10,376 việc làm
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons - Tập đoàn VinGroup
CHUYÊN VIÊN QC CƠ ĐIỆN
công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons
30 - 38 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
Quản Lý Thi Công Cơ Khí Hệ Thống Xử Lý Nước Thải
Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai,
Đăng 28 ngày trước
9 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CP BỘT GIẶT LIX
NHÂN VIÊN PHÁT TRIỂN BAO BÌ
BỘT GIẶT LIX
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH J.G
CHUYÊN VIÊN C&B
CÔNG TY J.G
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Nhân Viên Pháp Chế
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
13 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 28 ngày trước
16 - 25 triệu
Hải Phòng
Đăng 28 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
15 - 20 triệu
Hải Phòng
Đăng 28 ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM GIẤY GO-PAK VIỆT NAM
Customer Service
Sản phẩm giấy GO-PAK Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
14 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
Merchandising Specialist (Luggage & Bag)
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
1.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
[Hà Nội] Trưởng Phòng Marketing
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
40 - 65 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH TOP TEN
Kế Toán Nội Bộ
DU LỊCH TOP TEN
8 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
HỆ THỐNG GIÁO DỤC GENESIS SCHOOL
Nhân viên kinh doanh
HỆ THỐNG GIÁO DỤC GENESIS SCHOOL
3.4
14 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty cổ phần Nón Xanh
Senior 2D Designer (Event)
Công ty cổ phần Nón Xanh
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
Design Engineer (Open for fresher)
NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
4.0
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
KING ELONG GROUP
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
KING ELONG GROUP
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
The Vigo
Key Account Manager
The Vigo
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Nhân Viên Render Thiết Kế 3D
Sen Vàng Việt Nam
2.4
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Cộng tác viên Tuyển dụng
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
10 - 18 triệu
Tây Ninh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV THÉP VAS AN HƯNG TƯỜNG
Trưởng phòng | Phó phòng Nhân sự
THÉP VAS AN HƯNG TƯỜNG
3.0
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 28 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Brand Marketing Manager
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
NHÂN VIÊN TRADE MARKETING (Thu nhập 12 - 15 triệu)
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CƠ KHÍ VNTECH
Nhân Viên Kỹ Thuật
Giải Pháp Cơ Khí VNTECH
1.0
15 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
NANOCO GROUP
Thủ kho (Làm việc tại KCN Becamex - Chơn Thành - Bình Phước)
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 28 ngày trước
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Nhân Viên Dự Án Xét Nghiệm
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Vận Tải Và Du Lịch JAC
Kỹ Thuật Viên Sửa Chữa Ô Tô
Vận Tải Và Du Lịch JAC
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Khác
Đăng 28 ngày trước
15 - 16 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 05/09/2024
Hạn nộp hồ sơ: 05/09/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 68
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính – Tổng hợp, Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên

Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên thông báo tuyển viên chức năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 68 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng:Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 05/09/2024 đến hết ngày 04/10/2024

– Địa điểm: Phòng Hành chính – Tổng hợp, Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: baothainguyen.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Văn phòng đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tổ 20, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên, Việt Nam

Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên là đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc cơ quan quản lý đất đai của tỉnh, có chức năng thực hiện đăng ký đất đai, nhà ở và tài sản khác gắn liền với đất; quản lý, cập nhật hồ sơ địa chính và cơ sở dữ liệu đất đai theo quy định của pháp luật. Văn phòng giữ vai trò quan trọng trong việc bảo đảm quyền và lợi ích hợp pháp của người sử dụng đất, đồng thời hỗ trợ hiệu quả công tác quản lý nhà nước về đất đai trên địa bàn tỉnh.

Trải qua quá trình xây dựng và phát triển, Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Thái Nguyên không ngừng nâng cao chất lượng phục vụ, đẩy mạnh cải cách hành chính và ứng dụng công nghệ thông tin trong giải quyết thủ tục đất đai. Với phương châm công khai, minh bạch và chuyên nghiệp, đơn vị góp phần nâng cao hiệu quả quản lý tài nguyên đất đai, phục vụ người dân, doanh nghiệp và thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội của địa phương.


Nhắn tin Zalo