10,827 việc làm
Thỏa thuận
Hưng Yên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Kế Toán Trung Tâm (Quận 10)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên/Chuyên viên cao cấp Quản trị dịch vụ CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
PPP Laser CLinic - CÔNG TY TNHH PPP VIỆT NAM
Chuyên Viên Tư Vấn Da Liễu
PPP Laser CLinic
2.4
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Hữu Nghị
Chuyên viên Tài chính Ngân hàng
Thực Phẩm Hữu Nghị
2.4
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên Tuyển dụng và Đào tạo - Hà Nội
Bia và Nước giải khát Hạ Long
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior IT Operations Engineer - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
12 - 25 triệu
Hà Nam
Đăng 20 ngày trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior NOC Engineer - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 20 ngày trước
7.4 - 8.2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Phú Long
Nhân viên Kinh doanh
Địa Ốc Phú Long
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên sửa chữa bảo dưỡng
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
9 - 12 triệu
Hưng Yên
Đăng 20 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Trưởng Ban Sales OTA
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
20 - 30 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty cổ phần Gỗ An Cường
Nhân viên môi trường
Gỗ An Cường
2.4
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
Kế Toán Thuế - Công Ty Xây Dựng
Đầu Tư Xây Dựng Quân Đạt
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Á
CHUYÊN VIÊN CẤP CAO PHÁP LÝ DỰ ÁN
Công Ty Cổ Phần Kiến Á
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
25 - 30 triệu
Cần Thơ
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Nhân Viên Thiết Kế (Thu Nhập 13 - 15 Triệu)
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Giáo viên mầm non (chung cư RichMond - Bình Thạnh)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
Trợ lý Quản lý Nhà máy
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
Video Editor
Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
2.9
17 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên Viên Tuyển Dụng Đào Tạo
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 10 triệu
Kiên Giang
Đăng 20 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
13 - 15 triệu
Long An
Đăng 20 ngày trước
20 - 25 triệu
Cần Thơ
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Sản xuất Toàn Cầu LIXIL Việt Nam
Quản lý sản xuất
LIXIL Việt Nam
3.0
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Yên & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Vacons Architects (Interior Design & Build)
Giám sát thi công
Vacons Architects
5.0
14 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Phó phòng Kinh doanh
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
[MÊ LINH] NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Nhân viên bán hàng tại cửa hàng
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu, Long An
Đăng 20 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hưng Yên năm 2024
UBND huyện Yên Mỹ, Hưng Yên tuyển dụng viên chức năm 2024
Công chức Hưng Yên
21 việc làm 15 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/12/2024
Hạn nộp hồ sơ: 11/12/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 6
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Xã Tân Lập, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

UBND huyện Yên Mỹ, Hưng Yên tuyển dụng viên chức vào làm việc tại Hạt Giao thông và Môi trường năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 06 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian:

+ Đối với tuyển dụng viên chức theo chính sách thu hút quy định tại Nghị định số 140/2017/NĐ-CP của Chính phủ: Từ ngày 05/12/2024 đến hết ngày 15/01/2024.

+ Đối với tuyển dụng viên chức theo quy định tại Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25/9/2020 và Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07/12/2023 của Chính phủ: Sau khi có kết quả tuyển dụng viên chức theo chính sách thu hút quy định tại Nghị định số 140/2017/NĐ-CP.

– Địa điểm:

+ Đăng ký dự tuyển trực tiếp tại Bộ phận Tiếp nhận và trả kết huyện Yên Mỹ; Địa chỉ: Xã Tân Lập, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên; Số điện thoại: 0969.880.350

+ Hoặc: Gửi hồ sơ dự tuyển qua đường bưu chính theo địa chỉ: Bộ phận Tiếp nhận và trả kết quả huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên, Địa chỉ: Xã Tân Lập, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên; Số điện thoại: 0969.880.350.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: yenmy.hungyen.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hưng Yên năm 2024
Công chức Hưng Yên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Hưng Yên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Hưng Yên. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo