10,992 việc làm
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hậu Giang] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
9 - 50 triệu
Hậu Giang
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Công Nhân Sản Xuất Thực Phẩm
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
20 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam
Tuyển Dụng Tổng Đài Viên
Bảo hiểm VietinBank
4.3 ★
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đồng Tháp] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
9 - 50 triệu
Đồng Tháp
Đăng 1 tuần trước
AkzoNobel Vietnam
Regional Marketing Specialist
AkzoNobel Vietnam
4.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần giấy sài gòn
CHUYÊN VIÊN KẾ TOÁN
Giấy sài gòn
4.0 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công ty CP Kỹ thuật Temas
Kỹ sư bán hàng (Sales Engineer)
Kỹ thuật Temas
4.5 ★
13 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Vĩnh Long] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
9 - 50 triệu
Vĩnh Long
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
12 - 20 triệu
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[PGDL Dĩ An] - Chuyên Viên/Chuyên Viên Chính/Giám Đốc Quan Hệ Khách Hàng Ưu Tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
9 - 50 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
8 - 12 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 1 tuần trước
Cty cp địa ốc cát tường group
HSE Leader
Cát tường Group
2.0 ★
25 - 30 triệu
Nam Định
Đăng 1 tuần trước
HR Vietnam’s ESS Client
Trưởng Nhóm Kỹ Thuật (TECHNICAL MANAGER)
HR Vietnam’s ESS Client
4.5 ★
25 - 35 triệu
Bình Dương, Long An
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Trưởng nhóm Khách hàng cá nhân
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6 ★
20 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 20 triệu
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Tháp
Đăng 1 tuần trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên kho
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
18 - 30 triệu
Đồng Tháp
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY LIÊN DOANH VẬN CHUYỂN QUỐC TẾ HẢI VÂN
Kế toán thuế
Vận chuyển Quốc tế Hải Vân
23 - 27 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Trung tâm Thương mại SC VivoCity
Leasing Admin Executive
Trung tâm Thương mại SC VivoCity
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
18 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN NOVA SERVICE
Tổng Quản lý (GM)
Nova Service
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Thái Minh
Nhân viên Marketing
THAI MINH PHARMA.,JSC
4.0 ★
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
18 - 30 triệu
Ninh Bình
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Trung Nam
Chuyên Viên Pháp Chế
Trung Nam Group
2.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Chuyên viên R&D đồ uống
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
12 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
Kỹ sư khối lượng
Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
3.5 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP ACECOOK VIỆT NAM
TRƯỞNG CA SẢN XUẤT
ACECOOK VIỆT NAM
4.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
18 - 30 triệu
Nam Định
Đăng 1 tuần trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Vĩnh Bảo - Hải Phòng] Giao dịch viên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 1 tuần trước
40 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 1 tuần trước
Nha Trang Marriott Resort & Spa – Hon Tre Island
Guest Experience Manager
Nha Trang Marriott
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tuần trước
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
Trưởng nhóm Đào tạo
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
2.7 ★
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Thái Minh
Nhân viên đóng gói
THAI MINH PHARMA.,JSC
4.0 ★
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
18 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 1 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
UBND xã Hoa Thám, Lạng Sơn tuyển dụng công chức cấp xã năm 2026
Công chức Lạng Sơn
108 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 14/11/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội, UBND xã Hoa Thám, tỉnh Lạng Sơn

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Căn cứ Nghị định số 170/2025/NĐ-CP ngày 30 tháng 6 năm 2025 của Chính phủ quy định về tuyển dụng, sử dụng và quản lý công chức; Nghị định số 300/2026/NĐ-CP ngày 29 tháng 7 năm 2026 của Chính phủ sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 170/2025/NĐ-CР ngày 30 tháng 6 năm 2025 của Chính phủ quy định về tuyển dụng, sử dụng và quản lý công chức;
Căn cứ Quyết định số 1897/QĐ-UBND ngày 14/10/2026 của Ủy ban nhân dân tỉnh về việc phê duyệt chỉ tiêu tuyển dụng công chức tại UBND các xã, phường trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026; Kế hoạch số 399/KH-UBND ngày 15/10/2026 của Ủy ban nhân dân tỉnh về tuyển dụng công chức tại các xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026;
Căn cứ Thông báo số 256/TB-SNV ngày 16/10/2026 của Sở Nội vụ tỉnh Lạng Sơn về việc thông báo tuyển dụng công chức các xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
UBND xã Hoa Thám thông báo về việc nhận hồ sơ đăng ký dự tuyển công chức cấp xã năm 2026, như sau:

I. NHU CẦU TUYỂN DỤNG
Chỉ tiêu tuyển dụng công chức cấp xã năm 2026 là 03 chỉ tiêu (Chi tiết tại phụ lục đính kèm Quyết định số 1897/QĐ-UBND ngày 14/10/2026 của Ủy ban nhân dân tỉnh kèm theo thông báo này).

II. VỀ ĐỐI TƯỢNG, THỜI GIAN TIẾP NHẬN PHIẾU ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN VÀ CÁC MINH CHỨNG KÈM THEO
1. Đối tượng thi tuyển; xét tuyển; phiếu đăng ký dự tuyển và đăng ký nguyện vọng dự tuyển
(Theo thông báo số 256/TB-SNV ngày 16/10/2026 của Sở Nội vụ tỉnh Lạng Sơn về việc thông báo tuyển dụng công chức các xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026 gửi kèm thông báo này).
2. Địa điểm, thời gian tiếp nhận phiếu, hồ sơ đăng ký dự tuyển
2.1. Thời gian tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: Từ ngày 16/10/2026 đến hết ngày 14/11/2026 (trong giờ hành chính, ngày làm việc).
2.2. Địa điểm nộp Phiếu đăng ký dự tuyển: Thí sinh nộp Phiếu đăng ký dự tuyển về UBND xã Hoa Thám qua Phòng Văn hóa – Xã hội xã Hoa Thám là cơ quan tham mưu tổng hợp (cho Đ/c Lý Văn Trọng chuyên viên Phòng VHXH, số điện thoại liên hệ 0355.323.959), trường hợp đăng ký nguyện vọng vào vị trí việc làm tuyển dụng chung tại nhiều cơ quan sử dụng có cùng nhu cầu tuyển dụng thì nộp Phiếu tại cơ quan nơi đăng ký nguyện vọng 1.
2.3. Hình thức nộp Phiếu đăng ký dự tuyển: trực tiếp tại địa điểm tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển hoặc gửi theo đường bưu chính (thời gian tiếp nhận tính theo dấu đến bưu chính) đến cơ quan sử dụng có nhu cầu tuyển dụng.
2.4. Nội dung xét tuyển, thi tuyển, thời gian và địa điểm thi tuyển, xét tuyển (chính thức), lệ phí tuyển dụng Hội đồng tuyển dụng công chức thông báo riêng.
UBND xã Hoa Thám thông báo về việc nhận hồ sơ đăng ký dự tuyển công chức cấp xã năm 2026 đến các cơ quan, tổ chức, cá nhân biết./.

*****Tài liệu đính kèm:

– Mẫu 01_Phiếu đăng ký Xét tuyển

– Mẫu 02_Phiếu đăng ký Thi tuyển

– Mẫu 03_Bản cam kết

– Mẫu lý lịch 2a

 

Nguồn tin: Cổng thông tin điện tử tỉnh Lạng Sơn, Xã Hoa Thám

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Công chức Lạng Sơn Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lạng Sơn

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lạng Sơn. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo