14,600 việc làm
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC PALHOMES
Kế Toán Nội Bộ
KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC PALHOMES
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HILTON] Commis II (Western) - Phụ Bếp II (Bếp Âu)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Vinpearl Landmark 81, Autograph Collection
Banquet Manager
Vinpearl Landmark 81
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Kỹ sư QA
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
15 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Nhân Viên Content Creator Tiktok
Xuất nhập khẩu FANI
3.3
13 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN SƠN
Nhân Viên Kinh Doanh B2B IT/LAPTOP/Linh Kiện
Công nghệ Tin học Viễn Sơn - Microstar
4.3
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam
Thực tập sinh Nhân sự
Bảo hiểm VietinBank
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Cộng tác viên giao nhận
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
10 - 20 triệu
Tây Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Huế & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên QS chủ đầu tư (làm tại Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Garrya - Mù Cang Chải
[BANYAN] SPA_Asst. Spa Manager
Garrya - Mù Cang Chải
Thỏa thuận
Yên Bái,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
TEAM LEADER - REGENCY CLUB
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Hoàng Mai, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
HILTON HOTELS & RESORTS
Outlet Manager (All Day Dining)
Hilton Saigon
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN QUÊ HƯƠNG LIBERTY - KHÁCH SẠN PULLMAN SAIGON CENTRE
IT Trainee
Pullman Hotels
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Văn Phòng Đại Diện China Harbour Engineering Company Limited Tại Thành Phố Hà Nội
[URGENT] Kỹ sư Shop Drawing / CAP/ BIM Engineer
China Harbour Engineering Company Limited
1.5 - 3 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Văn Phòng Đại Diện China Harbour Engineering Company Limited Tại Thành Phố Hà Nội
[URGENT] Kỹ sư QHSE (PQP/PP/ITP/HSE/EMP)
China Harbour Engineering Company Limited
1.5 - 3 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
900 - 1.5 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
1.5 - 3 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
TRỢ LÝ CÁ NHÂN
Legacy Financial Group
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Kon Tum] Giám đốc Quan hệ KHDN siêu nhỏ và hộ kinh doanh
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Kon Tum
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Meliá Hồ Tràm
Housekeeping Manager
Meliá Hồ Tràm
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
1000 - 3000 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Hệ Thống Chuỗi Khách Sạn Wil'que
Tuyển Dụng Vị Trí Sales Admin
Hệ Thống Chuỗi Khách Sạn Wil'que
11 - 14 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
Chuyên viên kế toán
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Kin Kin Logistics
Nhân Viên Kinh Doanh
Kin Kin Logistics
1.6
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC PALHOMES
Kế Toán Nội Bộ
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 09/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 02/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

  • Theo dõi thu - chi nội bộ
  • Lập phiếu thu, chi, hóa đơn, chứng từ kế toán
  • Kiểm tra, đối chiếu công nợ, đối chiếu chi phí môi giới với sàn, đối chiếu hoa hồng của sales
  • Cập nhập tiền về, tiền đã thanh toán cho sale trên link theo dõi
  • Phụ trách BHXH
  • Lập báo cáo thu chi, báo cáo nội bộ theo tháng/quý. (Có hướng dẫn từ Kế toán trưởng)
  • Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu của Kế toán Trưởng

Yêu Cầu Công Việc

  • Học vấn: Tốt nghiệp Cao Đẳng trở lên chuyên ngành Kế toán, Kiểm toán, Tài chính, hoặc ngành học liên quan
  • Kinh nghiệm: Tối thiểu 1 năm kinh nghiệm ở vị trí tương đương.
  • Kỹ năng phần mềm: Thành thạo Excel và biết sử dụng phần mềm kế toán
  • Tố chất: Cẩn thận, trung thực, có tư duy logic tốt và chịu được áp lực công việc cao.

Thời gian làm việc:

  • Thứ 2 - Thứ 6 (8h30 - 17h30) _ Nghỉ trưa: 12h-14h
  • Làm sáng thứ 7 hàng tuần hoặc nghỉ 2 thứ 7/tháng

Quyền lợi:

  • Lương cơ bản từ 10 triệu – 12 triệu (deal lương theo năng lực)
  • Tham gia BHYT, BHXH theo quy định pháp luật hiện hành.
  • Môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động, hiện đại, trẻ trung, cởi mở.
  • Thưởng Lễ, Tết cho nhân viên.
  • Du lịch hằng năm.
  • Được đào tạo những kỹ năng chuyên môn và tự do phát triển năng lực của bản thân.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Tòa nhà Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 10 Tr - 12 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC PALHOMES
KINH DOANH VÀ PHÁT TRIỂN ĐỊA ỐC PALHOMES Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
91 Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

Công ty Cổ phần Kinh doanh và Phát triển Địa ốc Palhomes là doanh nghiệp uy tín hoạt động trong lĩnh vực đầu tư và phân phối Bất động sản, được điều hành bởi Ban lãnh đạo gồm những chuyên gia có bề dày kinh nghiệm cùng đội ngũ chuyên viên tư vấn được đào tạo bài bản, am hiểu thị trường, kỷ luật và nhiệt huyết.

Hiện tại Palhomes là đại lý phân phối chính thức nhiều dự án Bất động sản danh tiếng trên khắp các phân khúc, từ chung cư, căn hộ cao cấp đến biệt thự, liền kề... Có thể kể đến:

- Dự án căn hộ cao cấp Hanoi Melody Residences của CĐT Công ty TNHH Đầu tư Bất động sản Linh Đàm

- Dự án chung cư The Sola Park, The Victoria của CĐT MIK

- Dự án Vinhomes Cổ Loa của CĐT Vinhomes

Cùng nhiều dự án bất động sản khác: Lumiere Evergreen, Viha Leciva, Solasta Mansion, An Quý Villa,.........

Địa chỉ văn phòng làm việc: Tòa nhà Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội.


Nhắn tin Zalo