11,767 việc làm
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 12 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
TÀI XẾ XE TẢI - KCN CÁT LÁI, QUẬN 2
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SÀI GÒN PRECISION
Kỹ sư thiết kế cơ khí
SAIGON PRECISION
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
KẾ TOÁN LƯƠNG (C&B)
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
KẾ TOÁN CÔNG NỢ
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
TÀI XẾ VĂN PHÒNG
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
11 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
11 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Goldwind International Việt Nam
Chinese Interpreter - Bolikhamxay, Lao
Goldwind International Việt Nam
Thỏa thuận
Quốc tế
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Thợ kỹ thuật xe đầu kéo, rơ-mooc
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
East West Industries Vietnam LLC.
Electronics Sourcing Engineer
East West Industries
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên Viên Thống Kê - Kho
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Khách Sạn Thiên Ân Bắc Giang
Phụ bếp
Thiên Ân
Thỏa thuận
Bắc Giang
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân Viên Nhà Hàng
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Tư vấn nội viện - Mảng thẩm mỹ
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
8 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Bình
Đăng 30+ ngày trước
East West Industries Vietnam LLC.
Junior Program Manager
East West Industries
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Hyosung Việt Nam
Government Relations Manager
Hyosung Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên phụ bếp - Thớt
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẮC SÀI GÒN
Nhân viên thư ký hành chính
Quốc Tế Bắc Sài Gòn - SNI
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Chuyên viên Phát triển dự án (Nhà ở xã hội)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Thẩm định Dự toán xây dựng
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Pháp lý dự án xây dựng
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân Viên Sales Online
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
7 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Truyền thông và Sự kiện
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Quản lý tài sản (có tư duy chuyển đổi số)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
20 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
50 - 70 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lào Cai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên, Phú Thọ
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên tuyển dụng nhân sự
Bệnh viện Đa khoa Phúc Yên, Phú Thọ
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Software Developer - Chuyên Frontend
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Software Developer - Chuyên Backend
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Data Engineer (District 9, HCMC)
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Senior Mechatronics Engineer (PLC/HMI)
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
60 - 80 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
60 - 80 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thiết Bị Y Tế Nam Trung
Nhân viên kinh doanh Thiết bị y tế
Thiết Bị Y Tế Nam Trung
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thực Phẩm & Nước Giải Khát ý Tưởng Việt (Starbucks)
Quality Assurance Intern
Starbucks Việt Nam
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Kinh doanh
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
Phó ban QLDA
Tập Đoàn FECON
Thỏa thuận
Bắc Giang
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Lai Châu năm 2024
UBND xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu tuyển dụng viên chức năm 2026
Công chức Lai Châu
24 việc làm 3 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 05/07/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hoá – Xã Hội, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu. Địa chỉ: Bản Căn Co, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu.

UBND xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày, kể từ ngày 20/6/2026 đến hết ngày 05/7/2026 (trong giờ hành chính vào các ngày làm việc trong tuần, trường hợp nộp qua đường bưu chính tính từ ngày dấu bưu điện đến).

– Địa điểm: Phòng Văn hoá – Xã Hội, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu. Địa chỉ: Bản Căn Co, xã Nậm Mạ, tỉnh Lai Châu.

 

 

Nguồn tin: Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Nậm Mạ – Tỉnh Lai Châu

nguồn: www.tuyencongchuc.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Lai Châu năm 2024
Công chức Lai Châu Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Lai Châu

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Lai Châu. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo