10,837 việc làm
11 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Phó phòng Cơ điện
Bia và Nước giải khát Hạ Long
18 - 22 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
TRƯỞNG BỘ PHẬN KHÁCH HÀNG ƯU TIÊN - HỒ CHÍ MINH
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Tiền Giang & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên An toàn lao động - PCCC
Bia và Nước giải khát Hạ Long
12 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Goldwind International Việt Nam
Wind Maintenance Engineer - Quang Tri
Goldwind International Việt Nam
Thỏa thuận
Quảng Trị
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Động Học Stella
Trợ Lý Kho NVL
Động Học Stella
9 - 13 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản lý khách hàng sản phẩm thẻ (RM Card) - Khu vực Bà Rịa Vũng Tàu/Bình Dương
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
10 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
30 - 50 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Trưởng Ca Kỹ Thuật
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
Kế Hoạch Tổng Hợp (Gấp)
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
1.0
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
[HCM] NHÂN VIÊN MUA HÀNG TIẾNG TRUNG
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Bình Phước & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN JAPFA COMFEED VIỆT NAM
IT Internal Audit
Japfa Comfeed Việt Nam
2.1
800 - 1.5 USD
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
[BẠC LIÊU] GIÁM ĐỐC NHÀ MÁY
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Thỏa thuận
Bạc Liêu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
500 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM ĐẠI THUẬN
Nhân viên kế toán
THỰC PHẨM ĐẠI THUẬN
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TDA VIỆT NAM
Sale Quà Tặng Doanh nghiệp
TDA VIỆT NAM
2.7
9 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN THIÊN LONG
Nhân Viên CSR
THIÊN LONG
1.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
3 - 5 triệu
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Human Resources Manager (Local only)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Executive Assistant
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Executive Chef (Expat)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Marketing & Communication Manager (Local Only)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
7 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
14 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Sữa Quốc Tế IDP
Sales Analysis Specialist
Sữa Quốc tế LOF ( Sữa Quốc Tế IDP )
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[HCM] Chuyên viên cao cấp Bán sản phẩm Thị trường tài chính (Fxsales)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
Kiểm soát viên - Hà Nội
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
500 - 700 USD
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Khách sạn Nesta Hà Nội
[NESTA 83 HÀO NAM HÀ NỘI] NHÂN VIÊN BẾP SALAD
Nesta Hà Nội
330 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 11 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Làm theo ca
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội, Quận Cầu Giấy - Hà Nội, Quận Đống Đa - Hà Nội

Mô tả công việc

  • Kiểm tra chất lượng thực phẩm, nguyên liệu trước khi sơ chế
  • Sơ chế các loại nguyên liệu tươi sống, rau củ quả, các nguyên liệu phục vụ cho việc chế biến món ăn.
  • Chuẩn bị đầy đủ gia vị cần thiết
  • Chuẩn bị chén, bát, đĩa để trang trí món ăn
  • Hỗ trợ bếp chính, bếp phụ và các phụ bếp khác trong khi chế biến món ăn
  • Chế biến món ăn theo yêu cầu dưới sự giám sát của bếp chính hay bếp phụ khi được chỉ định
  • Bảo quản các dụng cụ, máy móc trong bếp, nếu có hư hỏng phải báo cáo lên cấp trên để sửa chữa kịp thời
  • Vệ sinh tủ đựng thực phẩm, sắp xếp thực phẩm đúng vị trí
  • Dọn rửa các dụng cụ, công cụ làm bếp của mình và vệ sinh sạch sẽ khu vực làm việc
  • Kiểm tra hệ thống ga, đèn, quạt,... trước khi kết thúc ca làm việc
  • Thực hiện các công việc khác do bếp chính giao phó

Quyền lợi được hưởng

  • Hưởng phí phục vụ hàng tháng (Service Charge) theo quy định.
  • Hỗ trợ cơm ca tại Canteen khách sạn, đồng phục.
  • Đóng BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ sau thử việc
  • Môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động

Yêu cầu công việc

  • Mức lương cứng + Thưởng services charges hàng tháng
  • Thưởng theo chế độ Công ty
  • Hỗ trợ ăn ca/đồng phục
  • Tham gia đóng BHXH ngay khi ký hợp đồng chính thức
  • Môi trường làm việc thân thiện, hòa đồng

Yêu cầu hồ sơ

  • Đơn xin việc
  • Sơ yếu lý lịch
  • Căn cước photo chứng thực: 01 bản
  • Bằng cấp, chứng chỉ photo chứng thực: 01 bản
  • Giấy khám sức khỏe (còn hạn trong 6 tháng)
  • Hình thẻ 4x6: 2 tấm
  • Địa chỉ mail nộp CV: hr2.terra a còng nestahotel.com.vn
  • Ms. Linh - 0912070497
Khu vực
Báo cáo

Khách sạn Nesta Hà Nội
Nesta Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:

Là tổ hợp khách sạn đẳng cấp tại Việt Nam, Nesta Hotel Group cung cấp dịch vụ hoàn hảo và giá trị tuyệt vời, mang lại một kỳ nghỉ thực sự thoải mái và đáng nhớ cho cả đối tượng du khách đi công tác hoặc du lịch. Mục tiêu cốt lõi của Nesta là mang đến cho khách hàng cảm giác như ở nhà.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2019

Mission

  • Mục tiêu cốt lõi của Nesta là mang đến cho khách hàng cảm giác như ở nhà.

Nhắn tin Zalo