10,524 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Trị
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
1 - 4 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CBC
Kỹ Sư QA/QC - Tuyển Gấp
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CBC
18 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Tập đoàn Giáo dục Đại Trường Phát
SAP Application Specialist
Đại Trường Phát
3.5
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn IDC
Nhân viên xuất nhập khẩu
Tập Đoàn IDC
1.0
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Nhân Viên QA
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
1 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Công Nghiệp Geic
NHÂN VIÊN HỖ TRỢ KINH DOANH
Thiết Bị Công Nghiệp Geic
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN UNIS
NHÂN VIÊN KINH DOANH
TẬP ĐOÀN UNIS
10 - 30 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần chứng khoán Asean
Chuyên Viên Nguồn Vốn, đầu tư
Chứng khoán Asean
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Olam Việt Nam
QC Technician
Olam Việt Nam
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM&DV Bất Động Sản An Vượng LAND
CHUYÊN VIÊN PHÁT TRIỂN DỰ ÁN
Công Ty Bất Động Sản An Vượng LAND
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Nhân viên tư vấn vay Tín chấp qua điện thoại
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
17 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần ứng dụng và chuyển giao công nghệ Xây dựng (CJSC)
KỸ SƯ HIỆN TRƯỜNG
Ứng dụng và chuyển giao công nghệ Xây dựng (CJSC)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Phương Đông
iOS Developer
Ngân hàng Oricombank - OCB
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
CHUYÊN VIÊN DỰ TOÁN (QS)
Quốc tế Aladdin
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Hải Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần ANVY
Nhân Viên Kho
ANVY
3.0
7.5 - 9 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Kỹ Sư Thiết Kế Tự Động Hóa
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
14 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
CHUYÊN VIÊN CONTENT
Quốc tế Aladdin
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Kế toán Trưởng
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
14 - 18 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân viên QC
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
8 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM&DV Bất Động Sản An Vượng LAND
THỰC TẬP SINH MARKETING
Công Ty Bất Động Sản An Vượng LAND
Trên 3 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
800 - 1.5 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
IDOCEAN Co.,ltd
Nhân viên QA (bộ phận sản xuất)
ĐẠI DƯƠNG Ý TƯỞNG - IDOCEAN
2.6
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Bất động sản ASIAN HOLDING
Kế toán Tổng hợp
Bất động sản ASIAN HOLDING
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM CADIVI
Nhân viên KCS
DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM - CADIVI
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
16 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
TRƯỞNG BAN QUẢN LÝ XÂY DỰNG
Tập Đoàn Danko
2.0
60 - 70 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Việt Dũng Sài Gòn
Nhân viên Thủ kho
Việt Dũng Sài Gòn
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Quản lý nhà hàng
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
CTCP Nghiên cứu và kiểm nghiệm thuốc AQP
[PHENIKAA GROUP] TRỢ LÝ DỰ ÁN (XÂY DỰNG)
Nghiên cứu và kiểm nghiệm thuốc AQP
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
KỸ SƯ CƠ KHÍ - NHÀ MÁY 3
SAIGON PRECISION
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Quảng Trị năm 2024
Viện KSND tỉnh Quảng Trị tuyển dụng công chức đợt 2 năm 2023
Công chức Quảng Trị
22 việc làm 10 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 23/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 8
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 262 Hùng Vương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.

Viện KSND tỉnh Quảng Trị tuyển dụng công chức nghiệp vụ Kiểm sát đợt 2 năm 2023, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 08 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày kể từ ngày thông báo tuyển dụng công khai trên phương tiện thông tin đại chúng, trên trang thông tin điện tử của VKSND tỉnh Quảng Trị.

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ VKSND tỉnh Quảng Trị – số 262 Hùng Vương, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: vksquangtri.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Quảng Trị năm 2024
Công chức Quảng Trị Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Quảng Trị

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Quảng Trị. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo