15,726 việc làm
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
NHÂN VIÊN HÀNH CHÍNH
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
9 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Sản xuất Bảo Ngọc
Nhân Viên Kế Toán Kho
Sản xuất Bảo Ngọc
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Kỹ Sư Nội Nghiệp Cầu Đường
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH RORZE ROBOTECH
Nhân Viên IT
RORZE ROBOTECH
3.5 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
40 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 22 ngày trước
Cty TNHH SX Hiệp Phước Thành
Nhân Viên Marketing B2B
Hiệp Phước Thành
3.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
1500 - 2000 USD
Hà Nội,
Đăng 22 ngày trước
Frasers Property Vietnam
Sales Team Leader
Frasers Property
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Giám đốc Pháp Chế
ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN LÊ PHONG
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 22 ngày trước
9 - 15 triệu
Nghệ An & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
10 - 30 triệu
Nghệ An & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Chuyên viên Tập sự Quan hệ khách hàng cá nhân - Hải Phòng
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 22 ngày trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Tân Bình - Nhân viên Hành chính (Nam)
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0 ★
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Hỗ trợ tín dụng
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh, Đắk Lắk
Đăng 22 ngày trước
10 - 40 triệu
Bắc Ninh,
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
10 - 15 triệu
Hậu Giang
Đăng 22 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
UBND huyện Phú Bình, Thái Nguyên tiếp tục tiếp nhận phiếu ĐKDT và tuyển dụng viên chức GD&ĐT năm 2025
Công chức Thái Nguyên
112 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 14/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND huyện Phú Bình, Thái Nguyên

Thực hiện Công văn số 2463/UBND-KGVX ngày 12/4/2025 của UBND tỉnh Thái Nguyên về việc tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo
viên mắm non, phổ thông.

Căn cứ Kế hoạch số 45/KH-UBND ngày 03/3/2025 của UBND huyện Phú Bình về tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo huyện Phú Bình năm
2025; Thông báo số 29/TB-UBND ngày 05/3/2025 của UBND huyện Phú Bình về tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đảo tạo huyện Phú Bình năm 2025;
Thông báo số 43/TB-UBND ngày 21/3/2025 của UBND. UBND huyện Phú Bình về việc tạm dừng tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển và tạm dừng công tác tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo huyện Phú Bình năm 2025.

Ủy ban nhân dân huyện Phú Bình thông báo: Tiếp tục tiếp nhận phiếu đăng, ký dự tuyển và tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đào tạo huyện Phú
Bình năm 2025, thời gian tiếp nhận là 13 ngày (từ ngày 14/4/2025 đến hết ngày 26/4/2025), địa điểm nhận phiếu đăng ký dự tuyển tại Phòng họp tầng 1, Trụ sở
HĐND và UBND huyện Phú Bình.

Trên đây là Thông báo của UBND huyện Phú Bình về việc tiếp tục tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển và tuyển dụng viên chức sự nghiệp giáo dục và đảo
tạo huyện Phú Bình năm 2025.

>>>>>Xem thêm: UBND huyện Phú Bình, Thái Nguyên tuyển dụng viên chức sự nghiệp GD&ĐT năm 2025

Nguồn tin: phubinh.thainguyen.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thái Nguyên năm 2024
Công chức Thái Nguyên Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Thái Nguyên

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Thái Nguyên. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo