3,064 việc làm
"việc làm đà nẵng" phù hợp
Chuyên viên tư vấn da liễu - Đà Nẵng
PPP Laser CLinic
★
Nhân Viên Dịch Vụ Chứng Khoán/ Môi Giới Chứng Khoán
VNDIRECT Securities Corporation
★
CÔNG NHÂN ĐIỆN
ACECOOK VIỆT NAM
★
Nhân Viên Pha Chế ( Bartender)
DLG Đà Nẵng
[Đà Nẵng] Chuyên Viên Quản Lý Tài Sản
KINH DOANH F88
★
Nhân Viên Kỹ Thuật (Sơn, Mộc, Nề)
DLG Đà Nẵng
Trainee 2026 (Sales, Technical Service, Finance, Marketing)
Sika Limited (Vietnam)
Nhân Viên Buồng Phòng Khách Sạn
FVG TRAVEL
★
Nhân Viên Chăm Sóc Khách Hàng (Admission Officer) _ ILA Đà Nẵng
Trung tâm Anh ngữ ILA
★
Trợ Lý Trưởng Bộ Phận Buồng Phòng
DLG Đà Nẵng
Kỹ sư giám sát xây dựng
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Nhân viên kỹ thuật
MURATA MANUFACTURING
Đăng 30+ ngày trước
Đăng 30+ ngày trước
CHUYÊN VIÊN CONTENT MARKETING BẤT ĐỘNG SẢN
Đất Xanh Nam Miền Trung - REGAL GROUP
Lễ tân Spa - Spa Receptionist
Du lịch Phúc Long
Nhân viên Kinh Doanh Thị Trường- Đà Nẵng
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
★
CHUYÊN VIÊN GIÁM SÁT CHẤT LƯỢNG
Công ty Cổ phần Dewoo
Đăng 30+ ngày trước
Đăng 30+ ngày trước
[Hoà Vang] QUẢN LÝ CỬA HÀNG ( TUYỂN GẤP )
Anh Quân Bakery
KỸ SƯ QA/QC
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
CHỈ HUY TRƯỞNG XÂY DỰNG
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Nhân Viên Content Creator
Anh Quân Bakery
Đăng 30+ ngày trước
Đăng 30+ ngày trước
NHÂN VIÊN KHO
Khởi Phát
GIÁM ĐỐC SÀN KINH DOANH
Đất Xanh Nam Miền Trung - REGAL GROUP
Hỗ trợ kinh doanh - Hành chính (Sale admin)
Công Ty Vạn Niên
[Đà Nẵng] Chuyên Viên Kinh Doanh (Lương 8tr-18tr + Phụ cấp + Hoa hồng vượt trội)
Bất Động Sản Nam Miền Trung
Đăng 30+ ngày trước
Đăng 30+ ngày trước
[Liên Chiểu] QUẢN LÝ CỬA HÀNG ( TUYỂN GẤP )
Anh Quân Bakery
Chuyên Viên Kinh Doanh Lĩnh vực BĐS
Đất Xanh Miền Trung
PHÓ PHÒNG HCNS PHỤ TRÁCH TUYỂN DỤNG VÀ ĐÀO TẠO
Anh Quân Bakery
NHÂN VIÊN DỰ TOÁN BÁO GIÁ NỘI THẤT - LƯƠNG CƠ BẢN TỪ 10 TRIỆU + % HOA HỒNG HẤP DẪN - NHẬN VIỆC NGAY
CÔNG TY CỔ PHẦN TÂM QUANG MINH
Nhân Viên Pha Chế Canteen
APU American International School
★
Đăng 30+ ngày trước
[Sơn Trà] QUẢN LÝ CỬA HÀNG ( TUYỂN GẤP )
Anh Quân Bakery
TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ NHÀ HÀNG MADAME LÂN
Công Nghệ Thực Phẩm Châu Á - AFOTECH
[Cẩm Lệ] QUẢN LÝ CỬA HÀNG ( TUYỂN GẤP )
Anh Quân Bakery
Nhân viên IT (Hệ thống mạng)
MURATA MANUFACTURING
Đăng 30+ ngày trước
Đăng 30+ ngày trước
[Hải Châu] QUẢN LÝ CỬA HÀNG ( TUYỂN GẤP )
Anh Quân Bakery
Marketing Executive
Khởi Phát
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN TIẾNG TRUNG
FOXLINK VIỆT NAM
★
VIDEO EDITOR
Anh Quân Bakery
Chuyên Viên Khách Hàng Cá Nhân - Khu vực Miền Trung
Ngân hàng Đông Nam Á - SeABank
★
Chuyên viên tư vấn da liễu - Đà Nẵng
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương:
10 - 20 triệu
Chức vụ:
Nhân viên
Ngày đăng tuyển:
09/01/2026
Hạn nộp hồ sơ:
28/02/2026
Hình thức:
Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm:
1 - 2 năm
Số lượng:
1
Giới tính:
Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Đà Nẵng
Phúc lợi
- Laptop
- Chế độ bảo hiểm
- Phụ cấp
- Đồng phục
- Chế độ thưởng
- Chăm sóc sức khỏe
- Đào tạo
- Tăng lương
Mô tả Công việc
- Tiếp nhận và tư vấn khách hàng về các dịch vụ thẩm mỹ,chăm sóc da.
- Xây dựng và duy trì mối quan hệ với khách hàng, theo dõi và chăm sóc khách hàng sau khi sử dụng dịch vụ.
- Thực hiện các kỷ thuật tẩy trang, đấp mặt nạ, rửa mặt cho khách hàng.
- Giới thiệu, tư vấn và thuyết phục khách hàng sử dụng các liệu trình, sản phẩm phù hợp với nhu cầu và tình trạng da.
- Thực hiện các quy trình tư vấn chuyên nghiệp, đảm bảo sự hài lòng của khách hàng.
- Phối hợp với các bộ phận khác để đảm bảo chất lượng dịch vụ và trải nghiệm khách hàng tốt nhất.
- Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của quản lý.
Yêu Cầu Công Việc
- Có ít nhất 1 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực tư vấn, bán hàng.
- Kỹ năng giao tiếp, tư vấn và thuyết phục tốt.
- Ưu tiên có kiến thức về các sản phẩm, dịch vụ thẩm mỹ và các vấn đề liên quan đến da liễu.
- Có khả năng lắng nghe, thấu hiểu và đáp ứng nhu cầu của khách hàng.
- Ngoại hình ưa nhìn, thân thiện và chuyên nghiệp.
- Kỹ năng làm việc nhóm và khả năng làm việc độc lập.
- Có tinh thần trách nhiệm cao, trung thực và nhiệt tình trong công việc.
Địa điểm làm việc
Đà Nẵng
PPP Hilton Hotel – Tầng 2, 50 Bạch Đằng, Q. Hải Châu. Đà Nẵng Thông tin khác
- Bằng cấp: Cao đẳng
- Giới tính: Nữ
- Độ tuổi: 24 - 30
- Lương: 10 Tr - 20 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo
PPP Laser CLinic
Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 6 ngõ 12 phố Hương Viên, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Được sáng lập bởi Bác sĩ Goh Seng Heng vào năm 2013, PPP Laser Clinic đã giới thiệu đến thế giới một bước tiến đột phá trong lĩnh vực chăm sóc và điều trị da. Sau thành tựu về công nghệ laser kết hợp với năng lượng ánh sáng, Bác sĩ Goh Seng Heng đã tiếp tục phát triển một kỹ thuật mới giúp giải quyết triệt để các vấn đề thường gặp ở da chủ yếu gồm: Mụn (Pimples), Lỗ chân lông to (Pores), Sắc tố da (Pigmentation) – các chữ cái đầu khởi nguồn cho tên gọi thương hiệu PPP. Đây chính là công nghệ mới được sáng chế với mục tiêu tái tạo và hồi sinh đường nét vốn có của gương mặt và cơ thể.
Review PPP Laser CLinic
2.4
13 review
Tìm việc theo kỹ năng
Tìm việc theo nghề nghiệp
Tìm việc theo địa điểm