10,993 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tháng trước
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
PPP Laser CLinic - CÔNG TY TNHH PPP VIỆT NAM
Brand Content Strategist
PPP Laser CLinic
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
14 - 23 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên, Mảng Phát Triển Thị Trường
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 35 triệu
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
Kế Toán Nội Bộ
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
11 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Chuyên viên BA/QA
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Kế Toán Viên
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Chuyên viên IT - Hệ thống (IT Systems Administrator)
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản lý khách hàng - Khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 22 triệu
Đồng Tháp & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN KỸ THUẬT THI CÔNG
Xây dựng số 1 - CC1
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên Ban Cung Ứng
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
CV cao cấp Tư vấn tài chính cá nhân - Khu vực Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Kỹ sư QA/QC
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Thuế
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Chuyên Viên Pháp Lý (Long Khánh - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Vantage Logistics Corporation
Purchasing Supervisor
Vantage Logistics Corporation
4.5 ★
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Giám sát thi công nội thất
Frontier Consulting Việt Nam
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật viên Vận hành máy
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN CƠ ĐIỆN (MEP)
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Tổng Hợp
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản lý kho vận
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
13 - 25 triệu
Kon Tum
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Cơ khí
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì điện
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
AB INBEV VIỆT NAM
Import Export Supervisor
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên kinh doanh khách sạn
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
GLO365 CLINIC
Nhân viên kế toán kho
GLO365 Clinic
72 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 02/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/06/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Kiểm soát nhập – xuất – tồn kho hàng hóa
Theo dõi, đối chiếu số liệu kho với thực tế
Tham gia kiểm kê định kỳ hoặc đột xuất
Hạch toán nhập – xuất kho, vật tư đảm bảo chính xác
Kiểm tra, xác nhận chứng từ, hóa đơn liên quan
Phối hợp với các bộ phận để đảm bảo vận hành kho hiệu quả
Thực hiện các công việc khác theo phân công

Yêu Cầu Công Việc

Tốt nghiệp Cao đẳng trở lên chuyên ngành Kế toán hoặc liên quan
Cẩn thận, trung thực, có trách nhiệm với số liệu
Kỹ năng tổ chức, quản lý công việc tốt
Sử dụng tốt Excel (biết phần mềm kế toán là lợi thế)

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
31A Lý Tự Trọng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Giới tính: Nữ
  • Cơ hội huấn luyện:

    Được đào tạo về quy trình quản lý kho và hệ thống vận hành
    Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, ổn định
    Có cơ hội nâng cao chuyên môn và phát triển lâu dài

  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

GLO365 CLINIC
GLO365 Clinic Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
31A Lý Tự Trọng, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh

Glo365 Clinic là địa điểm làm đẹp đi đầu trong các công nghệ mới; chúng tôi cung cấp tất cả các dịch vụ thẩm mỹ nội khoa công nghệ cao laser, sóng siêu âm và tần số vô tuyến được FDA chấp thuận tại Việt Nam.
• Chúng tôi là phòng khám y tế sử dụng Công nghệ tốt nhất thế giới để điều trị kết quả cao / thời gian nghỉ dưỡng thấp, được thực hiện bởi các bác sĩ được chứng nhận hàng đầu.
• Phương pháp điều trị cao cấp, không ảnh hưởng đến chất lượng. Tất cả các phương pháp điều trị đều được FDA chấp thuận và tuân theo các quy trình tiêu chuẩn quốc tế.
• Chúng tôi quan tâm đầu tiên đến sự an toàn của khách hàng: với chúng tôi, họ biết chính xác những gì họ đưa vào cơ thể khách hàng - Thẩm mỹ là một hoạt động y tế đòi hỏi mức độ đạo đức cao nhất.


Nhắn tin Zalo