10,992 việc làm
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
R&D Packaging Specialist
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kế toán công trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Trưởng ca sản xuất (Làm việc tại Lào)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Attapeu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Sourcing Specialist (Agricultural Commodity)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Nha Trang/ Đà Lạt/ Long An
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
[Tây Ninh] Trưởng phòng Kho vận
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên trực chat
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
7 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Vận hành máy
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
7.5 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng nhóm Giám sát Cao tầng (Chủ Đầu Tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
34 - 35 triệu
Đắk Lắk
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Đồng Nai/ Vũng Tàu
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Nhân Viên Sản Xuất (không yêu cầu kinh nghiệm)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS -Đồng Nai/ Vũng Tàu
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
25 - 40 triệu
Điện Biên
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Quản Lý Cửa Hàng
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 25 triệu
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM ORION VINA
TRƯỞNG NHÓM KỸ THUẬT
THỰC PHẨM ORION VINA
4.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Wyndham Sky Lake Resort & Villas
Nhân viên Kế toán chi phí
Wyndham Sky Lake Resort & Villas
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Cán bộ an toàn lao động - Đồng Nai/ Vũng Tàu
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
HR Vietnam’s ESS Client
Trưởng Phòng Nhân Sự
HR Vietnam’s ESS Client
4.5 ★
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
1 - 3 triệu
Hà Nội,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Trưởng ban an toàn - Đồng Nai/ Vũng Tàu
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Tổ trưởng kiểm nghiệm (Làm việc tại Lào)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Attapeu
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
CTV Lễ tân CSKH
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
2 - 3 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Đồng Nai/ Vũng Tàu
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
INDOGUNA VINA FOOD SERVICE (INDV)
Horeca Sales Executive
Indoguna Vina Food
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
ÁNH DUONG BUILDING
Kỹ Sư QA/QC - Hà Nam
Ánh Dương Building
20 - 23 triệu
Hà Nam
Đăng 1 tuần trước
30 - 40 triệu
Điện Biên
Đăng 1 tuần trước
Công ty Sữa đậu nành Việt Nam
Kỹ Thuật Viên Vận hành Thiết Bị [Bắc Ninh]
Sữa đậu nành Việt Nam - Vinasoy
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 1 tuần trước
8 - 12 triệu
Long An,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Thợ máy công cụ
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Kỹ Sư Cơ Khí | Bóc Tách Và Thiết Kế Bản Vẽ Cơ Khí
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH BEST Logistics Technology (Việt Nam)
TRƯỞNG BƯU CỤC_CHÂU THÀNH KIÊN GIANG
BEST Logistics Technology
3.3 ★
13 - 19 triệu
Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
QA MANAGER
XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
UBND xã Thiện Thuật, Lạng Sợn tuyển dụng công chức năm 2026
Công chức Lạng Sơn
108 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 14/11/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Các cơ quan tham mưu, giúp việc Đảng ủy và UBND xã Thiện Thuật, tỉnh Lạng Sơn

 

Ngày 16/10/2026 UBND xã Thiện Thuật ban hành thông báo số 99/TB-UBND về thời gian, địa điểm, phân công công chức tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển kỳ tuyển dụng công chức năm 2026 tại các cơ quan tham mưu, giúp việc Đảng ủy và UBND xã Thiện Thuật.

Căn cứ Quyết định số 827-QĐ/TU ngày 06/10/2026 của Tỉnh uỷ Lạng Sơn Về việc phê duyệt chỉ tiêu tuyển dụng công chức cơ quan Đảng, Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026; Quyết định số 1897/QĐ-UBND ngày 14/10/2026 của Chủ tịch UBND tỉnh về việc phê duyệt chỉ tiêu tuyển dụng công chức tại UBND các xã, phường trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026;

Căn cứ Kế hoạch số 399/KH-UBND ngày 15/10/2026 của UBND tỉnh Lạng Sơn về Tuyển dụng công chức tại các xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026;

Thực hiện Thông báo số 256/TB-SNV ngày 16/10/2026 của Sở Nội vụ tỉnh Lạng Sơn thông báo tuyển dụng công chức tại các xã, phường tỉnh Lạng Sơn năm 2026. Theo đó, năm 2026 các cơ quan Đảng xã Thiện Thuật được Tỉnh uỷ phê duyệt nhu cầu tuyển dụng công chức 01 chỉ tiêu cho 01 vị trí việc làm; Ủy ban nhân dân xã Thiện Thuật được UBND tỉnh phê duyệt nhu cầu tuyển dụng 02 chỉ tiêu cho 02 vị trí việc làm (cụ thể theo biểu chi tiết và nội dung thông báo kèm theo).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Cổng thông tin điện tử tỉnh Lạng Sơn, xã Thiện Thuật

 

 

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lạng Sơn năm 2024
Công chức Lạng Sơn Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lạng Sơn

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lạng Sơn. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo