18,007 việc làm
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 8 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên Viên Kiểm Soát Chất Lượng (QC)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 10 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CENTRAL
TRƯỞNG NHÓM C&B
XÂY DỰNG CENTRAL
3.4
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH MTV Tài Chính Toyota Việt Nam
IT Security & IT Governance Officer
Toyota Việt Nam Finance
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Area Sales Manager (East / Central)
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Đà Nẵng, Đắk Lắk
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Lắk
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên quản lý chất lượng (QA)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 10 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Hóa Chất Kỹ Thuật Kim Phong
Kế toán tổng hợp
Hóa Chất Kỹ Thuật Kim Phong - KPTCHEM
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8.5 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH AVANTA DIAGNOSTICS
Procurement Team Lead
AVANTA DIAGNOSTICS
22 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Thương Mại Đài Linh
ASM kênh MT
Xuất Nhập Khẩu Thương Mại Đài Linh
23 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 20 triệu
Hòa Bình
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam
Nhân viên Chăm sóc khách hàng kênh thương mại điện tử
Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam - VIFON
2.1
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Nhân viên Tư vấn Tuyển sinh
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
8.5 - 9.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Chuyên viên pháp chế
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
9 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
8.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần SX-TM-DV Ngọc Tùng
Nhân viên phòng thí nghiệm
Công Ty Thương mại & Dịch vụ Ngọc Tùng
4.0
8 - 10 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
6 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT BAO BÌ NAM VIỆT
Cost Auditor
Bao Bì Nam Việt
2.3
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Key Account Manager
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Thực tập sinh hành chính
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
HCM - CHUYÊN VIÊN ĐÀO TẠO - UP 20M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LOTTE VIỆT NAM
Fashion Design Assistant Manager
Lotte Mart Việt Nam
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 15 triệu
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần Xây Dựng Bông Sen Vàng
Giám sát an toàn lao động (Công trình)
Xây Dựng Bông Sen Vàng
2.7
15 - 25 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo viên Tiếng Anh Part time (GIA KIỆM - ĐỒNG NAI)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Lai Châu năm 2024
UBND xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu tuyển dụng viên chức năm 2026
Công chức Lai Châu
28 việc làm 3 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 05/07/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hoá – Xã Hội, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu. Địa chỉ: Bản Căn Co, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu.

UBND xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày, kể từ ngày 20/6/2026 đến hết ngày 05/7/2026 (trong giờ hành chính vào các ngày làm việc trong tuần, trường hợp nộp qua đường bưu chính tính từ ngày dấu bưu điện đến).

– Địa điểm: Phòng Văn hoá – Xã Hội, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu. Địa chỉ: Bản Căn Co, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu.

 

 

Nguồn tin: Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Nậm Mạ – Tỉnh Lai Châu

nguồn: www.tuyencongchuc.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lai Châu năm 2024
Công chức Lai Châu Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lai Châu

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lai Châu. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo