15,191 việc làm
Thỏa thuận
Bắc Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 2 ngày trước
14 - 19 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Ưu Việt
Kế Toán Nội Bộ
UuViệt Solution
1.5
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Nhân viên Thu hồi nợ qua điện thoại
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
6 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Ưu Việt
Kế toán trưởng
UuViệt Solution
1.5
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
19 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Trưởng Bộ Phận Marketing
Địa Ốc Phú Long
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Ưu Việt
Nhân viên hỗ trợ kỹ thuật
UuViệt Solution
1.5
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
50 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương Mại Giải Pháp Ưu Việt
Nhân viên Kho ( Nhà Bè HCM)
UuViệt Solution
1.5
9.5 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
9 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Amkor Technology Việt Nam
Mold Engineer
Amkor Technology Việt Nam
3.4
600 - 1.6 USD
Bắc Ninh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Nidec Tosok Akiba (Việt Nam)
NHÂN VIÊN PHỤ TRÁCH KHO HÀNG
NIDEC TOSOK AKIBA
4.0
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Legal Staff
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ORION VINA
Kỹ Sư HVAC (Bình Dương)
THỰC PHẨM ORION VINA
4.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
NANOCO GROUP
Thủ kho - Phú Quốc, Kiên Giang
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 ngày trước
20 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ORION VINA
Nhân Viên Bảo Trì (Bắc Ninh)
THỰC PHẨM ORION VINA
4.6
Thỏa thuận
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Trung Tâm Nghiên Cứu Và Ứng Dụng Khoa Học Công Nghệ
Nhân viên kỹ thuật
Trung Tâm Nghiên Cứu Và Ứng Dụng Khoa Học Công Nghệ
9 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Minh Anh (MIAN GROUP)
[MATX] TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ
Tập Đoàn Minh Anh - MIAN GROUP
4.0
30 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
[HOT] KỸ SƯ BẢO TRÌ CƠ KHÍ
SAIGON PRECISION
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG VREC
Kỹ Sư Điện
TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG VREC
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập đoàn Xây dựng Thành Đô
Kế Toán Tổng Hợp
Tập đoàn Xây dựng Thành Đô
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
9 - 80 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - Nhân Viên Phụ Kho - Lê Văn Chí (Thủ Đức Cũ)
Maison Retail Management International
3.5
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Trưởng phòng Chất lượng QA II
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu,
Đăng 2 ngày trước
6 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 ngày trước
7 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Tech Lead
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Trên 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
50 - 52 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Perry Ellis International .inc - Vietnam Representative Office
Color Specialist
Perry Ellis International .inc - Vietnam Representative Office
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CTY TNHH QUỐC TẾ ĐẠI CÁT Á
SALE MARKETING
Đại Cát Á
2.8
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 ngày trước
HILTON HOTELS & RESORTS
Quản lý Marketing
Hilton Saigon
4.1
40 - 50 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Bắc Giang
Trường CĐ miền núi Bắc Giang tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 13/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 13/06/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 51
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 114 phố Hoàng Hoa Thám, thị trấn Phồn Xương, huyện Yên Thể, tỉnh Bắc Giang

Trường CĐ miền núi Bắc Giang tuyển dụng hợp đồng lao động năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 51 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 10/06/2024 đến hết ngày 25/06/2024.

– Địa điểm: Phòng Tổ chức – Hành chính – Tổng hợp Trường Cao đẳng miền núi Bắc Giang. Địa chỉ: Số 114 phố Hoàng Hoa Thám. thị trấn Phồn Xương. huyện Yên Thể, tỉnh Bắc Giang.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: bafu.edu.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Giáo dục và Đào tạo Bắc Giang
Sở Giáo dục và Đào tạo Bắc Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Sở Giáo dục và Đào tạo Bắc Giang

  • Địa chỉ: Lô Q10, Đ. Lý Tự Trọng, P. Xương Giang, TP. Bắc Giang, T. Bắc Giang

  • Liên hệ: Tel: +84-240-3-854-267; Email: news@bacgiang.edu.vn

  • Website: http://bacgiang.edu.vn

  • Giám đốc: ông Trần Tuấn Nam

Sở GD&ĐT Bắc Giang được thành lập từ năm 2008. Định hướng của Sở là sẽ triển khai một nền giáo dục điện tử trong tương lai, giúp đẩy mạnh liên kết hướng ngoại quốc tế với một số quốc gia Nhật Bản, Hàn Quốc, Trung Quốc vào nền giáo dục Việt Nam.


Nhắn tin Zalo