9,781 việc làm
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Nông
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Nông
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Lắk
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Giải Pháp Thanh Toán Việt Nam (VNPAY)
Lập trình viên Android
VNPAY Việt Nam
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng doanh nghiệp siêu nhỏ và hộ kinh doanh - Toàn quốc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Toàn Quốc
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội - NHDN] - CV/CVCC Giải pháp (mảng Giải pháp Tín dụng)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng phòng Marketing
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
25 - 45 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
KẾ TOÁN TRƯỞNG
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
32 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên Viên Tài Chính Đầu Tư
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
12 - 20 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Service Sales Engineer (Chiller, AHU, FCU)
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7.5 - 8.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH B & D LINGERIE VIỆT NAM
Training & Development Officer
B & D LINGERIE VIỆT NAM
4.3
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
10 - 11 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
20 - 27 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Bắc Ninh năm 2024
UBND TX. Quế Võ, Bắc Ninh tuyển dụng công chức cấp xã năm 2024
Công chức Bắc Ninh
29 việc làm 9 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/06/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Tại Phòng Nội vụ thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh

UBND TX. Quế Võ, Bắc Ninh tuyển dụng công chức cấp xã năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 01 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày 05/6/2024 – 05/7/2024 (trong giờ hành chính); kết thúc nhận hồ sơ vào hồi 16 giờ 30 phút, ngày 05/7/2024

– Địa điểm: Tại Phòng Nội vụ thị xã Quế Võ, tỉnh Bắc Ninh (Trụ sở làm việc của HĐND-UBND thị xã).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết

Nguồn tin:  quevo.bacninh.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Bắc Ninh năm 2024
Công chức Bắc Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Bắc Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Bắc Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo