10,899 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tiền Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Trị,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Trên 6 triệu
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
Thực tập sinh Thiết kế
ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
2 - 4 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
Thực tập sinh Quay dựng Video
ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
2 - 4 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
Thực tập sinh Marketing
ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
2 - 4 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
Thực tập sinh Dịch vụ khách hàng
ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ MAXCOM
2 - 4 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Cạn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH SX TM ATĐ
Chăm Sóc Khách Hàng
Đồng phục ATĐ
5 - 7 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Tháp,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kon Tum,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Đà Nẵng
Sở GD&ĐT TP. Đà Nẵng tuyển dụng viên chức năm 2024
Sở Giáo dục và Đào tạo Đà Nẵng
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Quảng Ninh năm 2024
Trường THCS Mông Dương, tỉnh Quảng Ninh tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2026
Công chức Quảng Ninh
68 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 30/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 03/08/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 21
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Tổ 2, Khu 2, phường Mông Dương, tỉnh Quảng Ninh.

Căn cứ Nghị định số 235/2026/NĐ-CP ngày 26/6/2026 của Chính phủ về hợp đồng thực hiện công việc trong đơn vị sự nghiệp công lập;
Căn cứ Thông tư 15/2026/TT-BGDĐT ngày 24/3/2026 của Bộ Giáo dục và Đào tạo về việc Ban hành Điều lệ trường tiểu học, trường trung học cơ sở, trường trung học phổ thông và trường phổ thông có nhiều cấp học;
Căn cứ Thông tư 20/2023/TT-BGDĐT ngày 30/10/2023 của Bộ GDĐT v/v hướng dẫn về vị trí việc làm, cơ cấu viên chức theo chức danh nghề nghiệp và định mức số lượng người làm việc trong các cơ sở giáo dục phổ thông và các trường
chuyên biệt công lập; Thông tư 30/2026/TT-BGDĐT ngày 14/04/2026 của Bộ GDĐT v/v quy định chuẩn nghề nghiệp giáo viên cơ sở giáo dục phổ thông;
Căn cứ Quyết định số 504.1/QĐ-UBND ngày 23/12/2025 của UBND phường Mông Dương về việc Về việc giao biên chế cán bộ, công chức; số lượng người làm việc hưởng lương từ ngân sách Nhà nước trong các đơn vị sự nghiệp công lập thuộc phạm vi quản lý; số lượng hợp đồng lao động trong các cơ sở giáo dục mầm non và phổ thông công lập do Nhà nước bảo đảm chi thường xuyên thuộc Ủy ban nhân dân phường Mông Dương năm 2026;
Thực hiện nhiệm vụ năm học 2026-2027 và yêu cầu của vị trí việc làm theo các quy định hiện hành của pháp luật;
Trường THCS Mông Dương thông báo xét tuyển hợp đồng lao động năm 2026 như sau:

I. Số lượng và vị trí tuyển dụng

Chỉ tiêu HĐLĐ: 21 chỉ tiêu (có biểu chi tiết kèm theo).
II. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
1.1. Người đăng ký dự tuyển phải có chuyên môn phù hợp với công việc cần ký hợp đồng; có lý lịch rõ ràng; có đủ sức khỏe để làm việc; có năng lực, kinh nghiệm thực tiễn, đủ điều kiện được ký hợp đồng, tham gia công việc của đơn vị theo quy định của pháp luật;
1.2. Đáp ứng được các tiêu chuẩn, điều kiện khác theo quy định của pháp luật chuyên ngành và theo quy định của cơ quan có thẩm quyền ký hợp đồng (nếu có);

1.3. Không ký kết hợp đồng với các trường hợp sau:

a) Người đang là cán bộ, công chức, người đang công tác trong lực lượng vũ trang, người làm công tác cơ yếu; người đã thôi việc, nghỉ hưu thuộc đối tượng chưa được ký kết hợp đồng theo quy định của pháp luật;
b) Người bị cấm hành nghề theo quy định của pháp luật về ngành, lĩnh vực; người có xung đột lợi ích theo quy định của pháp luật về phòng, chống tham nhũng;
c) Người không đủ tiêu chuẩn, điều kiện cung cấp dịch vụ theo quy định của pháp luật chuyên ngành;
d) Người đang trong thời gian bị truy cứu trách nhiệm hình sự; đang chấp hành hoặc đã chấp hành xong bản án, quyết định về hình sự của Tòa án mà chưa được xóa án tích; đang chấp hành biện pháp xử lý hành chính tại cơ sở cai nghiện bắt buộc, cơ sở giáo dục bắt buộc; người bị mất năng lực hành vi, hạn chế năng lực hành vi dân sự hoặc bị cấm làm công việc liên quan đến công việc
ký kết hợp đồng;
đ) Người có quan hệ là vợ, chồng, cha đẻ, mẹ đẻ; cha, mẹ (vợ hoặc chồng), cha nuôi, mẹ nuôi; con đẻ, con nuôi; anh, chị, em ruột; cô, dì, chú, bác, cậu ruột; anh, chị, em ruột của vợ hoặc chồng; vợ hoặc chồng của anh, chị, em ruột với người có thẩm quyền ký hợp đồng.
III. Hồ sơ đăng ký dự tuyển
Người đăng ký dự tuyển đáp ứng đủ điều kiện, tiêu chuẩn, phù hợp với yêu cầu của một vị trí hợp đồng lao động cần tuyển chọn, khi nộp hồ sơ đăng ký dự tuyển phải có đầy đủ thành phần hồ sơ sau:
(1) Đơn đăng ký dự xét tuyển HĐLĐ theo quy định.
(2) Bản sơ yếu lý lịch tự thuật có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền trong thời hạn 06 tháng, tính đến ngày nộp hồ sơ dự tuyển.
(3) Giấy khám sức khỏe có xác nhận của cơ quan y tế có thẩm quyền;
(4) Bản sao có chứng thực các văn bằng, bảng điểm, chứng chỉ phù hợp với yêu cầu của vị trí dự tuyển. Trường hợp có văn bằng do cơ sở đào tạo nước ngoài cấp phải được công chứng dịch thuật sang tiếng Việt và được Bộ Giáo dục và Đào tạo công nhận văn bằng.
(5) Bản sao xác nhận của cơ quan bảo hiểm xã hội về thời gian tham gia đóng BHXH đối với những người đã có thời gian công tác đóng BHXH (nếu có).
(6) 02 phong bì có dán tem và ghi rõ địa chỉ người nhận (người nhận là người đăng ký dự tuyển hợp đồng lao động).
(7) Các giấy tờ ưu tiên khác (nếu có).

Tất cả thành phần hồ sơ đựng trong phong bì cỡ 22 x 32 cm, ghi rõ thành phần hồ sơ, địa chỉ, số điện thoại liên hệ, email (nếu có).

IV. Tiếp nhận hồ sơ
Người đăng ký dự tuyển chỉ được nộp hồ sơ vào một vị trí việc làm tại một đơn vị có nhu cầu tuyển dụng.
Người đăng ký dự tuyển phải trực tiếp nộp 01 bộ hồ sơ dự tuyển trong thời hạn nhận hồ sơ (hồ sơ không trả lại).
– Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 20/7/2026 đến hết ngày 3/8/2026 (trong giờ hành chính).
– Địa điểm nhận hồ sơ: Văn phòng (Tầng 3, khu A) Trường THCS Mông Dương (Đc Tổ 2, Khu 2, phường Mông Dương, tỉnh Quảng Ninh). Điện thoại liên hệ: 0988778312 hoặc 02033500388 (trong giờ hành chính).
V. Hình thức tuyển dụng
Tuyển HĐLĐ thông qua hình thức xét tuyển hồ sơ và kết quả học tập của người dự tuyển theo quy chế xét tuyển của Hội đồng tuyển dụng hợp đồng lao động do Hiệu trưởng thành lập.
Trường THCS Mông Dương thông báo cho các cá nhân có nhu cầu đăng ký xét tuyển hợp đồng lao động vào làm việc tại nhà trường năm 2026 được biết.

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết

Nguồn tin: Trường THCS Mông Dương – Quảng Ninh

 
Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Quảng Ninh năm 2024
Công chức Quảng Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Quảng Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Quảng Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo