11,835 việc làm
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Chuyên Viên Kiểm Soát Giá Thành
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
Kiểm soát viên
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
Giao dịch viên
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
9 - 13 triệu
Hải Phòng, Hải Dương
Đăng 12 ngày trước
18 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
23 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
15 - 20 triệu
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Tnhh Giao Nhận Vận Chuyển Kango
Chuyên Viên Thiết Kế Thời Trang
Công Ty Giao Nhận Vận Chuyển Kango
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Tĩnh, Quảng Trị
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Brand Manager
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
Trưởng bộ phận E-com
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
KẾ TOÁN TỔNG HỢP (Làm việc tại TP. HCM)
Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
2.5
22 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
Chuyên Viên Thu Mua
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Kiến Trúc Sư
Xây dựng Phước Thành
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Electronic Engineer (PCBA/Hardware Design)
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
Nhân Viên Kế Toán Công Nợ
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
14 - 18 triệu
Bắc Ninh
Đăng 12 ngày trước
CTY TNHH KIÊN THÀNH TÍN
Sale Coodinator
KIÊN THÀNH TÍN
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
Phó Giám đốc Công ty thành viên
BẢO HIỂM NGÂN HÀNG BIC
4.0
Thỏa thuận
Quảng Ninh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Spartronics Vietnam
Warehouse Supervisor
Spartronics Vietnam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Phương Đông
HO - CV/CVCC Xử lý nợ KHCN
Ngân hàng Oricombank - OCB
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Thiết Bị Kiểm Soát Dòng Chảy Kingdom Việt Nam
Nhân viên HSE
Thiết Bị Kiểm Soát Dòng Chảy Kingdom Việt Nam
12 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Nhân viên Lễ tân
Tập Đoàn Danko
2.0
10 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Nhân Viên Kinh Doanh Dự Án
Viet Han Concrete JSC.,
2.0
9 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
Project Coordinator
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
20 - 25 triệu
Lào Cai
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng phòng/ Phó Trưởng phòng Phát triển thương hiệu - Khối Marcom
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
30 - 40 triệu
Lào Cai
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Lào Cai
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Điều Intersnack Việt Nam
Factory HSE Manager
Vietnam Intersnack Cashew
5.0
Thỏa thuận
Bình Thuận
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ Phần Công nghiệp In & Bao Bì Khang
TRƯỞNG PHÒNG QUẢN LÝ CHẤT LƯỢNG
Công nghiệp In & Bao Bì Khang
20 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
15 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
Tổ trưởng Tổ Đóng Gói
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
4.5
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Chuyên Viên Kiểm Soát Giá Thành
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
197 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 17 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 29/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

1. Tính giá thành kế hoạch

– Tính giá thành kế hoạch phục vụ kinh doanh báo giá cho khách hàng.

– Cập nhật số liệu đầu vào (nguyên vật liệu, nhân công, chi phí sản xuất chung) để đảm bảo giá thành phản ánh đúng thực tế.

2. Báo cáo & đánh giá hiệu quả

– Đánh giá hiệu quả đơn hàng hàng tháng: so sánh giá thành kế hoạch với giá thành thực tế.

– Lập báo cáo phân tích chênh lệch, xác định nguyên nhân và đề xuất cải thiện.

– Cung cấp số liệu hỗ trợ Ban lãnh đạo ra quyết định về giá bán, cơ cấu chi phí.

3. Kiểm soát chi phí sản xuất

– Theo dõi và kiểm soát các khoản chi phí sản xuất phát sinh tại các đơn vị nhà máy.

– Phối hợp với bộ phận kế toán và sản xuất để xác nhận số liệu chi phí định kỳ.

4. Công việc khác theo phân công

Thực hiện các nhiệm vụ khác theo yêu cầu của Trưởng bộ phận.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kế toán / Kiểm toán
  • Từ 1 năm kinh nghiệm trở lên; ưu tiên có kinh nghiệm về giá thành sản xuất hoặc kiểm toán
  • Thành thạo tin học văn phòng (Word, Excel, Email, PowerPoint)
  • Có kỹ năng kiểm soát số liệu, đối chiếu và phân tích chênh lệch; hiểu biết về quy trình sản xuất và cấu trúc giá thành là lợi thế
  • Giao tiếp tốt, có khả năng làm việc phối hợp liên bộ phận
  • Tỉ mỉ, chính xác, có tinh thần trách nhiệm cao; nhanh nhẹn, hòa đồng, kiên trì, tuân thủ
  • Tiếng Anh cơ bản

Địa điểm làm việc

Hà Nội
121 - 123 Phố Lâm Hạ, phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 25 - 35
  • Lương: 12 Tr - 17 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Unit L3-03, Tầng 3, Tower 1, Times City 458 Minh Khai, Hai Bà trưng, Hà Nội

CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN NHỰA BÌNH THUẬN 
 Trải qua gần 20 năm phát triển, chúng tôi đã xây dựng được thương hiệu nhựa Bình Thuận được nhiều khách hàng trong và ngoài nước tin dùng. Từ một cơ sở sản xuất quy mô nhỏ, đến nay chúng tôi đã đưa vào hoạt động 03 nhà máy ép nhựa, 01 nhà máy ép khuôn đa dạng về công suất, đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng của khách hàng.
 Đến nay, chúng tôi tự hào là một trọng những đơn vị sản xuất Nhựa hàng đầu Việt Nam. Tập đoàn đã gây dựng thương hiệu Nhựa Bình Thuận với định hướng là nhà sản xuất Nhựa ép phun số 1 Miền Bắc với các sản phẩm như:
- Nhựa Công nghiệp.
- Nhựa Nông nghiệp phục vụ chăn nuôi.
- Nhựa Nông nghiệp trồng trọt và chậu hoa nhựa.
- Gia công khuôn mẫu ngành nhựa; Gia công chi tiết và thành phẩm nhựa kỹ thuật cao.


Nhắn tin Zalo