14,730 việc làm
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng ngày trước
2 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
17 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Cộng tác viên Kênh OTC Khu vực Lạng Sơn
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
6 - 15 triệu
Lạng Sơn
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Nhân viên kinh doanh Kênh Mẹ Bé (khu vực Bắc Giang)
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
7 - 20 triệu
Bắc Ninh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
CTV bán hàng kênh Mẹ bé [Thanh Hóa]
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
7 - 15 triệu
Thanh Hoá
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
CTV bán hàng kênh Mẹ bé [Thái Nguyên]
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
7 - 15 triệu
Thái Nguyên
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA MỸ PHẨM MỸ HẢO
NHÂN VIÊN VẬN HÀNH SÀN ALIBABA
CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ HẢO
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
25 - 35 triệu
Ninh Thuận
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Kiến trúc sư - Quản lý Thiết kế Nội Thất
ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Trưởng nhóm Sales Admin
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
Admin Phòng Kế Toán
Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
KỸ SƯ M&E HIỆN TRƯỜNG
Xây Dựng Thương Mại Dịch Vụ Hồng Tín
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
CHUYÊN VIÊN TUYỂN DỤNG ĐÀO TẠO
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
10 - 13 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
10 - 11 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
9 - 12 triệu
Hải Phòng
Đăng 2 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh, Bắc Ninh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH SX & TM Thép Tây Nam
KỸ SƯ HÓA HỌC
Thép Tây Nam
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
UBND xã Hải Châu, tỉnh Nghệ An tuyển chọn Hòa giải viên lao động năm 2026
Công chức Nghệ An
100 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội xã Hải Châu, Trụ sở UBND xã Hải Châu, tỉnh Nghệ An

Thực hiện Kế hoạch số 795/KH-UBND ngày 25/8/2026 của Ủy ban nhân dân tỉnh Nghệ An về việc tuyển chọn, bổ nhiệm Hòa giải viên lao động trên địa bàn tỉnh Nghệ An giai đoạn 2026 – 2030; Thông báo của Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An về việc tuyển chọn Hòa giải viên lao động trên địa bàn tỉnh Nghệ An, Ủy ban nhân dân xã Hải Châu thông báo như sau:

1. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
Người tham gia tuyển chọn Hòa giải viên lao động phải bảo đảm các tiêu chuẩn sau:
– Là công dân Việt Nam, có năng lực hành vi dân sự đầy đủ theo quy định của Bộ luật Dân sự, có sức khỏe và phẩm chất đạo đức tốt;
– Có trình độ đại học trở lên và có ít nhất 03 năm làm việc trong lĩnh vực có liên quan đến quan hệ lao động;
– Không thuộc diện đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc đã chấp hành xong bản án nhưng chưa được xóa án tích.
2. Số lượng tuyển chọn và nhiệm kỳ bổ nhiệm
– Chỉ tiêu: 01 người;
– Nhiệm kỳ bổ nhiệm: Tối đa không quá 05 năm theo quy định tại Điều 93 Nghị định số 145/2020/NĐ-CP ngày 14/12/2020 của Chính phủ.
3. Phương thức tuyển chọn: Xét hồ sơ.

4. Hồ sơ đăng ký dự tuyển và lệ phí dự tuyển
a) Hồ sơ đăng ký dự tuyển
– Đơn đăng ký dự tuyển Hòa giải viên lao động theo mẫu;
– Sơ yếu lý lịch có xác nhận của cấp có thẩm quyền;
– Giấy chứng nhận sức khỏe do cơ quan y tế có thẩm quyền cấp theo quy định của Bộ Y tế;
– Bản sao từ sổ gốc, bản sao có chứng thực hoặc bản sao xuất trình kèm bản chính để đối chiếu các văn bằng, chứng chỉ liên quan;
– Văn bản giới thiệu tham gia làm Hòa giải viên lao động của cơ quan, tổ chức liên quan, nếu có.
Hồ sơ đăng ký dự tuyển được đựng trong túi hồ sơ theo quy định.
b) Lệ phí dự tuyển: Không thu lệ phí.
5. Thời gian tiếp nhận hồ sơ
Từ ngày 03/9/2026 đến hết ngày 25/9/2026, trong giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần.
6. Địa điểm tiếp nhận hồ sơ
Cá nhân trực tiếp đăng ký hoặc được cơ quan, đơn vị, tổ chức giới thiệu tham gia dự tuyển nộp hồ sơ tại Phòng Văn hóa – Xã hội xã Hải Châu.
Địa chỉ: Trụ sở Ủy ban nhân dân xã Hải Châu.
7. Tổ chức thực hiện
Giao Phòng Văn hóa – Xã hội xã Hải Châu tiếp nhận, kiểm tra hồ sơ đăng ký dự tuyển; hướng dẫn hoàn thiện hồ sơ theo quy định; tổng hợp danh sách, tham mưu Ủy ban nhân dân xã báo cáo cơ quan có thẩm quyền đúng thời gian quy định.
Đề nghị Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã, các tổ chức chính trị – xã hội xã, các xóm, cơ quan, đơn vị trên địa bàn xã phối hợp thông tin, tuyên truyền để cá nhân đủ tiêu chuẩn, điều kiện biết, đăng ký tham gia.

Nguồn tin: haichau.nghean.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
Công chức Nghệ An Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Nghệ An

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Nghệ An. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo