15,209 việc làm
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
KỸ SƯ THIẾT KẾ XÂY DỰNG
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Kiến trúc sư quy hoạch, thiết kế quy hoạch
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI QUỐC TẾ
R&D Support Intern
Tập Đoàn Việt Thái Quốc Tế VTI
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Accounting Intern
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Kế toán bán hàng (Admin)
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0
9 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Kế Hoạch Tổng Hợp
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 50 triệu
Hồ Chí Minh, An Giang
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Kế Toán Nội Bộ
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Chuyên Viên Thanh Quyết Toán
Tập Đoàn Danko
2.0
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH X.e Việt Nam
Kế toán công nợ
X.e Việt Nam
1.0
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ TÀI SẢN THIẾT BỊ - UP 20 M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
TUYỂN TELESALE BẢO HIỂM MIC
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
Technical Lead
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DAESANG VIỆT NAM
Sales B2B - Kinh doanh Nguyên liệu
DAESANG VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
C&B Team Leader - up 35M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
27 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
AI Engineer
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Kỹ sư TVGS Xây dựng
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Thỏa thuận
Hà Nội, Vĩnh Phúc
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hậu Giang] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Hậu Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Phân tích đầu tư tài chính
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
MANUFACTURING QUALITY ENGINEER (US Company)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
800 - 1 USD
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN XHOME VIỆT NAM
Kế toán viên
XHOME
3.0
8 - 14 triệu
Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
8 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Thư Ký Dự Án
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CVCC/Chuyên gia phân tích nghiệp vụ (Open Banking) - K.CNTT
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Kỹ thuật (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
10 - 20 triệu
Quảng Ninh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
Manufacturing Planner (US Company)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
UBND xã Diễn Châu, tỉnh Nghệ An tuyển chọn Hòa giải viên lao động năm 2026
Công chức Nghệ An
154 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội thuộc UBND xã Diễn Châu, tỉnh Nghệ An

UBND xã Diễn Châu, tỉnh Nghệ An tuyển chọn Hòa giải viên lao động năm 2026, như sau:

I. MỤC ĐÍCH TRIỂN KHAI
Triển khai thực hiện Thông báo số 7293/TB-SNV ngày 28/8/2026 của Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An về việc tuyển chọn, bổ nhiệm Hòa giải viên lao động trên địa bàn xã Diễn Châu nhằm đảm bảo công tác hòa giải lao động được thực hiện đúng quy định, đáp ứng yêu cầu thực tiễn tại địa phương.
II. TIÊU CHUẨN, ĐIỀU KIỆN ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN
Người tham gia tuyển chọn hòa giải viên lao động đảm bảo các tiêu chuẩn sau:
– Là công dân Việt Nam, có năng lực hành vi dân sự đầy đủ theo quy định
của Bộ luật Dân sự, có sức khỏe và phẩm chất đạo đức tốt.
– Có trình độ đại học trở lên và có ít nhất 03 năm làm việc trong lĩnh vực có liên quan đến quan hệ lao động.
– Không thuộc diện đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc đã chấp hành xong bản án nhưng chưa được xóa án tích.
III. CHỈ TIÊU, NHIỆM KỲ BỔ NHIỆM
– Chỉ tiêu tuyển chọn: 01 người.
– Nhiệm kỳ bổ nhiệm: Tối đa không quá 05 năm theo quy định tại Điều 93 Nghị định số 145/2020/NĐ-Cp ngày 14/12/2020.
IV. PHƯƠNG THỨC TUYỂN CHỌN
Phương thức tuyển chọn: Xét hồ sơ.

V. HỒ SƠ ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN VÀ LỆ PHÍ DỰ TUYỂN
a) Hồ sơ đăng ký dự tuyển gồm:
– Đơn đăng ký dự tuyển hòa giải viên lao động (có Mẫu đơn kèm theo);
– Sơ yếu lý lịch có xác nhận của cấp có thẩm quyền;
– Giấy chứng nhận sức khỏe do cơ quan y tế có thẩm quyền cấp theo quy định của Bộ Y tế;
– Bản sao từ sổ gốc, bản sao có chứng thực hoặc bản sao xuất trình kèm bản chính để đối chiếu các văn bằng, chứng chỉ liên quan;
– Văn bản giới thiệu tham gia làm hòa giải viên lao động của các cơ quan, tổ chức liên quan (nếu có).
Hồ sơ đăng ký dự tuyển được đựng trong túi hồ sơ theo quy định.
b) Lệ phí dự tuyển: Không.
VI. THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM TIẾP NHẬN HỒ SƠ
– Thời gian tiếp nhận hồ sơ: Từ ngày 03/9/2026 đến hết ngày 25/9/2026 (vào giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần).
– Địa điểm tiếp nhận hồ sơ: Phòng Văn hóa – Xã hội thuộc UBND xã Diễn Châu.
VII. TRÁCH NHIỆM TRIỂN KHAI
Phòng Văn hóa – Xã hội có trách nhiệm tuyên truyền, tiếp nhận, kiểm tra và tổng hợp hồ sơ báo cáo UBND xã.
Ủy ban nhân dân xã Diễn Châu thông báo để các cơ quan, tổ chức và cá nhân biết, đăng ký tham gia.

*****Tài liệu đính kèm:

– Đơn đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: dienchau.nghean.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
Công chức Nghệ An Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Nghệ An

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Nghệ An. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo