, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 16 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày kể từ ngày thông báo

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Lý lịch tự khai

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: kiemsatcaobang.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 015, phố Bế Văn Đàn, phường Thục Phán, tỉnh Cao Bằng

    Là cơ quan thực hành quyền công tố và kiểm sát các hoạt động tư pháp, Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng có trách nhiệm phối hợp với các cơ quan hữu quan trong cuộc đấu tranh phòng, chống tội phạm, bảo vệ trật tự an toàn xã hội trên địa bàn Tỉnh - Bảo vệ pháp luật, bảo vệ quyền con người, quyền công dân, bảo vệ chế độ xã hội chủ nghĩa, bảo vệ lợi ích của Nhà nước, quyền và lợi ích hợp pháp của tổ chức, cá nhân, góp phần bảo đảm pháp luật được chấp hành nghiêm chỉnh và thống nhất trên phạm vi cả nước.

        Để tiếp tục thực hiện tốt Chỉ thị số: 05/VKSTC-TCKS ngày 23/8/2012 của Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân Tối cao về công tác thông tin, tuyên truyền trong ngành Kiểm sát nhân dân; với chủ trương đẩy mạnh việc kết nối, chia sẻ thông tin nhằm phục vụ kịp thời yêu cầu của việc thực hiện chức năng, nhiệm vụ của Ngành cũng như của cuộc đấu tranh phòng, chống tội phạm. Ngày 08/4/2014, Lãnh đạo Viện kiểm sát Tỉnh đã khai trương Trang thông tin điện tử của Viện kiểm sát tỉnh Cao Bằng (www.kiemsatcaobang.vn), đây là Trang tin điện tử chính thức của Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Cao Bằng với các chuyên mục đa dạng như: Thông tin về tổ chức, bộ máy; thông tin về việc thực hiện chức năng, nhiệm vụ của Viện kiểm sát cả hai cấp; về công tác đấu tranh phòng, chống vi phạm và tội phạm trên địa bàn cũng như các thông tin khác về đời sống, về pháp luật, về tuyển dụng cán bộ…


Nhắn tin Zalo