10,581 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Mega LifesSiences Việt Nam
PRODUCT MANAGER (diabetes & cardiovascular) - HCMC
Mega LifesSiences Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội, Bắc Ninh
Đăng 5 ngày trước
16 - 20 triệu
Hải Dương, Bắc Giang
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Kỹ sư QA
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
15 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
Chuyên viên Hành chính - Tuyển dụng
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN SƠN
Nhân Viên Kinh Doanh B2B IT/LAPTOP/Linh Kiện tại HCM
Công nghệ Tin học Viễn Sơn - Microstar
4.3
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Nhân Viên Content Creator Tiktok
Xuất nhập khẩu FANI
3.3
13 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN SƠN
Nhân Viên Lễ Tân kiêm Hành Chính
Công nghệ Tin học Viễn Sơn - Microstar
4.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC VIỄN SƠN
Nhân Viên Kinh Doanh B2B IT/LAPTOP/Linh Kiện
Công nghệ Tin học Viễn Sơn - Microstar
4.3
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Phát triển Mizen
Nhân Viên Kinh Doanh
Sản xuất Phát triển Mizen
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Tổng công ty cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng TMCP Công Thương Việt Nam
Thực tập sinh Nhân sự
Bảo hiểm VietinBank
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Cộng tác viên giao nhận
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
10 - 20 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Công ty Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
NHÂN VIÊN C&B
Dược Phẩm Tiến Tuấn
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Huế & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên QS chủ đầu tư (làm tại Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Garrya - Mù Cang Chải
[BANYAN] SPA_Asst. Spa Manager
Garrya - Mù Cang Chải
Thỏa thuận
Yên Bái,
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
TEAM LEADER - REGENCY CLUB
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 5 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
OPERATION MANAGER
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Factory Manager
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 5 ngày trước
18 - 23 triệu
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Hoàng Mai, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 5 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
[HCM] NHÂN VIÊN MUA HÀNG TIẾNG TRUNG
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
HÀ ĐÔNG Kế toán Kho Sàn thương mại điện tử
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
HILTON HOTELS & RESORTS
Outlet Manager (All Day Dining)
Hilton Saigon
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
10 - 13 triệu
Hà Nội,
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Training Supervisor_HCM
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
20 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 5 ngày trước
Viện Cơ học, Viện Hàn lâm KH&CN VN
Viện Cơ học, Viện Hàn lâm KH&CN VN tuyển dụng viên chức năm 2025
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 02/06/2025
Hạn nộp hồ sơ: 02/06/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
phòng 215 nhà A, Viện Cơ. học, 264 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, TP. Hà Nội

Viện Cơ học thông báo xét tuyển viên chức năm 2025 như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 1 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển, phỏng vấn vòng 2
3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Thời gian tiếp nhận hồ sơ dự tuyển từ 08 giờ 00, ngày 02/6/2025 đến 16 giờ 30 ngày 03/7/2025.

– Địa điểm: phòng 215 nhà A, Viện Cơ. học, 264 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, TP. Hà Nội. Tel: 02438325541.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu xét tuyển

Nguồn tin: imech.ac.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Viện Cơ học, Viện Hàn lâm KH&CN VN
Viện Cơ học, Viện Hàn lâm KH&CN VN Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
264 Đội Cấn, phường Ngọc Hà, Hà Nội, Việt Nam

Viện Cơ học được thành lập như một Viện chuyên ngành trực thuộc Viện Khoa học Việt Nam (ngày nay là Viện Hàn lâm Khoa học và Công nghệ Việt Nam). Viện Cơ học hoạt động trên cơ sở Giấy chứng nhận đăng kí hoạt động khoa học công nghệ số 183 ngày 29 tháng 10 năm 1993 do Bộ khoa học công nghệ và môi trường cấp và Giấy chứng chỉ hành nghề tư vấn xây dựng số 263 ngày 26 tháng 2 năm 1997 do Bộ Xây dựng cấp. Hiện nay, Viện đã được trang bị nhiều thiết bị hiện đại dùng trong đo đạc, khảo sát và phân tích dao động, rung và ồn, chẩn đoán kỹ thuật công trình; các yếu tố khí tượng, thủy động lực học và môi trường; các phòng thí nghiệm công trình, thủy khí công nghiệp và phân tích môi trường; các phần mềm chuyên dụng trong các lĩnh vực: phân tích kết cấu, thủy động lực và môi trường, thủy khí công nghiệp và GIS.


Nhắn tin Zalo