18,725 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 4 ngày trước
Khách sạn Venus Tam Đảo
[HÀ NỘI] KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Khách sạn Venus Tam Đảo
20 - 30 triệu
Vĩnh Phúc,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Lạng Sơn,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Chuyên viên đào tạo nhà hàng - Hồ Chí Minh
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Microcom Việt Nam
Nhân Viên Telesale
Microcom Việt Nam
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH VẬN CHUYỂN VÙNG VỊNH
SALES ADMIN (XNK)
VẬN CHUYỂN VÙNG VỊNH - GULF
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 5 ngày trước
Wipro Consumer Care Vietnam
R&D Formulation Staff (11-month contract)
Wipro Consumer Care Vietnam
3.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Chuyên viên Phát triển dự án
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
7.5 - 8.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HOÀN MỸ VIỆT NAM
Chuyên Viên Kế Toán Bảo Hiểm
Tập đoàn Y khoa Hoàn Mỹ
2.5
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Tư vấn & Tái cấu trúc Tài chính Doanh nghiệp
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Vascara Group
LIVESTREAM HOST (Fulltime)
Vascara Group
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Project Coordinator
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Phát Triển Đô Thị Hà Nội (HACID)
Kiến Trúc Sư (Thiết Kế Concept - Triển Khai Thiết Kế Kỹ Thuật)
Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Phát Triển Đô Thị Hà Nội (HACID)
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Trên 8 triệu
Hà Nội, Hải Dương
Đăng 5 ngày trước
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 5 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ EMALL
Kế toán tổng hợp
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ EMALL
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Barbaard
Head chef
Barbaard
3.5
20 - 30 triệu
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Tổ Trưởng Phục Vụ/ Captain Fnb
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Hàng Khách Sạn Biểu Tượng Sài Gòn
Nhân viên hành lý (Bellman)
Nhà Hàng Khách Sạn Biểu Tượng Sài Gòn - Icon Saigon
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Barista/ Nhân Viên Pha Chế
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Liên Hoa bakery
Nhân viên QC
Liên Hoa bakery
Thỏa thuận
Lâm Đồng,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 5 ngày trước
Premier Residences Phu Quoc Emerald Bay
CANTEEN DEMI CHEF/ TỔ PHÓ BẾP CANTEEN
Premier Residences Phú Quốc Emerald Bay
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 5 ngày trước
Hanoi Daewoo Hotel
Graphic Designer
Hanoi Daewoo Hotel
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
Khách Sạn Petro House hotel
Giám sát Buồng phòng
Khách Sạn Petro House hotel
8 - 12 triệu
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
Khách Sạn Petro House hotel
KẾ TOÁN VIÊN
Khách Sạn Petro House hotel
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH NHÀ HÀNG KHÁCH SẠN SÀI GÒN SHERATON
[HN] Nhân viên Pha chế - Bartender
Sheraton Hotel & Towers
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Florist - Nhân viên cắm hoa
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 5 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Viện Kiểm nghiệm an toàn vệ sinh thực phẩm quốc gia tuyển dụng nhân sự năm 2026
Công chức Hà Nội
151 việc làm 3 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 29/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 29/06/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Viện Kiểm nghiệm an toàn vệ sinh thực phẩm quốc gia, số 65 Phạm Thận Duật, Phường Phú Diễn, TP. Hà Nội

Viện Kiểm nghiệm an toàn vệ sinh thực phẩm quốc gia tuyển dụng nhân sự năm 2026, như sau:

1. Số lượng và vị trí tuyển dụng:

– Số lượng tuyển dụng: 01 chỉ tiêu

– Vị trí tuyển dụng: Nhân viên Quản trị công sở

2. Mô tả công việc:

– Mua sắm trang thiết bị văn phòng phục vụ hoạt động của Viện
– Sửa chữa, bảo trì các hệ thống kỹ thuật tại trụ sở
– Tham gia vận hành hệ thống bảo vệ môi trường, giám sát công tác phòng cháy chữa cháy, an ninh an toàn
– Thực hiện các công việc khác liên quan đến công tác quản trị

3. Yêu cầu:

– Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên khối ngành Kỹ thuật điện, Điện tử, Xây dựng hoặc các ngành liên quan
– Độ tuổi từ 20 đến 35 tuổi
– Trung thực, năng động, trách nhiệm, đảm bảo sức khỏe
– Thành thạo tin học văn phòng
– Ưu tiên ứng viên nam và có kinh nghiệm tại vị trí tương đương

4. Quyền lợi:

– Lương thưởng hấp dẫn theo quy chế Viện
– Tham gia đầy đủ chế độ BHXH, BHYT theo quy định
– Thưởng theo quy chế khen thưởng của Viện

5. Địa điểm làm việc:
Viện Kiểm nghiệm an toàn vệ sinh thực phẩm quốc gia, số 65 Phạm Thận Duật, Phường Phú Diễn, Thành phố Hà Nội.

6. Thông tin liên hệ:

Điện thoại: 0984 876 556 (Ms. Hạnh)

Nguồn tin: nifc.gov.vn

 
Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo