18,724 việc làm
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Haplast
Chuyên Viên Media
Haplast
3.6
10 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
Quản lý quầy- Ngành hàng điện máy
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
2.3
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
3 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Kế toán tổng hợp
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ORION VINA
Kỹ Sư Nông Nghiệp (Khoai Tây)
THỰC PHẨM ORION VINA
4.6
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 13 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Montgomerie Links Vietnam
COOK (ĐẦU BẾP)
Montgomerie Links Vietnam
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 13 ngày trước
1.1 - 1.1 USD
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚC THỊNH
Kỹ sư giám sát (Đồng Tháp)
Thiết Kế Xây Dựng Phúc Thịnh
20 - 30 triệu
Đồng Tháp
Đăng 13 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Logistics Sales Manager
HRchannels Group
3.8
2 - 2 USD
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
Trên 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
19 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 13 ngày trước
5 - 7 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Nhân Viên Content Marketing
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Chuyên viên Pháp lý Dự án
Địa Ốc Phú Long
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Chuyên viên khai báo hải quan HCM
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
Assistant Brand Manager
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên điều hành thi công xây dựng (làm văn phòng)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Grand Mercure Danang Hotel
F&B Captain
Grand Mercure Danang Hotel
5 - 8 triệu
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
20 - 30 triệu
Hải Phòng, Khánh Hòa
Đăng 13 ngày trước
22 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 13 ngày trước
Grand Mercure Danang Hotel
F&B Sales Executive
Grand Mercure Danang Hotel
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC & NỘI THẤT MỘC XINH
Nhân viên dự toán
KIẾN TRÚC & NỘI THẤT MỘC XINH
10 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Văn Thư
ONSEN FUJI
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Nhân viên kế toán nội bộ
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
PHÓ PHÒNG MARKETING
ĐẦU TƯ Y TẾ QUỐC TẾ DND-SÀI GÒN
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
AkzoNobel Vietnam
Technical Services Representative
AkzoNobel Vietnam
4.1
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 13 ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Nhân viên chăm sóc khách hàng
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Liên Hoa bakery
Kế toán tổng hợp
Liên Hoa bakery
12 - 20 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT STARFISH VN
Nhân Viên Kinh Doanh
Starfish VN Distributor
8 - 25 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẮC SÀI GÒN
Nhân viên hành chính văn phòng
Quốc Tế Bắc Sài Gòn - SNI
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
PROCAFFE
Nhân viên kỹ thuật bảo trì
PROCAFFE - Quốc Tế Bách Hợp
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhựa Hà Nội
Chuyên viên phát triển kinh Doanh và quản lý dự án
Nhựa Hà Nội
61 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 22/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

  • Chào giới thiệu, tư vấn sản phẩm - dịch vụ của khối nhựa kỹ thuật, tìm kiếm inquiry về khuôn, part, thùng chứa pallet,...
  • Triển khai báo giá RFQ, đàm phán giá & thiết lập hợp đồng dự án với đối tác.
  • Quản lý các dự án chuẩn bị, đã và đang triển khai.
  • Các công việc khác do Trưởng/Phó phòng giao việc.

Yêu Cầu Công Việc

  • Trình độ/ Bằng cấp: Tốt nghiệp đại học trở lên các chuyên ngành Kinh tế, Thương mại, Ngoại ngữ.
  • Năng động, yêu thích ngành sales (xuất nhập khẩu hoặc làm admin dự án).
  • Ngoại ngữ: Tiếng Trung HSK3 trở lên. Tiếng Anh Toeic 650+ hoặc tương đương.
  • Kinh Nghiệm làm việc: không yêu cầu.
  • Năng lực cần thiết: Giao tiếp khéo léo, nhanh nhẹn, hoạt bát, cầu tiến, kiên trì. Tính toán excel và giá thành tốt là một lợi thế.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Công ty Cổ phần Nhựa Hà Nội, Tổ 12, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 22 - 35
  • Lương: 10 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Nhựa Hà Nội
Nhựa Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tổ 12, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Công Ty CP Nhựa Hà Nội (HPC) được thành lập năm 1972, có trụ sở tại tổ 12, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội và trở thành công ty thành viên thuộc Tập đoàn An Phát Holdings – Tập đoàn nhựa kỹ thuật cao từ cuối năm 2018.
HPC được trang bị hệ thống nhà xưởng sản xuất, dây chuyền, trang thiết bị đồng bộ, hiện đại nhập khẩu từ Mỹ, các nước Tây Âu, Nhật Bản và một số nước công nghiệp mới (NIC) có trình độ cơ giới hoá và tự động hoá tương đối cao. Chúng tôi được đánh giá là Công ty sản xuất nhựa tiên tiến, hiện đại hàng đầu Việt Nam, là đầu tàu miền Bắc nước ta về công nghệ sản xuất, gia công theo yêu cầu, gia công ép các loại sản phẩm nhựa kỹ thuật công nghiệp đạt chất lượng cao theo tiêu chuẩn quốc tế.
Toàn bộ các chủng loại sản phẩm này mang thương hiệu đăng ký độc quyền HPC, đều được sản xuất hàng loạt trên hệ thống máy, thiết bị tự động, công nghệ tiên tiến bằng các loại vật tư chuẩn nhập khẩu và quản lý theo tiêu chuẩn quốc tế ISO 9001:2000 đạt chất lượng cao theo tiêu chuẩn của Nhật Bản JIS 10K. HPC có mạng lưới khách hàng rộng khắp, từ các Tập đoàn đa quốc gia toàn cầu như Honda, Toyota, Piaggio, LG, Panasonic,.. cho đến các doanh nghiệp lớn trong nước như Vinfast, Công ty Xích líp Đông Anh,..


Nhắn tin Zalo