15,972 việc làm
Thỏa thuận
Tuyên Quang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CV/CVCC Kiểm thử tự động (Automation test)
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 4 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Đại Tín
Medical Representative
Dược Phẩm Đại Tín
14 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
11 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN DỰ ÁN
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
14 - 20 triệu
Nghệ An, Hòa Bình
Đăng 30+ ngày trước
1.5 - 2 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Huy Anh
Nhân viên kinh doanh khu vực
Công Ty Quốc Huy Anh ( Apollo Silicone )
4.0 ★
9 - 14 triệu
Hòa Bình & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
30 - 50 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Senior Penetration Tester/Red Team Specialist
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4 ★
Tới 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 21 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
NHÂN VIÊN KINH DOANH
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 50 triệu
Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BÁCH TƯỜNG PHÁT
NHÂN VIÊN NHÂN SỰ TỔNG HỢP
BÁCH TƯỜNG PHÁT
3.1 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Chuyên Viên C&B
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Nhân viên HCNS (Trà Vinh)
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
12 - 18 triệu
Trà Vinh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Chuyên viên R&D Tiếng Trung
IntelLife - TokyoLife
3.3 ★
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tin Học – Viễn Thông Hàng Không ( Aits)
Chuyên viên Lập trình - Software Developer (.NET/Angular)
Tin học Viễn thông Hàng không (Aits)
4.5 ★
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH HWASEUNG VINA
Graphic Designer (2D, 3D, Rhino)
CÔNG TY TNHH HWASEUNG VINA
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
Trưởng phòng Tài chính cá nhân
Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
11 - 13 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
MARKETING EXECUTIVE - F&B
Quốc tế Aladdin
4.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Kinh doanh Miền Bắc
Văn phòng phẩm Hồng Hà
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CV/CVCC Open Banking Engineer/Developer - K.CNTT
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tin Học – Viễn Thông Hàng Không ( Aits)
Chuyên viên Phân tích Nghiệp vụ
Tin học Viễn thông Hàng không (Aits)
4.5 ★
10 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần chứng khoán Asean
Lập trình Java (Backend Developer)
Chứng khoán Asean
3.7 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
20 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Quản Lý Thiết Kế MEP
ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Giám đốc Kinh doanh Xây dựng (Nghệ An)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
Thỏa thuận
Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Kỹ sư MEP Cao tầng
Tập Đoàn Danko
2.0 ★
25 - 35 triệu
Bắc Giang
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Chuyên Viên Livestream
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
CHUYÊN VIÊN HÀNH CHÍNH QUẢN LÝ TÀI SẢN (UP18M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
17 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
7.5 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
HÀ NỘI - QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG -40M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 17 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đồng Tháp] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
9 - 50 triệu
Đồng Tháp
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH X.e Việt Nam
NHÂN VIÊN KINH DOANH DU LỊCH
X.e Việt Nam
1.0 ★
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
Chuyên gia Quản trị rủi ro hoạt động
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Kế hoạch tổng hợp (thiên về số liệu)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Tuyên Quang năm 2024
Sở TN&MT tỉnh Tuyên Quang thi tuyển chức danh Phó Trưởng phòng Quản lý đất đai
Công chức Tuyên Quang
80 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/10/2024
Hạn nộp hồ sơ: 23/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
số 429, đường Trường Chinh, phường Ỷ La, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang

Sở Tài nguyên và Môi trường thông báo về việc thi tuyển chức danh Phó Trưởng phòng Quản lý đất đai thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường như sau:

I. Chức danh thi tuyển

Phó Trưởng phòng Quản lý đất đai thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tuyên Quang.

II. Đối tượng, tiêu chuẩn, điều kiện thi tuyển

1. Đối tượng tham gia thi tuyển

1.1. Nhân sự tại chỗ

a) Công chức có đủ điều kiện, tiêu chuẩn và trong quy hoạch của chức danh tuyển chọn, đang công tác tại Phòng Quản lý đất đai được quyền đăng ký dự tuyển.

b) Công chức được quyền không tham gia dự tuyển khi thuộc một trong các trường hợp sau:

– Không đủ sức khỏe dự tuyển (đang mắc bệnh hiểm nghèo; đang mất khả năng nhận thức; bị ốm đau đang điều trị nội trú tại bệnh viện được cơ quan y tế có thẩm quyền từ cấp huyện trở lên xác nhận).

– Đang trong thời gian được cử đi học tập, đào tạo, bồi dưỡng ở nước ngoài.

– Công chức nữ đang trong thời gian nghỉ chế độ thai sản.

Công chức không thuộc đối tượng được quyền không đăng ký tham gia dự tuyển nêu trên, nếu không đăng ký dự tuyển thì hằng năm khi rà soát danh sách quy hoạch, cơ quan, đơn vị rà soát, đưa ra khỏi danh sách quy hoạch năm kế tiếp của chức danh không đăng ký thi tuyển chức danh lãnh đạo, quản lý hoặc tương đương.

1.2. Nhân sự từ nơi khác

Cán bộ, công chức, viên chức đang công tác tại các cơ quan, đơn vị thuộc Sở Tài nguyên và Môi trường, các cơ quan, đơn vị thuộc tỉnh Tuyên Quang có đủ điều kiện, tiêu chuẩn và trong quy hoạch của các chức danh tương đương với chức danh tuyển chọn được quyền đăng ký dự tuyển.

2. Điều kiện, tiêu chuẩn

2.1. Tiêu chuẩn chung

Đảm bảo theo quy định tại Điều 4, Điều 5, Điều 7 Nghị định số 29/2024/NĐ-CP ngày 06/3/2024 của Chính phủ quy định tiêu chuẩn chức danh công chức lãnh đạo, quản lý trong cơ quan hành chính nhà nước.

2.2. Tiêu chuẩn cụ thể

a) Trình độ đào tạo, bồi dưỡng:

– Tốt nghiệp đại học trở lên, chuyên ngành phù hợp với vị trí việc làm dự kiến bổ nhiệm.

– Có bằng tốt nghiệp trung cấp lý luận chính trị trở lên hoặc có giấy xác nhận trình độ lý luận chính trị tương đương trở lên của cơ quan có thẩm quyền cấp.

– Có chứng chỉ bồi dưỡng kiến thức quản lý nhà nước ngạch chuyên viên (hoặc tương đương) trở lên hoặc có chứng chỉ bồi dưỡng tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp theo yêu cầu vị trí việc làm (đối với chức danh là viên chức)

– Bảo đảm các tiêu chuẩn về ngoại ngữ, tin học của ngạch công chức, chức danh nghề nghiệp viên chức hiện giữ theo quy định hiện hành.

– Có chứng chỉ bồi dưỡng chức danh lãnh đạo, quản lý cấp phòng được cơ quan có thẩm quyền cấp theo quy định.

b) Thời gian công tác: Có thời gian công tác từ đủ 03 năm trở lên (đủ 36 tháng, không tính thời gian tập sự, thử việc), có ít nhất 03 năm liên tục, liền kề trước thời điểm bổ nhiệm được đánh giá, xếp loại chất lượng ở mức hoàn thành tốt nhiệm vụ trở lên.

c) Các tiêu chuẩn, điều kiện bổ nhiệm khác theo quy định của pháp luật.

III. Trình tự, thủ tục, hình thức thi tuyển, xác định người trúng tuyển và bổ nhiệm người trúng tuyển

Thực hiện theo quy định tại mục III, Phần thứ tư của Đề án thi tuyển chức danh lãnh đạo, quản lý của các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang giai đoạn 2023-2025 ban hành kèm theo Quyết định số 404/QĐ-UBND ngày 24/10/2023 của Ủy ban nhân dân tỉnh Tuyên Quang.

IV. Hồ sơ dự tuyển, thời gian, địa điểm nhận hồ sơ dự tuyển

1. Hồ sơ đăng ký dự tuyển

– Người tham gia dự tuyển nộp 01 bộ hồ sơ đăng ký dự tuyển vào chức danh thi tuyển.

– Hồ sơ dự tuyển gồm:

a) Đơn đăng ký dự tuyển (có mẫu đơn đăng ký dự thi kèm theo).

b) Sơ yếu lý lịch 2C theo quy định hiện hành do cá nhân tự khai và cơ quan trực tiếp quản lý cán bộ xác nhận; có dán ảnh khổ 4×6 và đóng dấu.

c) Bản kê khai tài sản, thu nhập theo mẫu ban hành kèm theo quy định hiện hành (có ký xác nhận của người kê khai và người nhận bản kê khai theo quy định).

d) Bản sao các văn bằng, chứng chỉ về trình độ chuyên môn, nghiệp vụ, lý luận chính trị,… (có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền).

đ) Quyết định tuyển dụng hoặc văn bản thể hiện, chứng minh đã tuyển dụng.

e) Văn bản phê duyệt quy hoạch của cấp có thẩm quyền.

2. Thời gian, địa điểm nhận hồ sơ

2.1. Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày 21/10/2024 đến hết ngày 09/11/2024 (trong giờ hành chính các ngày làm việc).

2.2. Địa điểm nhận hồ sơ: Tại Văn phòng Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tuyên Quang, số 429, đường Trường Chinh, phường Ỷ La, thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang (người tiếp nhận hồ sơ: Bà Trần Minh Ngọc, Chuyên viên Văn phòng Sở, số điện thoại liên hệ: 0988 900 677).

2.3. Phương thức nộp hồ sơ dự tuyển: Nộp trực tiếp tại Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tuyên Quang (thời gian và địa điểm tổ chức thi tuyển Sở Tài nguyên và Môi trường sẽ có thông báo cụ thể sau).

Thông báo này được đăng tải trên Báo Tuyên Quang điện tử; Cổng thông tin điện tử tỉnh Tuyên Quang; Trang thông tin điện tử Sở Tài nguyên và Môi trường và niêm yết công khai tại trụ sở làm việc của Sở Tài nguyên và Môi trường tỉnh Tuyên Quang./.

Nguồn tin: baotuyenquang.com.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Tuyên Quang năm 2024
Công chức Tuyên Quang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tuyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Tuyên Quang. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo