10,032 việc làm
Thỏa thuận
Sơn La
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
New World Phú Quốc Resort
Marketing Coordinator
New World Phú Quốc Resort
5.0
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Nhân Viên Hồ Bơi Và Phòng Gym
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HIGHGATE
Customer Service Supervisor (Quận 9)
Bất động sản HighGate Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 28 ngày trước
15 - 20 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 28 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
Senna Wellness Retreat
Huấn luyện viên thể hình
Senna Wellness Retreat
Thỏa thuận
Bắc Ninh,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 28 ngày trước
1 - 3 triệu
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
8 - 12 triệu
Quảng Nam,
Đăng 28 ngày trước
8 - 12 triệu
Hưng Yên,
Đăng 28 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Safety & Security Manager
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 28 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Laundry Manager
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 28 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH Sharp Manufacturing Việt Nam
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH SẢN XUẤT
Sharp Manufacturing Việt Nam
3.3
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 28 ngày trước
10 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
10 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NÔNG NGHIỆP TRƯỜNG HẢI
Trợ Lý Hệ Thống Quy Trình Quy Định
Nông nghiệp Trường Hải - THACO AGRI
3.8
Thỏa thuận
Gia Lai,
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH MBC Playbe Việt Nam
Trưởng phòng kinh doanh
MBC Playbe Việt Nam
2.7
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
TA & HRBP Manager
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
15 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
CHUYÊN VIÊN - THÍ NGHIỆM
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
13 - 16 triệu
Long An
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Chuyên Viên Đào Đạo (mạnh hệ thống)
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
8 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Trên 1.5 USD
Hà Nội, Phú Thọ
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
Kế Toán Trưởng
Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Thiện Chí Sài Gòn
Kỹ Sư Cơ Khí
Thiện Chí Sài Gòn - Goodwill
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CP THUẬN HẢI
Chuyên viên pháp lý
THUẬN HẢI
3.8
17 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Bảo hiểm nhân thọ Cathay Việt Nam
Nhân Viên Hành Chính
Bảo hiểm Cathay Life Việt Nam
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
10 - 11 triệu
Long An
Đăng 28 ngày trước
20 - 23 triệu
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Business System Specialist (AI & Process Digitalization)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
13 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Sơn La năm 2024
UBND xã Chiềng Sơn, Sơn La tiếp nhận hồ sơ đăng ký hợp đồng thực hiện nhiệm vụ của công chức
Công chức Sơn La
70 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 13/05/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/05/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội xã Chiềng Sơn (Tiểu khu 4, xã Chiềng Sơn, tỉnh Sơn La).

UBND xã Chiềng Sơn thông báo tiếp nhận hồ sơ đăng ký hợp đồng thực hiện nhiệm vụ của công chức tại các cơ quan chuyên môn thuộc UBND xã theo. Nghị định số 173/2035/NĐ-CP ngày 30/6/2025 của Chính phủ, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 3 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: Xét hồ sơ
3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày 11/5/2026 đến hết ngày 30/5/2026 (rong: giờ hành chính).

– Địa điểm: Phòng Văn hóa – Xã hội xã Chiềng Sơn (Tiểu khu 4, xã Chiềng Sơn, tỉnh Sơn La).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

 Phụ lục chi tiết

Nguồn tin: Xã Chiềng Sơn, tỉnh Sơn La

nguồn "www.tuyencongchuc.vn"

 
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Sơn La năm 2024
Công chức Sơn La Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Sơn La

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Sơn La. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo