11,861 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đồng Tháp] Giám Đốc Phòng Giao Dịch Châu Thành
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Đồng Tháp
Đăng 6 ngày trước
7.5 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CVC/CVCC Chính Sách & Quản Trị - Khối QTRR
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
Trưởng nhóm đào tạo
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
2.7
23 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Trưởng Phòng Kiểm Tra, Giám Sát Nội Bộ - Khối Quản Trị Rủi Ro
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Lắk
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Thanh Hóa] Trưởng Phòng Khách Hàng Cá Nhân
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 6 ngày trước
13 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Phó Phòng Dữ Liệu Và Phân Tích
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Lotte Việt Nam
[Hà Nội] Phiên dịch viên tiếng Hàn
Lotte Finance Việt Nam
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
GIÁM ĐỊNH VIÊN / INSPECTOR (HCM,HẢI PHÒNG)
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Hải Phòng
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Bình Dương - Vũng Tàu] - Chuyên Viên/Chuyên Viên Chính/Giám Đốc Quan Hệ Khách Hàng Ưu Tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Bình Dương, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 6 ngày trước
25 - 35 triệu
Đồng Nai, Long An
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Organizational Development & Quality Manager
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Long An - Tây Ninh] - Chuyên Viên/Chuyên Viên Chính/Giám Đốc Quan Hệ Khách Hàng Ưu Tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Tây Ninh, Long An
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ TRÊN MÂY
Nhân viên Lễ tân
NHÀ TRÊN MÂY - Viettrekking Sa Pa
7 - 9 triệu
Lào Cai
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Vĩnh Long] Giám Đốc Phòng Giao Dịch Vũng Liêm
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Vĩnh Long
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Vạn Niên
Sale Admin - TBYT
Công Ty Vạn Niên
12 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH Y TẾ VIỆT TIẾN
[KCN Tân Kim - Cần Giuộc] Kế toán tổng hợp
Y Tế Việt Tiến - VT healthcare
5.0
Thỏa thuận
Long An
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Kỹ Sư Quản Lý Chất Lượng - QA QC Engineer
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Chuyên viên thiết kế đồ họa
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Quản Lý Cửa Hàng
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
9 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
THE DECK SAIGON RESTAURANT
The Deck Chief Accountant
THE DECK SAIGON RESTAURANT
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Thanh Hóa] Giám Đốc Phòng Giao Dịch
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 6 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên Viên Chính/Chuyên Viên Cao Cấp Quản Lý Rủi Ro Tích Hợp Và Mô Hình
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Nhân viên HSE
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3
15 - 18 triệu
Hải Phòng
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 6 ngày trước
Công Ty TNHH Banyan Việt Nam
Cửa hàng trưởng
Banyan Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÀ TRUNG
Kế Toán Tổng Hợp
Thương mại Dịch vụ Hà Trung- HATRUNGDIST
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 ngày trước
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG QUỐC TẾ GLAMOR
Trưởng Nhóm Booking KOL, KOC Affiliate
GLAMOR - Thương hiệu ELLY
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
5 - 7 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 6 ngày trước
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
NHÂN VIÊN KHO VẬN | 8-10 TRIỆU
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
2.7
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 6 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND xã Kiều Phú, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức năm 2026
Công chức Hà Nội
213 việc làm 6 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 08/08/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 50
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội xã Kiều Phú (Thôn Thế trụ, xã Kiều Phú, thành phô Hà Nội)

UBND xã Kiều Phú, TP. Hà Nội tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 50 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: 30 ngày kể từ ngày có Thông báo tuyển dụng công khai trên phương tiện thông tin đại chúng, đăng tải trên Trang thông tin điện tử xã tại địa chỉ: https:/kieuphu.hanoi.gov.vn/, trên fanpage: xã Kiều Phú và niêm yết công khai tại trụ sở phòng Văn hóa – Xã hội xã Kiều Phú (Từ ngày 04/7/2026 đến 17 giò 00 phút ngày 03/8/2026).

– Địa điểm: Phòng Văn hóa – Xã hội xã Kiều Phú (Thôn Thế trụ, xã Kiều Phú, thành phô Hà Nội)

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục 1

– Phụ lục 2

– Phụ lục 3

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: kieuphu.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo