7,422 việc làm
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Security Shift Leader/ Ca trưởng an ninh
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
IT Manager/ Trưởng bộ phận IT
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Staff House Executive/ Nhân viên nhà công vụ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Customer Service/ Nhân viên chăm sóc khách hàng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Room Attendant/ Nhân Viên Làm Phòng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Night Manager/ Phụ Trách Ca Đêm
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Life Guard / Nhân viên cứu hộ
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Food & Beverage Manager/ Trưởng bộ phận Ẩm thực
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Public area Supervisor/ Giám sát vệ sinh công cộng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Kỹ sư M&E
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Restaurant Supervisor/ Giám sát nhà hàng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Chief Security/ Trưởng Bộ Phận An Ninh
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Room Supervisor/ Giám Sát Buồng Phòng
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Marcom Manager (Based on HCM)/ Quản lý truyền thông
Sunset Sanato Resort & Villas Phú Quốc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hòa Bình,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Nam Định,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Lào Cai,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kon Tum,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Giang,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
UBND TP. Thái Nguyên tiếp tục thực hiện công tác tuyển dụng viên chức sự nghiệp GD&ĐT năm 2025
Công chức Thái Nguyên
103 việc làm 8 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 14/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 234, đường Lương Ngọc Quyến, phường Quang Trung, thành phố Thái Nguyên

Ngày 27/02/2025, UBND thành phố Thái Nguyên đã ban hành Kế hoạch số 60/KH-UBND về việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025; Ngày 06/3/2025, UBND thành phố Thái Nguyên ban hành Thông báo số 127/TB-UBND về việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025, thời gian tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển từ ngày 10/3/2025 đến hết ngày 10/4/2025.
Tuy nhiên, thực hiện Văn bản số 324/SNV-CCVC ngày 21/3/2025 của sở Nội vụ tỉnh Thái Nguyên về việc tuyển dụng, quy hoạch, luân chuyển, bổ nhiệm, kiện toàn các chức danh lãnh đạo quản lý. Ngày 21/3/2024, UBND thành phố ban hành Thông báo số 152/TB-UBND về việc tạm dừng việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025.
Thực hiện Công văn số 2463/UBND-KGVX ngày 12/4/2025 của UBND tỉnh Thái Nguyên về việc tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông. UBND thành phố Thái Nguyên Thông báo tiếp tục thực hiện công tác tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025 cụ thể như sau:

1. Thời gian tiếp tục nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: Kể từ ngày 13/4/2025 đến hết ngày 03/5/2025.
2. Địa điểm nhận Phiếu đăng ký dự tuyển:
– Nộp phiếu đăng ký dự tuyển trực tuyến trên hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính tỉnh Thái Nguyên: https://dichvucong.thainguyen.gov.vn.
– Nộp trực tiếp tại bộ phận tiếp nhận và trả kết quả giải quyết thủ tục hành chính UBND thành phố Thái Nguyên (Địa chỉ Số 18, đường Nha Trang, phường Trưng Vương, thành phố Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên).
3. Những trường hợp đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển
UBND thành phố Thái Nguyên tiếp tục thực hiện quy trình tuyển dụng đối với những thí sinh đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển viên chức qua cổng dịch vụ công tỉnh Thái Nguyên từ ngày 10/3/2025 đến ngày 21/3/2025.
Đối với những trường hợp đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển tuy nhiên nội dung phiếu đăng ký dự tuyển không đảm bảo như: Sai đơn vị dự tuyển, sai vị trí tuyển dụng, không ký tên… thí sinh thực hiện nộp lại phiếu đăng ký dự tuyển theo quy định.

4. Dự kiến thời gian, địa điểm tổ chức xét tuyển
4.1. Trình tự thời gian dự kiến tổ chức xét tuyển
– Ngày 05/5/2025 đến ngày 09/5/2025: Thực hiện xét tuyển vòng 1
– Ngày 10/5/2025: Niêm yết danh sách thí sinh đủ điều kiện xét tuyển vòng 2 và công khai trên cổng thông tin điện tử của UBND thành phố Thái Nguyên, trên Website của Phòng Giáo dục và Đào tạo thành phố.
– Ngày 18/5/2025: Tập trung thí sinh đủ điều kiện xét tuyển vòng 2 để thông báo số báo danh, nội quy, thời gian, địa điểm tổ chức thi vấn đáp, thực hành.
– Từ ngày 19/5/2025 đến ngày 21/5/2025: Thực hiện thi vấn đáp, thực hành về chuyên môn nghiệp vụ.
– Ngày 24/5/2025: Niêm yết công khai kết quả xét tuyển vòng 2.
– Ngày 24/5/2025: Thông báo kết quả trúng tuyển.
4.2. Địa điểm thi vòng 2: Dự kiến Trường THCS Chu Văn An, thành phố Thái Nguyên (Số 234, đường Lương Ngọc Quyến, phường Quang Trung, thành phố Thái Nguyên).
5. Hoàn thiện hồ sơ tuyển dụng
Từ ngày 24/5/2025 đến hết ngày 23/6/2025: Người trúng tuyển đến phòng Nội vụ thành phố Thái Nguyên để hoàn thiện hồ sơ tuyển dụng.
Các nội dung khác thực hiện theo Thông báo số 127/TB-UBND ngày 06/3/2024 của UBND thành phố Thái Nguyên về việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025.
Trên đây là Thông báo tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Thái Nguyên năm 2025. UBND thành phố Thái Nguyên yêu cầu các đơn vị, cá nhân có liên quan nghiêm túc triển khai thực hiện

>>>>>Xem thêm: UBND TP. Thái Nguyên tuyển dụng viên chức sự nghiệp GD&ĐT năm 2025

Nguồn tin: thainguyencity.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
Công chức Thái Nguyên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Thái Nguyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Thái Nguyên. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo