11,143 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Mới đăng
Thỏa thuận
Bắc Cạn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Trên 12 triệu
An Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Stewarding Leader/Tổ trưởng tạp vụ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hòa Bình,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Florist/ Nhân viên cắm hoa
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Store Accountant/ Kế toán kho
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Executive Housekeeper/ Trưởng Bộ Phận Buồng Phòng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Cashier/ Nhân viên thu ngân
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Cost Controller/ Kế toán chi phí
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Public Area Attendant/ Nhân viên vệ sinh công cộng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Hostess/ Nhân viên đón khách
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Security Officer/ Nhân viên an ninh
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Stewarding Staff/ Nhân Viên Tạp Vụ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Financial Controller/ Kế toán trưởng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Assistant General Manager/ Trợ lý Tổng quản lý
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Engineer Supervisor/ Giám sát Kỹ Thuật
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Driver/ Nhân viên lái xe
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Security Shift Leader/ Ca trưởng an ninh
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
IT Manager/ Trưởng bộ phận IT
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Staff House Executive/ Nhân viên nhà công vụ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Customer Service/ Nhân viên chăm sóc khách hàng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Room Attendant/ Nhân Viên Làm Phòng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Night Manager/ Phụ Trách Ca Đêm
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Life Guard / Nhân viên cứu hộ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Food & Beverage Manager/ Trưởng bộ phận Ẩm thực
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Public area Supervisor/ Giám sát vệ sinh công cộng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Kỹ sư M&E
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Restaurant Supervisor/ Giám sát nhà hàng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Chief Security/ Trưởng Bộ Phận An Ninh
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Room Supervisor/ Giám Sát Buồng Phòng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Marcom Manager (Based on HCM)/ Quản lý truyền thông
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Gia Lai,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hòa Bình,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Bình Định,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Nam Định,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Lào Cai,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 năm trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 năm trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội tuyển dụng nhân sự năm 2026
Công chức Hà Nội
232 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội, Km2 đường Hồ Chí Minh, thôn Xuân Thủy, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội tuyển dụng nhân sự cho vị trí Cán bộ tuyển sinh – Phòng Đào tạo năm 2026, như sau:

1. Vị trí và Số lượng tuyển dụng
​Vị trí: Cán bộ tuyển sinh và quản lý văn hóa (Phòng Đào tạo)
​Số lượng: 03 người (Yêu cầu: 01 Nam, 02 Nữ)

​2. Yêu cầu tuyển dụng
– ​Ngoại hình: Ưa nhìn, tác phong lịch sự, giao tiếp tốt.
– ​Trình độ: Tốt nghiệp Đại học trở lên.
– ​Kỹ năng: Thành thạo công nghệ thông tin, ứng dụng tốt các công cụ văn phòng và phần mềm/kênh truyền thông phục vụ tuyển sinh.
– ​Phẩm chất: Nhiệt tình, tâm huyết với công tác giáo dục – đào tạo, có tinh thần trách nhiệm cao và khả năng làm việc nhóm tốt.​

3. Quyền lợi và Chế độ đãi ngộ
– ​Thử việc: 02 tháng (Mức lương thử việc: 8.000.000 VNĐ / tháng).
– ​Chính thức: Sau thời gian thử việc đạt yêu cầu, ứng viên sẽ được ký hợp đồng lao động dài hạn.
​Chế độ:
– ​Được hưởng đầy đủ mọi quyền lợi, chế độ bảo hiểm, thưởng lễ tết và các chính sách phúc lợi theo quy định chung như viên chức nhà trường.
– ​Hỗ trợ chỗ ở: Đối với cán bộ, giáo viên ở xa, Nhà trường bố trí chỗ ở / ký túc xá hoàn toàn miễn phí.​

4. Thời hạn và Cách thức nộp hồ sơ
– ​Thời hạn nộp hồ sơ: Đến hết ngày 30/10/2026.
– ​Người liên hệ: Cô Hương – Phòng Đào tạo (​Số điện thoại liên hệ: 0981.046.988).
​- Địa chỉ tiếp nhận hồ sơ : Trường Trung cấp nghề Tổng hợp Hà Nội, Km2 đường Hồ Chí Minh, thôn Xuân Thủy, xã Xuân Mai, thành phố Hà Nội.

Nguồn tin: Trung Cấp Nghề Tổng Hợp Hà Nội

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo