15,199 việc làm
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BÁCH TƯỜNG PHÁT
Tài Xế Kiêm Giao Nhận
BÁCH TƯỜNG PHÁT
3.1
Trên 8 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Kỹ sư điện & Tự động hóa (Chế tạo máy CNC)
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Gỗ An Cường
Phó phòng kế toán quản trị
Gỗ An Cường
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
25 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
8 - 15 triệu
Long An
Đăng 30 ngày trước
KDI EDUCATION
Chuyên viên Thiết kế
Giáo dục KDI
3.4
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
3 - 5 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
KDI EDUCATION
Giáo viên STEM (Nghệ An)
Giáo dục KDI
3.4
7.5 - 10 triệu
Nghệ An
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Cảnh Quan LSS
THIẾT KẾ TRIỂN KHAI KIẾN TRÚC
Kiến Trúc Cảnh Quan LSS
10 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
15 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 30 ngày trước
KDI EDUCATION
Giáo viên STEM (Hà Nội)
Giáo dục KDI
3.4
7.5 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Toàn Cầu (Gp.invest)
Kế toán tổng hợp (nghỉ thứ 7 - CN)
Bất Động Sản Toàn Cầu (Gp.invest)
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Nhân viên HSE
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
14 - 15 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30 ngày trước
KDI EDUCATION
Giáo viên STEM (Hồ Chí Minh)
Giáo dục KDI
3.4
7.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BÁCH TƯỜNG PHÁT
Tài Xế Kiêm Giao Nhận
BÁCH TƯỜNG PHÁT
3.1
Trên 8 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30 ngày trước
KDI EDUCATION
Chuyên viên Content
Giáo dục KDI
3.4
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Giám sát bán hàng kênh GT - Quảng Ninh
Bia và Nước giải khát Hạ Long
19 - 28 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30 ngày trước
Công ty CPTM Việt Nữ
HR Generalist
CPTM Việt Nữ
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hòa Bình
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Giám sát bán hàng Bia hơi - Bia Tươi
Bia và Nước giải khát Hạ Long
19 - 28 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
[HCM] NHÂN VIÊN MUA HÀNG TIẾNG TRUNG
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
La Veranda Resort Phu Quoc
Kế toán viên
La Veranda Resort Phu Quoc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BÁCH TƯỜNG PHÁT
Nhiên Viên QC Đồ Điện Gia Dụng
BÁCH TƯỜNG PHÁT
3.1
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên QLTK điện nhẹ (chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Dừa Bến Tre (Beinco)
GIÁM ĐỐC NHÀ MÁY
Dừa Bến Tre(Beinco)
5.0
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Giáo Viên Quản Nhiệm Mầm Non (Bris Gò Vấp)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
9 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Nhân Viên Điều Vận Kho Miền Nam
Công nghiệp WELDCOM
4.0
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH VIETTEL-CHT
Senior Cloud Engineer
VIETTEL IDC
2.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort - Công Ty Cổ Phần Bất Động Sản Syrena Phú Quốc
Spa Therapist cum Receptionist
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên Trade Marketing
Bia và Nước giải khát Hạ Long
12 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN VINATA
Kế Toán Thuế
DỊCH VỤ TƯ VẤN VINATA
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Social Bella Vietnam
Community Executive
Social Bella Vietnam
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort - Công Ty Cổ Phần Bất Động Sản Syrena Phú Quốc
Sales Coordinator (HCM based)
InterContinental Phu Quoc Long Beach Resort
Thỏa thuận
Đăng 30 ngày trước
8 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Khách sạn Queen Ann Nha Trang
Nhân viên Pha chế
Queen Ann Nha Trang
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Giám đốc Khách hàng chiến lược - Khối Khách hàng doanh nghiệp
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng nhóm Khai thác và quản trị hệ thống
Bia và Nước giải khát Hạ Long
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng bộ phận Dịch vụ khách hàng
Bia và Nước giải khát Hạ Long
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Tĩnh năm 2024
UBND xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh tuyển dụng viên chức năm 2026
Công chức Hà Tĩnh
83 việc làm 7 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/08/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa -Xã Hội, Ủy ban nhân dân xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh (Địa chỉ: Thôn Trường Sơn, Xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh).

UBND xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 01 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 10/7/2026 đến 17 giờ 30 phút ngày 10/8/2026 (trong giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần).

– Địa điểm: Phòng Văn hóa -Xã Hội, Ủy ban nhân dân xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh (Địa chỉ: Thôn Trường Sơn, Xã Đức Minh, tỉnh Hà Tĩnh).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: ducminh.hatinh.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Tĩnh năm 2024
Công chức Hà Tĩnh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Hà Tĩnh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Hà Tĩnh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo