15,955 việc làm
Thỏa thuận
Hà Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 5 ngày trước
Mövenpick Hotel Hanoi
People & Culture Executive
Mövenpick Hotel Hanoi
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUÊ HƯƠNG LIBERTY
Nhân viên Lái xe
QUÊ HƯƠNG LIBERTY
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES
BẾP TRƯỞNG BẾP Á/ÂU
KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES - Wyndham Thanh Thuỷ
30 - 40 triệu
Phú Thọ,
Đăng 5 ngày trước
KOI RESORT & SPA HỘI AN
Housekeeping Manager
KOI RESORT & SPA HỘI AN
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 5 ngày trước
KOI RESORT & SPA HỘI AN
Nhân viên Cây xanh
KOI RESORT & SPA HỘI AN
5 - 8 triệu
Quảng Nam,
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 6 ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Chuyên viên Local Store Marketing
Thời Trang Canifa
3.1
16 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ Hợp Tiến
Hành Chính Nhân Sự
Kỹ Thuật Công Nghệ Hợp Tiến
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Key Account Executive (CVS- MT Channel)
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
16 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN NHẤT TÍN
Quản Lý Chăm Sóc Khách Hàng
Nhất Tín Logistics
2.4
28 - 32 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Trưởng phòng hành chính nhân sự
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Thẩm định - Ngân hàng SHB Lào
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Kho
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
8 - 12 triệu
Tây Ninh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 6 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên Quản lý rủi ro, bảo hiểm
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 6 ngày trước
9 - 10 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 6 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên Quản lý Hệ thống
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 6 ngày trước
7.5 - 8.5 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 6 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Phim Thiên Ngân (GALAXY STUDIO)
SENIOR QAQC EXECUTIVE
Phim Thiên Ngân (GALAXY STUDIO)
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH SOCOTEC VIỆT NAM
Data Manager
SOCOTEC
1.0
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Welding Engineer (Kỹ sư hàn)
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 6 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Công ty TNHH Greystone Data Systems Việt Nam
Thực tập sinh Kỹ thuật cơ khí
Greystone Data Systems Việt Nam
2.6
7.8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 6 ngày trước
20 - 36 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Trên 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH CICOR VIỆT NAM
Quotation
CICOR VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 6 ngày trước
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Hà Giang
VKSND tỉnh Hà Giang tuyển dụng công chức nghiệp vụ kiểm sát đợt 2 năm 2023
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 10/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 8
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Tổ chức cán bộ, Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Hà Giang

Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Hà Giang tuyển dụng công chức nghiệp vụ kiểm sát đợt 2 năm 2023, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 08 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày kể từ ngày thông báo

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Hà Giang

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: vks.hagiang.gov.vn

*****Có thể bạn quan tâm:

– Bộ câu hỏi trắc nghiệm ôn thi công chức Viện kiểm sát môn Kiến thức chung năm 2023

– Bài thi thử môn Kiến thức chung ôn thi công chức Viện Kiểm sát

– 1128 câu hỏi trắc nghiệm Tiếng Anh A2 ôn thi công chức, viên chức 2023

– Bài thi thử trắc nghiệm môn Tiếng Anh trình độ A2 ôn thi công chức, viên chức

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Hà Giang
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Hà Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 124, đường Nguyễn Thái Học, Phường Trần Phú, TP Hà Giang, Tỉnh Hà Giang, Việt Nam

Nhắn tin Zalo