15,194 việc làm
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
Đăng 27 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries
Kỹ Sư Môi Trường
Koastal Eco Industries
2.5
15 - 22 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
NHÂN VIÊN SPEC DỰ ÁN
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Chuyên viên lập trình
Địa Ốc Phú Long
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 27 ngày trước
Trên 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Nhân viên/Chuyên viên Tư vấn Hướng nghiệp Tuyển sinh
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty Cổ Phần Xây dựng Kiến trúc AA Tây Ninh
Senior BIM Coordinator
Kiến trúc AA Tây Ninh
1.0
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
IT Engineer (Rotating Shifts)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
Công Ty CPDV Nhà Sạch
GIÁM SÁT TỔNG VỆ SINH
Dịch vụ Nhà Sạch
14 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
15 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 27 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Project Engineer (Mechanical Background)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
Công ty tnhh Crystal Elegance Textiles Việt Nam
Trưởng Nhóm Bảo Trì Cơ Khí
Crystal Elegance Textile Viet Nam
3.0
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH NHÂN SỰ
Fabri-Tech Components (Vietnam) CO., LTD
30 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Chuyên Viên Kiểm Soát Nội Bộ
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đức Mạnh
Kỹ sư giám sát
Đức Mạnh
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
Đại diện Mua hàng
TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
2.9
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 27 ngày trước
17 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
Cost Controller
TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
12 - 18 triệu
Lạng Sơn
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
Nhân Viên Kinh Doanh/ Đại Diện Bán Hàng
TẬP ĐOÀN VAS NGHI SƠN
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo viên Tiếng Anh Part-time [GIA KIỆM - ĐỒNG NAI]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
Nhân Viên Lab/QC Sản Xuất – Thu Nhập Đến 15 Triệu
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
Lab Technician - Chemical
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
15 - 30 triệu
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Kế toán Ngân hàng (Bank Accountant)
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Đắk Lắk, Đắk Nông
Đăng 27 ngày trước
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
Customer Service - Chemical
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Kỹ thuật viên vận hành máy & bảo trì
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 27 ngày trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công cao tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries
Kỹ sư xây dựng
Koastal Eco Industries
2.5
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
Human Resources Business Partner - HRBP
WALL STREET ENGLISH
3.1
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
25 - 35 triệu
Long An, Tây Ninh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Trưởng nhóm C&B
Café Katinat
3.0
17 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Marshall Amplification (VietNam)
Facilities Manager
Marshall Amplification (VietNam)
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
UBND TP. Sông Công, Thái Nguyên tiếp tục thực hiện công tác tuyển dụng viên chức sự nghiệp GD&ĐT năm 2025
Công chức Thái Nguyên
112 việc làm 4 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 14/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND TP. Sông Công, Thái Nguyên

Căn cứ Văn bản số 324/SNV-CCVC ngày 21/3/2025 của sở Nội vụ tỉnh Thái Nguyên về việc tuyển dụng, quy hoạch, luân chuyển, bổ nhiệm, kiện toàn các chức danh lãnh đạo quản lý. Ngày 24/3/2024, UBND thành phố Sông Công ban hành Thông báo số 84/TB-UBND về việc tạm dừng việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Sông Công năm 2025.
Thực hiện Công văn số 2463/UBND-KGVX ngày 12/4/2025 của UBND tỉnh Thái Nguyên về việc tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông. UBND thành phố Sông Công Thông báo tiếp tục thực hiện công tác tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Sông Công năm 2025, cụ thể như sau:

1. Thời gian tiếp tục nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: Kể từ ngày 14/4/2025 đến hết ngày 29/4/2025.
2. Địa điểm nhận Phiếu đăng ký dự tuyển: theo Thông báo số 53/TB-UBND ngày 06/3/2025 của UBND thành phố Sông Công.3. Những trường hợp đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển
UBND thành phố Sông Công tiếp tục thực hiện quy trình tuyển dụng đối với những thí sinh đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển viên chức qua cổng dịch vụ công tỉnh Thái Nguyên; nộp trực tiếp và qua thực hiện dịch vụ bưu chính công ích kể từ ngày 10/3/2025 đến ngày 24/3/2025.
Đối với những trường hợp đã nộp phiếu đăng ký dự tuyển trên Cổng dịch vụ công trực tuyến tỉnh Thái Nguyên tuy nhiên nội dung phiếu đăng ký dự tuyển không đảm bảo như: Sai đơn vị dự tuyển, sai vị trí tuyển dụng, không ký tên, không có ảnh, bị từ chối/ hoặc trả lại hồ sơ (do tạm dừng công tác tuyển dụng…), sai tên thủ tục hành chính… thí sinh thực hiện nộp lại phiếu đăng ký dự tuyển theo quy định.
Các nội dung khác thực hiện theo Thông báo số 53/TB-UBND ngày 06/3/2024 của UBND thành phố Sông Công về việc tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Sông Công năm 2025.
Trên đây là Thông báo tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo thành phố Sông Công năm 2025. UBND thành phố Sông Công thông báo tới các đơn vị, cá nhân có liên quan./.

>>>>>Xem thêm: UBND thành phố Sông Công, Thái Nguyên tuyển dụng viên chức năm 2025

Nguồn tin: songcong.thainguyen.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
Công chức Thái Nguyên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Thái Nguyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Thái Nguyên. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo