15,003 việc làm
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN XÍCH VIỆT (VIETGUYS JOINT STOCK COMPANY)
Account executive (Customer service)
CỔ PHẦN XÍCH VIỆT - VIETGUYS
1.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Kỹ Sư Giám Sát (MEP)
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Computime Limited
HR & Admin Lead
Computime Limited
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH VĂN LANG
Kỹ Sư QS/QA/QC
CÔNG TY TNHH VĂN LANG
Thỏa thuận
Long An, Ninh Thuận
Đăng 5 ngày trước
3 - 5 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
16 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Network Engineer
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH MTV Chuyển phát nhanh Thuận Phong
Kế toán trưởng
J&T EXPRESS ( VietNam)
2.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Sắt Thép Ngọc Biển
KẾ TOÁN TRƯỞNG
Sắt Thép Ngọc Biển
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tekcom
Giám Sát Sản Xuất ( Production Supervisor)
Công Ty Cổ Phần Tekcom
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH MEDIGO SOFTWARE
Cửa Hàng Trưởng Nhà Thuốc
MEDIGO SOFTWARE CO., LTD
1.9
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Medtronic Việt Nam
Mfg Supervisor
Medtronic Việt Nam
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
16 - 20 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ Phần Dịch Vụ Bảo Vệ Long Hải
Technical Project Manager
Dịch Vụ Bảo Vệ Long Hải
3.0
35 - 42 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
12 - 18 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT SÀI GÒN
NHÂN VIÊN KỸ THUẬT
Nước uống tinh khiết Sài Gòn - Sapuwa
3.0
9.5 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty CP Chứng khoán Phú Hưng
Chuyên Viên Tư Vấn Đầu Tư Chứng Khoán
Chứng khoán Phú Hưng
3.5
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Prepress staff
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
IT On-site
Công Ty TNHH FM Supply Chain Việt Nam
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
Merchandiser
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
4.0
13 - 22 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
12 - 25 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH GBC Engineers Việt Nam
Bim Modeler (Revit) - BUILDING & INDUSTRY
GBC Engineers Việt Nam
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH GBC Engineers Việt Nam
Junior BIM Engineer
GBC Engineers Việt Nam
3.1
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Sales Executive (Hung Yen Province)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 25 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Chứng khoán Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam
Chuyên viên Phát triển khách hàng chi nhánh Tp.HCM
Chứng khoán Ngân hàng Ngoại Thương - VCBS
5.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Đồng Nai
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đồng Nai tuyển dụng công chức
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 10/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 56
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
1/6k Nguyễn Ái Quốc, Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đồng Nai tuyển dụng công chức, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 56 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày kể từ 09/01/2024 (trong giờ hành chính)

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Đồng Nai

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: vks.dongnai.gov.vn

 

 

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Đồng Nai
Viện Kiểm Sát Nhân Dân Tỉnh Đồng Nai Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 1/6K đường Nguyễn Ái Quốc, phường Trấn Biên, Thành phố Đồng Nai

Nhắn tin Zalo