14,089 việc làm
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên Đầu tư mua sắm
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
RISK MODELING SUPERVISOR
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUÊ HƯƠNG LIBERTY
Trưởng ca Bảo trì
QUÊ HƯƠNG LIBERTY
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
7.2 - 8.2 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Assistant to General Manager
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Thỏa thuận
Bình Định,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Trên 12 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Phát Triển Giáo Dục Và Hợp Tác Quốc Tế THANHMAIHSK
Giám đốc nhân sự
Phát triển giáo dục và Hợp tác quốc tế THANHMAIHSK
4.0
35 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên phát triển kinh doanh
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
LacViet Computing Corporation
Thực tập sinh Kinh doanh phần mềm
LacViet Computing Corporation
2 - 4 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Kỹ thuật viên bảo dưỡng sửa chữa
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
PROJECT ASSISTANT
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Ninh Bình
Đăng 30+ ngày trước
20 - 28 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Nhân Viên Kinh Doanh (Based in Hậu Giang/Cần Thơ)
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Consumer Technical Insights (CTI) Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Môi Trường Long Trường Vũ
Nhân viên R&D - Ưu tiên Nam
Kỹ Thuật Công Nghệ Môi Trường Long Trường Vũ
9 - 12 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Accounting Specialist
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Nghiêm Phạm Holdings
KẾ TOÁN TỔNG HỢP (GẤP)
Nghiêm Phạm Holdings
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Việt Dũng Sài Gòn
Nhân viên kinh doanh
Việt Dũng Sài Gòn
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
QA Associate Director - FMCG
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hậu Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Shinryo Vietnam Corporation
Kỹ Sư Điện & Kỹ sư cơ (HVAC, PL, F/F)
Shinryo Vietnam Corporation
4.4
11 - 70 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
13 - 25 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
13 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
AREA SALE MANAGER (Quản lý Vùng -Upto30 M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Trị
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG
TRƯỞNG BỘ PHẬN ẨM THỰC
WTO 3.5★
4 đánh giá 768 việc làm 2 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 13 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 11/09/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

A. Vận hành & Chất lượng Món ăn

  • Kiểm tra checklist vệ sinh quầy kệ và tiêu chuẩn an toàn thực phẩm đầu/cuối ca.

  • Giám sát quy trình ra món, đảm bảo đúng định lượng (Recipe) và tốc độ phục vụ.

  • Phối hợp bảo trì hệ thống thiết bị bếp, tủ mát, tủ nóng tại quầy.

B. Dịch vụ & Doanh thu

  • Đôn đốc nhân viên thực hiện chuẩn nghiệp vụ: Chào đón, order, thanh toán, dọn dẹp.

  • Trực tiếp xử lý khiếu nại của khách hàng về món ăn và dịch vụ.

  • Theo dõi doanh số, triển khai các chương trình khuyến mãi, combo kích cầu.

C. Đặt hàng & Kiểm soát Hao hụt

  • Đặt nguyên vật liệu hằng ngày theo tồn kho thực tế, tránh đứt hàng.

  • Kiểm soát tỷ lệ hao hụt (Food cost), quản lý hủy hàng và kiểm kê định kỳ.

D. Quản lý Nhân sự

  • Sắp xếp lịch làm việc, phân công vị trí (tối ưu vào giờ cao điểm trưa/tối).

  • Kiểm soát bàn giao doanh thu, hóa đơn và quỹ tiền mặt cuối ca.

  • Đào tạo tác phong, quy trình phục vụ và duy trì kỷ luật đội ngũ.

Yêu Cầu Công Việc

  • Kinh nghiệm: Tối thiểu 01 năm ở vị trí Giám sát, Tổ trưởng, Trưởng ca tại các khu Food Court, chuỗi nhà hàng, quán ăn hoặc căn tin chuyên nghiệp.

  • Học vấn: Trung cấp trở lên (Ưu tiên chuyên ngành Quản trị nhà hàng, Chế biến món ăn, Kinh tế).

  • Kỹ năng & Tố chất:

    • Có kiến thức vững về tiêu chuẩn ATVSTP và quy trình vận hành ngành F&B.

    • Kỹ năng giao tiếp tốt, chịu khó, xử lý tình huống phát sinh nhanh nhẹn dưới áp lực giờ cao điểm.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Chung cư The Wisteria Kim Chung, Di Trạch, Hanoi, Hoài Đức, Hoài Đức, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Thời gian làm việc:Ca 1: 6h00 - 14h30, Ca 2: 13h30 - 22h00, 26 công/tháng
  • Lương: 13 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
Số 201, đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Tổng Công ty Cổ phần Thương mại Xây dựng tiền thân là Nhà máy Vật liệu Hà Nội được thành lập từ năm 1961 thuộc Cục Cung cấp Vật tư, Bộ Giao thông Vận tải. Trải qua gần 60 năm hoạt động, Tổng Công ty Cổ phần Thương mại Xây dựng đã có những bước phát triển vượt bậc, trở thành một trong những tập đoàn kinh tế đa ngành hàng đầu tại Việt Nam, hoạt động trong các lĩnh vực Bất động sản; Sản xuất công nghiệp; Năng lượng và các ngành Dịch vụ khác. Đến nay, Tổng Công ty đã có hơn 1,500 cán bộ, công nhân viên tại trụ sở chính ở Hà Nội và các công trường ở Lào Cai, Nghệ An, Quảng Ngãi, TP HCM…


Review WTO

3.5
4 review

03/03/2026
Nhân viên Giải Phóng Mặt Bằng tại Hà Nội

Môi trường và tính chất công việc

12/11/2025
Kiến trúc sư tại Hà Nội

Công ty gia đình,môi trường toxic

21/11/2023
Nhân viên tại Hà Nội

Làm việc tại công ty gia đình (fb)

Nhắn tin Zalo