11,094 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc
Đăng 6 tháng trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
Bệnh viện Đại Học Quốc Gia Hà Nội
Bệnh viện ĐHQGHN tuyển dụng nhân sự y tế
Bệnh viện Đại Học Quốc Gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc
Đăng 6 tháng trước
Công Ty TNHH Bg Media
SEO Youtube
TNHH Bg Media
2.0 ★
7.5 - 15 triệu
Nghệ An
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân Viên Sales Online
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
7 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Nam Á
Chuyên viên Khách hàng cá nhân - KV Miền Trung
Ngân hàng Nam Á - NamABank
2.9 ★
Thỏa thuận
Phú Yên & 2 nơi khác
Đăng 6 tháng trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Lào Cai
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Lạng Sơn
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Ninh Bình
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Thái Bình
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 6 tháng trước
Công Ty Cổ Phần TM&DV Bất Động Sản An Vượng LAND
Nhân Viên Kinh Doanh
Công Ty Bất Động Sản An Vượng LAND
Tới 3 triệu
Hà Nội
Đăng 6 tháng trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Bảo Trì Điện (Nhà Máy Hà Nam, Hưng Yên)
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
10 - 15 triệu
Hà Nam, Hưng Yên
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Trường Đại học Kinh tế – ĐHQGHN tuyển dụng Giảng viên năm 2026
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
10 - 15 triệu
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 tháng trước
Công ty TNHH Logistics AMG Việt Nam
Nhân Viên Sales Logistics
Logistics AMG Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 tháng trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 tháng trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội tuyển dụng nhân sự năm 2026
Công chức Hà Nội
232 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội, Km2 đường Hồ Chí Minh, thôn Xuân Thủy, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội tuyển dụng nhân sự cho vị trí Cán bộ tuyển sinh – Phòng Đào tạo năm 2026, như sau:

1. Vị trí và Số lượng tuyển dụng
​Vị trí: Cán bộ tuyển sinh và quản lý văn hóa (Phòng Đào tạo)
​Số lượng: 03 người (Yêu cầu: 01 Nam, 02 Nữ)

​2. Yêu cầu tuyển dụng
– ​Ngoại hình: Ưa nhìn, tác phong lịch sự, giao tiếp tốt.
– ​Trình độ: Tốt nghiệp Đại học trở lên.
– ​Kỹ năng: Thành thạo công nghệ thông tin, ứng dụng tốt các công cụ văn phòng và phần mềm/kênh truyền thông phục vụ tuyển sinh.
– ​Phẩm chất: Nhiệt tình, tâm huyết với công tác giáo dục – đào tạo, có tinh thần trách nhiệm cao và khả năng làm việc nhóm tốt.​

3. Quyền lợi và Chế độ đãi ngộ
– ​Thử việc: 02 tháng (Mức lương thử việc: 8.000.000 VNĐ / tháng).
– ​Chính thức: Sau thời gian thử việc đạt yêu cầu, ứng viên sẽ được ký hợp đồng lao động dài hạn.
​Chế độ:
– ​Được hưởng đầy đủ mọi quyền lợi, chế độ bảo hiểm, thưởng lễ tết và các chính sách phúc lợi theo quy định chung như viên chức nhà trường.
– ​Hỗ trợ chỗ ở: Đối với cán bộ, giáo viên ở xa, Nhà trường bố trí chỗ ở / ký túc xá hoàn toàn miễn phí.​

4. Thời hạn và Cách thức nộp hồ sơ
– ​Thời hạn nộp hồ sơ: Đến hết ngày 30/10/2026.
– ​Người liên hệ: Cô Hương – Phòng Đào tạo (​Số điện thoại liên hệ: 0981.046.988).
​- Địa chỉ tiếp nhận hồ sơ : Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội, Km2 đường Hồ Chí Minh, thôn Xuân Thủy, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội.

Nguồn tin: Trung Cấp Nghề Tổng Hợp Hà Nội

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo