15,168 việc làm
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 ngày trước
1 - 3 triệu
Kiên Giang
Đăng 9 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
IHG Hotels and Resorts
Hygiene Officer Assistant
IHG (VIETNAM), LLC
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 9 ngày trước
13 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công ty Cổ phần UV
Chuyên viên tuyển dụng
CÔNG TY CP UV
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Rex Hotel Saigon
Human Resources Business Partner Officer
Rex Hotel Saigon ( Comos Rex Saigon )
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 9 ngày trước
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
EuP Group
Lập trình viên
EuP Group
3.7
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
1 - 3 triệu
Quảng Nam
Đăng 9 ngày trước
VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN ROFU SINGAPORE PTE. LTD
QC Manager-Footwear
ROFU SINGAPORE
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội, Yên Bái
Đăng 9 ngày trước
The Grand Ho Tram Strip
Guest Relations Manager
Công ty TNHH dự án Hồ Tràm
4.0
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
10 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
Thư ký dự án
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
12 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
Shilla Monogram Quangnam Danang Resort
Bartender - All Day Dining
Shilla Monogram Resort
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 9 ngày trước
VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN ROFU SINGAPORE PTE. LTD
Admin Assistant
ROFU SINGAPORE
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
AB INBEV VIỆT NAM
Warehouse Team Leader
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
TRƯỞNG PHÒNG ĐÀO TẠO
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY TNHH A G STEEL MANUFACTURE
Customer Service Executive
A G Steel Manufacture - Flowyline Design
1.3
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
NHÂN VIÊN GIAO HÀNG
CÔNG TY SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
KỸ SƯ HIỆN TRƯỜNG TIỆN ÍCH - KHO
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên Giám sát chất lượng (QC)
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 10 ngày trước
18 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ NAM LONG
Thư ký Dự án (8 tháng)
Nam Long Group
4.5
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Kỹ sư MEP
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Training Manager
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
9 - 55 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Thư Ký Kho - Hưng Yên
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
9 - 12 triệu
Hưng Yên
Đăng 10 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Thư Ký Kho - Quận 9
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐỊA ỐC VẠN XUÂN
Chuyên viên Marketing tổng hợp
CÔNG TY ĐỊA ỐC VẠN XUÂN
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Phó Phòng Kế Toán
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 10 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên Giám sát an toàn (HSE Specialist)
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 10 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Quản Lý Sản Xuất Dự Án (Tại Nhà Máy)
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 10 ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÙNG THỦY
Chuyên Viên Thu Mua Hàng Gia Dụng (Tiếng Trung)
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÙNG THỦY
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Du Lịch & Thương Mại TST
Chuyên viên Kinh doanh
TST tourist
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
12 - 13 triệu
Đà Nẵng
Đăng 10 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
UBND xã Bình Chuẩn, Nghệ An tuyển chọn Hòa giải viên lao động năm 2026
Công chức Nghệ An
154 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND xã Bình Chuẩn, tỉnh Nghệ An

UBND xã Bình Chuẩn thông báo tuyển chọn 01 Hòa giải viên lao động trên địa bàn xã.

1. GIỚI THIỆU NHIỆM VỤ
Hòa giải viên lao động có nhiệm vụ hỗ trợ các bên trong quan hệ lao động giải quyết tranh chấp bằng phương thức hòa giải, góp phần bảo đảm quyền, lợi ích hợp pháp của người lao động và người sử dụng lao động, duy trì quan hệ lao động ổn định, hài hòa.
2. TIÊU CHUẨN, ĐIỀU KIỆN
– Là công dân Việt Nam, có năng lực hành vi dân sự đầy đủ theo quy định của Bộ luật Dân sự, có sức khỏe và phẩm chất đạo đức tốt;
– Có trình độ đại học trở lên và có ít nhất 03 năm làm việc trong lĩnh vực có liên quan đến quan hệ lao động;
– Không thuộc diện đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc đã chấp hành xong bản án nhưng chưa được xóa án tích.

3. HỒ SƠ ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN
Xét hồ sơ.
4. THỜI GIAN, ĐỊA ĐIỂM NHẬN HỒ SƠ
Từ ngày 03/9/2026 đến hết ngày 25/9/2026, tại UBND xã Bình Chuẩn, tỉnh Nghệ An.

Nguồn tin: Trang thông tin xã Bình Chuẩn, Nghệ An

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
Công chức Nghệ An Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Nghệ An

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Nghệ An. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo