9,898 việc làm
25 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 18 ngày trước
12 - 20 triệu
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Wecare Group
Sales Assistant Manager – B2B Factory
Công Ty Cổ Phần Wecare Group
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc,
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Wecare Group
Sales Manager – B2B Factory
Công Ty Cổ Phần Wecare Group
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Hữu Nghị
Nhân viên quản lý chất lượng
Thực Phẩm Hữu Nghị
2.4
11 - 13 triệu
Bắc Ninh
Đăng 18 ngày trước
Công ty TNHH Sản xuất Toàn Cầu LIXIL Việt Nam
Nhân Viên Thu Mua
LIXIL Việt Nam
3.0
11 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
Garment Merchandiser
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0
450 - 700 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công ty Cổ phần Vina Logistics
Nhân Viên Khai Hải Quan
Vina Logistics
5.0
12 - 18 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
SUNSHINE GROUP - CÔNG TY TNHH TM VÀ ĐT TRANG THIẾT BỊ ÁNH DƯƠNG
Kế Toán Tổng Hợp
SUNSHINE GROUP - CÔNG TY TNHH TM VÀ ĐT TRANG THIẾT BỊ ÁNH DƯƠNG
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu Việt Nam
Kỹ sư sản xuất Production Management Engineer
Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu
5.0
11 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu Việt Nam
Kỹ sư Bảo trì bảo dưỡng
Vật Liệu Nam Châm Shin-Etsu
5.0
11 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN ZANNIER BÃI SAN HÔ
Human Resources Officer
KHÁCH SẠN ZANNIER BÃI SAN HÔ
Thỏa thuận
Phú Yên,
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CP TƯ VẤN KIẾN TRÚC, KỸ THUẬT VÀ MÔI TRƯỜNG NDC
Kỹ Sư Thiết Kế Cấp Thoát Nước
TƯ VẤN KIẾN TRÚC, KỸ THUẬT VÀ MÔI TRƯỜNG NDC
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH May Thêu Giày An Phước
Trưởng nhóm Quản Lý Kinh Doanh
May Thêu Giày An Phước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
GIÁM SÁT BÁN HÀNG
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
18 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp chăm sóc khách hàng chủ động - Khối Vận hành
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
7 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Holiday Inn & Suites Saigon Airport
F&B Attendant (Lobby Lounge)
Holiday Inn & Suites Saigon Airport
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
14 - 18 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
10 - 12 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Chuyên viên R&D công nghệ (Cơ khí)
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
10 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
9 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Tổng Công ty Vận Tải Thủy
Chuyên Viên Phát Triển Dự Án
Vận Tải Thủy
65 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 25 - 45 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 05/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Xe đưa đón
  • Du lịch nước ngoài
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

· Tham gia chuẩn bị, hoàn thiện hồ sơ tài liệu, luận chứng tiền khả thi, đề xuất dự án và xin chủ trương đầu tư, cấp phép đầu tư dự án, giấy phép xây dựng trên cơ sở đã có đất;

· Chuẩn bị hồ sơ, tài liệu phục vụ việc đầu tư dự án xây dựng;

· Tham gia nghiên cứu tiền khả thi, triển khai xây dựng, bàn giao dự án đưa vào vận hành;

· Tham gia khảo sát, tìm kiếm địa điểm, cơ hội đầu tư, chuẩn bị hồ sơ đề xuất dự án (tính sơ bộ tổng mức đầu tư, FS, thuyết minh sơ bộ dự án đầu tư phục vụ công tác xin chủ trương đầu tư)… theo quy định của luật Đầu tư;

· Tham gia làm việc với cơ quan quản lý nhà nước, đơn vị tư vấn, nhà thầu, đối tác nhằm đảm bảo tiến độ và chất lượng;

· Hỗ trợ Ban lãnh đạo trong việc xây dựng, kết nối, duy trì, phát triển các mối quan hệ với các hiệp hội, tổ chức, cơ quan nhà nước, chính quyền địa phương;

Yêu Cầu Công Việc

· Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Xây dựng, Kiến trúc hoặc các chuyên ngành liên quan;

· Có tối thiểu 2 năm kinh nghiệm làm việc ở vị trí tương đương;

· Cán bộ thành thạo công việc lên thủ tục các cấp ngành để xin phép chủ trương, cấp phép đầu tư, cấp phép xây dựng.

Chế độ đãi ngộ:

· Mức lương: thỏa thuận theo năng lực;

· Tham gia đóng BHXH, BHYT, BHTN theo quy định;

· Thưởng các ngày lễ trong năm, thưởng tháng 13, du lịch, sinh nhật, hiếu hỉ,…

· Hưởng 12 ngày phép, thưởng tết dương lịch và âm lịch theo quy định;

· Được hướng dẫn và phát triển nghề nghiệp ổn định;

· Được cung cấp các thiết bị làm việc

Địa điểm làm việc

Hà Nội
số 942 Bạch Đằng, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 25 Tr - 45 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tổng Công ty Vận Tải Thủy
Vận Tải Thủy Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 158, đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Là Doanh nghiệp vận tải đường sông được thành lập vào năm 1996, sau gần 27 năm xây dựng và phát triển, Tổng Công ty Vận Tải Thủy – CTCP hiện là doanh nghiệp vận tải đường sông lớn tại Việt Nam. Do đã có nhiều năm kinh nghiệm hoạt động trên khắp các tuyến đường thủy trong nước, Tổng Công ty Vận Tải Thủy – CTCP có khả năng hoạt động và cạnh tranh có hiệu quả trên thị trường vận tải thủy. Tổng Công ty đã duy trì ổn định sản xuất, doanh thu năm sau cao hơn năm trước, bảo toàn và phát triển vốn Nhà nước giao, làm tròn nghĩa vụ với ngân sách, thu nhập và đời sống của người lao động được đảm bảo.


Nhắn tin Zalo