15,828 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Ngãi
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Phó giám đốc khách sạn
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
16 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
15 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty TNHH Điện Lạnh Miền Tây
Nhân viên bảo trì
Điện Lạnh Miền Tây
Tới 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Kế toán kiểm soát
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Nhân viên pha chế
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
12 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Quản Trị Và Vận Hành Hệ Thống Misa Amis - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
9 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
15 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam
Nhân viên Audit thị trường base Hà Nội
Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam - VIFON
2.1 ★
13 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
15 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 30 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
13 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
1.4 - 2 USD
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Chuyên viên quan hệ công chúng
Sen Vàng Việt Nam
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
Kỹ sư thiết kế chi tiết (kết cấu thép)
NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
4.0 ★
10 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Giám Sát Cơ Điện [Bình Thuận]
Xây dựng Phước Thành
18 - 28 triệu
Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KOI CAFÉ VIỆT NAM
Trợ lý R&D
Koi The Recruitment
3.0 ★
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ Ô TÔ AN THÁI
Phó Giám đốc Sản xuất
Cơ khí ô tô An Thái
Thỏa thuận
Thái Bình
Đăng 30+ ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
20 - 33 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Bình
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Trưởng nhóm sáng tạo nội dung
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
45 - 55 triệu
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ DHA - DHA Corporation
KẾ TOÁN TRƯỞNG
DHA LIMITED COMPANY
1.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Phát triển năng lực
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
11 - 14 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Tuyển dụng
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
HCM_PHÓ PHÒNG KINH DOANH (thu nhập cạnh tranh)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
60 - 65 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP CASLA
Kế toán trưởng
CASLA Group
1.0 ★
35 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
11 - 13 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
20 - 33 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Anam Electronics Vietnam Co., Ltd.
Kỹ Sư Tự Động Hóa
Anam Electronics
2.0 ★
8 - 11 triệu
Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
Sở Nội vụ Quảng Ngãi
UBND tỉnh Quảng Ngãi điều chỉnh, bổ sung chỉ tiêu tuyển dụng công chức hành chính năm 2024
Sở Nội vụ Quảng Ngãi
7 việc làm 42 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 12/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 12/06/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 45
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND tỉnh Quảng Ngãi

UBND tỉnh Quảng Ngãi điều chỉnh, bổ sung chỉ tiêu tuyển dụng công chức hành chính năm 2024, như sau:

***** Đính kèm:

– Phụ lục chi tiết

>>>>> Xem thêm: UBND tỉnh Quảng Ngãi tuyển dụng công chức hành chính năm 2024

Nguồn tin: vanban.quangngai.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Nội vụ Quảng Ngãi
Sở Nội vụ Quảng Ngãi Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
255 Nguyễn Nghiêm - TP. Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

Sở Nội vụ Quảng Ngãi

  • Địa điểm: 255 Nguyễn Nghiêm - TP. Quảng Ngãi - Tỉnh Quảng Ngãi

  • Điện thoại: 0255 3822 864

  • Email: snv@quangngai.gov.vn

  • Website: https://snv.quangngai.gov.vn/

  • Giám đốc: ông Tạ Công Dũng

Sau khi tái lập tỉnh Quảng Ngãi (1989), UBND tỉnh Quảng Ngãi ra Quyết định số 03/QĐ-UB về việc thành lập Ban Tổ chức chính quyền tỉnh. Ban Tổ chức chính quyền tỉnh Quảng Ngãi mới thành lập có 07 cán bộ, công chức, đội ngũ từng bước được bổ sung, ba tổ công tác được thành lập: Tổ hành chính, Tổ cán bộ, Tổ xây dựng chính quyền; ba phòng được thành lập trên cơ sở ba tổ công tác: Phòng Hành chính - Tổng hợp; Phòng Tổ chức, công chức và Phòng Xây dựng chính quyền.

Thực hiện Quyết định số 248/2003/QĐ-TTg ngày 20-11-2003 của Thủ tướng Chính phủ về việc đổi tên Ban Tổ chức chính quyền thuộc UBND tỉnh, thành phố trực thuộc Trung ương thành Sở Nội vụ, ngày 10/12/2003, UBND tỉnh Quảng Ngãi ra Quyết định số 232/2003/QĐ-UB về việc đổi tên Ban Tổ chức chính quyền thành Sở Nội vụ tỉnh Quảng Ngãi.

 


Nhắn tin Zalo