10,992 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tuần trước
Hệ Thống Chuỗi Khách Sạn Wil'que
Guest Service Agent - Wil’que Westlake Hotel & Residences
Hệ Thống Chuỗi Khách Sạn Wil'que
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Nhân Viên Mua Hàng (Xuân Trúc - Hưng Yên)
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
10 - 13 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HOÀN MỸ VIỆT NAM
Senior Talent Acquisition
Tập đoàn Y khoa Hoàn Mỹ
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
SBG - GIÁM SÁT THI CÔNG MÔI TRƯỜNG (DỰ ÁN)
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
23 - 28 triệu
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Sản Xuất Cơ Điện Và Thương Mại Phương Linh
TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ NHÀ MÁY VINH
Sản Xuất Cơ Điện Và Thương Mại Phương Linh
18 - 25 triệu
Nghệ An & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
35 - 37 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH SOCOTEC VIỆT NAM
Laboratory Analyst
SOCOTEC
1.0 ★
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
80 - 120 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Sơn TOA Việt Nam
Project Sales Executive
Sơn TOA Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Hải Dương
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Nhân viên QC cơ khí
Công nghiệp WELDCOM
4.0 ★
13 - 17 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
Nhân Viên VJ & Editor Video Social
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2 ★
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
16 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Đại diện kinh doanh kênh Horeca / Sales Representative Horeca
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH DE HEUS
Kiểm Soát Viên Tín Dụng
CÔNG TY TNHH DE HEUS
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ CAO MINH
Kế Toán Bán Hàng
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ CAO MINH
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Mămmy VIỆT NAM
Chuyên viên C&B
Mămmy VIỆT NAM
3.5 ★
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Nhân viên Merchandiser- Sales admin
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP - CN Industrial Co., Ltd (CNI)
Project Engineer
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP - CN
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Quảng Ninh năm 2024
Ban Tổ chức Thành ủy Quảng Ninh tuyển dụng công chức năm 2026
Công chức Quảng Ninh
87 việc làm 21 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 14/11/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 56
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Tổ chức cán bộ, Ban Tổ chức Thành ủy, tầng 4, trụ sở Thành ủy, số 73, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hạ Long, thành phố Quảng Ninh.

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Ban Tổ chức Thành ủy Quảng Ninh tuyển dụng công chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 56 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển, Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày, kể từ ngày 16/10/2026 đến hết ngày 14/11/2026 (trong giờ hành chính).

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Ban Tổ chức Thành ủy, tầng 4, trụ sở Thành ủy, số 73, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hạ Long, thành phố Quảng Ninh.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Biểu vị trí tuyển dụng

– Mẫu Phiếu đăng ký 2026

Nguồn tin: quangninh.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Quảng Ninh năm 2024
Công chức Quảng Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Quảng Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Quảng Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo