15,191 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
11 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì cơ khí
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY TNHH APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
Kỹ sư giám sát xây dựng
APAVE CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG
20 - 24 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
10 - 58 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
KỸ SƯ THIẾT KẾ CƠ KHÍ
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
14 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
10 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Công Ty TNHH Dịch Vụ và Cung Cấp Thực Phẩm Quốc Tế-IFSS
AP Accountant - Kế toán phải trả
Thực Phẩm Quốc Tế - IFSS
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
40 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
3 - 5 triệu
Cần Thơ
Đăng 9 ngày trước
Công Ty TNHH Dịch Vụ và Cung Cấp Thực Phẩm Quốc Tế-IFSS
AR Accountant - Kế toán phải thu
Thực Phẩm Quốc Tế - IFSS
3.0
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
14 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 9 ngày trước
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
9 - 55 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
[HADASA - F&B] SALES MANAGER
Café Katinat
3.0
40 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Trưởng Phòng HSE & 5S
DaiDung Corporation
40 - 45 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ TRANH - GIA VỊ (Cassia Cottage)
NHÂN VIÊN HỒ BƠI / POOL BOY
Cassia Cottage - Resort
Thỏa thuận
An Giang & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
VM Store
THỜI TRANG SIXDO.
13 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Thái Bình
TRỢ LÝ KẾ HOẠCH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG
Đầu Tư Thái Bình - TBS LAND
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
Công ty tnhh sản xuất và thi công nội thất Hometalk
Social Media Leader
Hometalk
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Nhân viên Pháp chế
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY LAND
Sales Admin
ĐÔNG TÂY LAND
4.0
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
25 - 35 triệu
Nam Định
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 9 ngày trước
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
Purchasing Intern (6 months)
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
1.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
Công TY TNHH Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Vạn Đồng Phát
Kỹ sư chế tạo máy
Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Vạn Đồng Phát
15 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
HCM - Chuyên viên Kế toán Bán hàng (Văn Phòng)
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công ty TNHH Công nghiệp Fullwei Việt Nam
[Bắc Ninh] TRỢ LÝ TIẾNG TRUNG
Công nghiệp Fullwei Việt Nam
Thỏa thuận
Bắc Ninh,
Đăng 9 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Kiến Trúc Sư
Xây dựng Phước Thành
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Chuyên viên Kế hoạch Tổng hợp
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
20 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
12 - 15 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 9 ngày trước
9 - 55 triệu
Đà Nẵng
Đăng 9 ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
Talent Acquisition (14-month contract)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CP SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
Nhân Viên Đóng Gói Hàng Tại Kho TMĐT
CÔNG TY SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI P.P
Trên 9 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN KIDO
CHUYÊN VIÊN KẾ TOÁN QUẢN TRỊ
TẬP ĐOÀN KIDO
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
10 - 58 triệu
Đà Nẵng
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 9 ngày trước
UBND quận Ba Đình, Hà Nội
UBND quận Ba Đình, Hà Nội thông báo tiếp tục tổ chức tuyển dụng viên chức năm 2025
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 22/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND quận Ba Đình, Hà Nội

Căn cứ Văn bản số 1627/BGDĐT-NGCBQLGD ngày 11/4/2025 của Bộ Giáo dục và Đào tạo về việc tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông; Văn bản số 151-CV/ĐU ngày 15/4/2025 của Đảng ủy UBND Thành phố về thực hiện Thông báo kết luận của Ban Thường vụ Thành ủy số 2117-TB/TU ngày 11/4/2025;

Thực hiện chỉ đạo của UBND Thành phố Hà Nội tại Văn bản số 1529/UBND-NC ngày 18/4/2025 về việc triển khai thực hiện Văn bản số 2117-TB/TU ngày 11/4/2025 của Ban Thường vụ Thành ủy và văn bản số 1627/BGDĐT-NGCBQLGD ngày 11/4/2025 của Bộ Giáo dục và Đào tạo về việc tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông;

UBND quận Ba Đình thông báo việc tiếp tục tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập trực thuộc UBND quận Ba Đình năm 2025 như sau:

1. Về việc tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển

– Tiếp tục thực hiện các nội dung tại Thông báo số 29/TB-UBND ngày 19/3/2025 của UBND quận Ba Đình về Thông báo tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập trực thuộc UBND quận Ba Đình năm 2025.

– Thời gian tiếp tục tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển là 25 ngày (đã thực hiện tiếp nhận phiếu 05 ngày kể từ ngày có thông báo tuyển dụng đến ngày có thông báo tạm dừng tuyền dụng). Thời gian tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển cụ thể như sau: Từ ngày 18/4/2025 đến 17 giờ 00 phút ngày 12/5/2025 trừ các ngày thứ 7, chủ nhật trong tuần và ngày lễ (Buổi sáng từ 08h00’ đến 11h30’; Buổi chiều từ 13h30’ đến 17h00’).

2. Về tiến độ thực hiện

UBND quận Ba Đình điều chỉnh tiến độ tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập trực thuộc UBND quận Ba Đình năm 2025 theo Phụ lục 2 Kèm theo Thông báo số 29 /TB-UBND ngày 19/3/2025 của UBND quận Ba Đình như sau:

TT

Thời gian

Nội dung

1

18/4/2025

Ban hành thông báo tiếp tục tổ chức tuyển dụng

2

18/4/2025 đến ngày 12/5/2025

 Tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển

3

25/4/2025

Thông báo nội dung ôn tập vòng 1 và vòng 2

4

12/5/2025 đến ngày 13/5/2025

Thẩm định phiếu đăng ký dự tuyển

Thông báo công khai danh sách người đủ điều kiện và không đủ điều kiện dự tuyển.

5

14/5/2025

Thông báo triệu tập thí sinh dự thi vòng 1, số lượng phòng thi, danh sách thí sinh, số báo danh, sơ đồ điểm thi.

6

20/5/2025

Tổ chức thi vòng 1: Hình thức trắc nghiệm trên máy vi tính và công bố kết quả ngay sau khi thi

7

21/5/2025

Lập danh sách và thông báo triệu tập thí sinh đủ điều kiện dự thi vòng 2

8

26/5/2025 đến ngày 27/5/2025

Tổ chức thi vòng 2

9

29/5/2025

– Tổng hợp, rà soát kết quả thi và đề nghị Chủ tịch UBND quận quyết định công nhận kết quả tuyển dụng;

 

– Thông báo hoàn thiện hồ sơ của các thí sinh trúng tuyển

10

20/6/2025

– Ban hành Quyết định tuyển dụng;

 

– Hướng dẫn các đơn vị ký hợp đồng lao động với người trúng tuyển.

Lưu ý:

– Thời gian dự kiến có thể thay đổi để phù hợp với điều kiện thực tế nhưng phải đảm bảo quy trình tuyển dụng theo quy định.

– Các trường hợp đủ điều kiện miễn thi ngoại ngữ đề nghị mang theo bản sao các văn bằng, chứng chỉ để kiểm tra, đối chiếu.

UBND quận Ba Đình thông báo đến các đơn vị và các cá nhân liên quan được biết, thực hiện./.

>>>>>Xem thêm: UBND quận Ba Đình, Hà Nội tuyển dụng viên chức năm 2025

Nguồn tin: badinh.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

UBND quận Ba Đình, Hà Nội
UBND quận Ba Đình, Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 12- 14 phố Phan Đình Phùng và số 2 phố Trúc Bạch - TP.Hà Nội

Phường Ba Đình nằm trong quận cùng tên – nơi được xem là “trái tim chính trị” của Việt Nam. Khu vực này có vị trí thuận lợi, kết nối với nhiều phường trung tâm khác và là nơi tập trung nhiều cơ quan đầu não của Nhà nướ


Review UBND quận Ba Đình, Hà Nội

5.0
1 review

18/04/2026
PHP Developer tại Hà Nội

review môi trường nhà nước

Nhắn tin Zalo