15,725 việc làm
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
Kế toán tổng hợp F&B
Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
9000 - 11 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Design
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
14 - 16 triệu
Nghệ An
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH MABUCHI MOTOR VIỆT NAM
CHUYÊN VIÊN KẾ TOÁN
CÔNG TY TNHH MABUCHI MOTOR VIỆT NAM
3.9 ★
13 - 16 triệu
Đồng Nai
Đăng 28 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Chuyên Viên Media
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng phòng QLRR SHB Campuchia
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Đăng 28 ngày trước
9 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
7 - 8.9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Lễ tân
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
7 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Frontend Developer (Angular/ ReactJS) - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Điều Intersnack Việt Nam
Process Improvement & Data Analyst
Vietnam Intersnack Cashew
5.0 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 28 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Quản lý dịch vụ
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
10 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Vận hành số - Khối Ngân hàng số
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Kế toán công nợ (Debit Note)
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0 ★
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Chuyên viên kỹ thuật tòa nhà
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
Production Process Staff (kỹ sư quy trình sản xuất)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN DẦU KHÍ - PSA
[TP Đà Nẵng] Tuyển dụng Nhân viên Kỹ thuật
Công ty Quản lý và Khai thác Tài sản Dầu khí - PSA
1.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 28 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Tâm Anh
[Tâm Anh HCM] Giám Sát Vệ Sinh
Đa Khoa Tâm Anh
1.9 ★
11 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam
Chuyên viên đào tạo (có kinh nghiệm bán hàng online)
Kỹ Nghệ Thực Phẩm Việt Nam - VIFON
2.1 ★
13 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Project Director (Livestream Agency)
HR Vietnam’s ESS Client
4.5 ★
4 - 5 USD
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Lào Cai & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH United International Pharma
HR-Admin Assistant (6-month contract)
United International Pharma
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên - Chi nhánh Hưng Yên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 28 ngày trước
20 - 40 triệu
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 28 ngày trước
7 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CON CƯNG
Ecommerce Campaign Leader
CON CƯNG
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Và Xuất Khẩu Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
KIỂM TOÁN NỘI BỘ
Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CON CƯNG
Data Engineer
CON CƯNG
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty CP Casper Việt Nam
Chuyên Viên Chăm Sóc Khách Hàng
Casper Việt Nam
3.1 ★
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính/Chuyên viên cao cấp Thẩm định tài sản
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
9 - 30 triệu
Thừa Thiên - Huế
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
16 - 18 triệu
Nam Định, Thái Bình
Đăng 28 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
UBND phường Tây Hiếu, tỉnh Nghệ An tuyển chọn Hòa giải viên lao động năm 2026
Công chức Nghệ An
159 việc làm 1 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/09/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Văn hóa – Xã hội thuộc UBND phường Tây Hiếu, tỉnh Nghệ An

Thực hiện Kế hoạch số 795/KH-UBND ngày 25/8/2026 của Ủy ban nhân dân tỉnh Nghệ An về việc tuyển chọn, bổ nhiệm Hòa giải viên lao động trên địa bàn tỉnh Nghệ An giai đoạn 2026-2030;
Căn cứ Thông báo số 7293/TB-SNV ngày 28/8/2026 của Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An về việc tuyển chọn Hòa giải viên lao động trên địa bàn tỉnh Nghệ An;
UBND phường Tây Hiếu thông báo việc tuyển chọn Hòa giải viên lao động trên địa bàn phường Tây Hiếu như sau:

1. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
Người tham gia tuyển chọn hòa giải viên lao động đảm bảo các tiêu chuẩn sau:
– Là công dân Việt Nam, có năng lực hành vi dân sự đầy đủ theo quy định của Bộ luật Dân sự, có sức khỏe và phẩm chất đạo đức tốt.
– Có trình độ đại học trở lên và có ít nhất 03 năm làm việc trong lĩnh vực có liên quan đến quan hệ lao động.
– Không thuộc diện đang bị truy cứu trách nhiệm hình sự hoặc đã chấp hành xong bản án nhưng chưa được xóa án tích.
2. Số lượng tuyển chọn và nhiệm kỳ bổ nhiệm:
– Số lượng: 01 người
– Nhiệm kỳ bổ nhiệm: Tối đa không quá 05 năm theo quy định tại Điều 93 Nghị định số 145/2020/NĐ-CP ngày 14/12/2020.
3. Phương thức tuyển chọn: Xét hồ sơ

4. Hồ sơ đăng ký dự tuyển và lệ phí dự tuyển:
a) Hồ sơ đăng ký dự tuyển
– Đơn đăng ký dự tuyển hòa giải viên lao động (có Mẫu đơn kèm theo);
– Sơ yếu lý lịch có xác nhận của cấp có thẩm quyền;
– Giấy chứng nhận sức khỏe do cơ quan y tế có thẩm quyền cấp theo quy định của Bộ Y tế;
– Bản sao từ sổ gốc, bản sao có chứng thực hoặc bản sao xuất trình kèm bản chính để đối chiếu các văn bằng, chứng chỉ liên quan;
– Văn bản giới thiệu tham gia làm hòa giải viên lao động của các cơ quan, tổ chức liên quan (nếu có).
Hồ sơ đăng ký dự tuyển được đựng trong túi hồ sơ theo quy định.
b) Lệ phí dự tuyển: Không
5. Thời gian tiếp nhận hồ sơ: Từ ngày 03/9/2026 đến hết ngày 25/9/2026 (vào giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần)
6. Địa điểm tiếp nhận hồ sơ: Cá nhân trực tiếp đăng ký hoặc được các cơ quan, đơn vị của nhà nước, tổ chức chính trị, tổ chức chính trị xã hội và các tổ chức khác giới thiệu tham gia dự tuyển hòa giải viên lao động nộp hồ sơ đến Phòng Văn hóa – Xã hội thuộc UBND phường Tây Hiếu, tỉnh Nghệ An hoặc Sở Nội vụ tỉnh Nghệ An (địa chỉ: số 30 đường Phan Đăng Lưu, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An).
UBND phường Tây Hiếu thông báo để các cơ quan, tổ chức và cá nhân biết, đăng ký tham gia.

*****Tài liệu đính kèm:

– Đơn đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: tayhieu.nghean.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
Công chức Nghệ An Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Nghệ An

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Nghệ An. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo