10,838 việc làm
Thỏa thuận
Tây Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Văn phòng đại học quốc gia TPHCM (Vnuhcm)
Cơ quan ĐHQG-HCM tuyển dụng nhân sự năm 2026
Đại học quốc gia HCM (VNUHCM)
4.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Trường Đại học Cần Thơ
Đại học Cần Thơ tuyển dụng lao động năm 2026
Trường Đại học Cần Thơ (CTU)
3.4
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
VINA OFFSHORE ENGINEERING CO., LTD
Mechanical Engineer
VINA OFFSHORE ENGINEERING
5.0
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 15 ngày trước
Trên 12 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Tới 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Bartender
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Assistant Manager (Lobby Lounge)
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Sous Chef
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
General Accountant
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Chủ nhiệm dự án VST
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Sous Chef - Bakery
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y SINH
Nhân viên Sale Thị Trường
Thiết bị Y sinh - Biomeq
3.2
12 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu, Lâm Đồng
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên,
Đăng 15 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam
Trưởng nhóm Sale Xuất khẩu
Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam - VIFON
2.1
18 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
10 - 11 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Vantage Logistics Corporation
Phiên Dịch Viên Tiếng Nhật
Vantage Logistics Corporation
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá,
Đăng 15 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Trưởng Nhóm Thu Hồi Nợ Hiện Trường
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Công ty Cổ phần Đông Tây Hospitality
Chuyên viên Media Marketing
Đông Tây Hospitality
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 15 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Giáo Dục Thành Thành Công (IGC Group)
Phó Giám đốc Khối Phổ thông
IGC Group - TTC Edu
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Chuyên viên Marketing tổng hợp dự án BĐS
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MINH PHƯƠNG LOGISTICS (MP LOGISTICS)
Thư ký Ban Giám đốc
MP LOGISTICS
1.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
18 - 30 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Tập đoàn Giáo dục Đại Trường Phát
Chuyên Viên Kinh Doanh - Sales B2B
Đại Trường Phát
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Movenpick Resort Waverly Phu Quoc
Canteen Head Chef
Movenpick Resort Waverly Phu Quoc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 15 ngày trước
Tổng Công ty Bảo Việt Nhân Thọ
Chuyên viên Quản lý đào tạo
Bảo Việt Nhân Thọ
4.0
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH NOBLAND VIỆT NAM
LOGISTICS STAFF
NOBLAND
4.0
13 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Tonkin Boutique Luxury Hotel Hanoi
KẾ TOÁN THUẾ
Tonkin Boutique Luxury Hotel Hanoi
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 15 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam)
Công chức Tây Ninh
51 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/05/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

Nhằm đáp ứng nhu cầu nâng cao chất lượng hoạt động của đơn vị, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh thông báo tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam), cụ thể như sau:

I. VỊ TRÍ VIỆC LÀM
Vị trí: Phát thanh viên.
II. YÊU CẦU TUYỂN DỤNG
– Có sức khỏe tốt, có lý lịch rõ ràng; phẩm chất chính trị, đạo đức tốt.
– Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành; ngoại hình dễ nhìn; có chất giọng chuẩn miền Nam, phát âm tròn vành rõ chữ, lưu loát, hoạt bát, tự tin, có bản lĩnh nói chuyện trước đám đông và có khả năng dẫn chương trình.
– Giới tính: Nam.
– Chiều cao: Từ 1m68 trở lên.
– Độ tuổi: Không quá 27 tuổi.
– Ưu tiên các ứng viên: Có địa chỉ thường trú tại tỉnh Tây Ninh, có nhu cầu tìm việc làm và gắn bó lâu dài với tỉnh Tây Ninh; có kinh nghiệm làm việc tại các Đài Phát thanh và Truyền hình hoặc các cơ quan truyền thông; có giấy chứng nhận bồi dưỡng MC – Người dẫn chương trình.

 

III. QUYỀN LỢI
– Được ký kết Hợp đồng theo quy định.
– Lương thỏa thuận.
– Làm việc trong môi trường báo chí chuyên nghiệp.
IV. HỒ SƠ ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN
– 01 Đơn đăng ký dự tuyển.
– Các bản sao văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm có xác nhận của đơn vị đào tạo có chứng thực.
– 01 Bản sao căn cước công dân.
– 01 Giấy khám sức khỏe (có giá trị trong vòng 6 tháng tính đến ngày nhận hồ sơ).
V. THỜI GIAN VÀ ĐỊA ĐIỂM NỘP HỒ SƠ
– Thời gian nhận hồ sơ: Kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 31 tháng 5 năm 2024.
– Địa điểm nhận hồ sơ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh.
Mọi chi tiết cần biết xin liên hệ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh. Địa chỉ: Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh, điện thoại: 02763.822343 (trong giờ hành chính).

Nguồn tin: phuong3.tayninh.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Công chức Tây Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tây Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Tây Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo