15,726 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Seedcom Fashion Group
Talent Acquisition Specialist (Retail)
Seedcom Fashion Group
3.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN LÁI XE BEN
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
12 - 15 triệu
Nghệ An
Đăng 26 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN THỦ KHO
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
12 - 15 triệu
Hưng Yên
Đăng 26 ngày trước
Công ty Cổ Phần Đồ Gỗ và Trang Trí Nội Thất Đông Ngô
Tài xế - Xe 5 - 16 chỗ
Nội Thất Đông Ngô
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 26 ngày trước
9 - 11 triệu
Hải Phòng
Đăng 26 ngày trước
9 - 11 triệu
Hải Phòng
Đăng 26 ngày trước
11 - 17 triệu
Hải Phòng
Đăng 26 ngày trước
13 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 26 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Kỹ sư vận hành hệ thống (System Operation)
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 26 ngày trước
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
23 - 26 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 26 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 26 ngày trước
10 - 13 triệu
Đồng Nai
Đăng 26 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân Viên Sourcing
Bia và Nước giải khát Hạ Long
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 27 ngày trước
Vietnam Furniture Resources (VFR)
R&D Supervisor (Giám sát bộ phận thiết kế)
Vietnam Furniture Resources (VFR)
1.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
Digital Marketing Executive
CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
2.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
Trade Marketing Executive
CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
2.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP CASLA
Kỹ sư QS
CASLA Group
1.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Kế Toán Tổng Hợp - Kiểm soát chất lượng
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Kỹ sư thiết kế cơ điện (HN)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Kỹ sư M&E (HN)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Hitachi Digital Services Việt Nam
Software Test Engineer
Hitachi Digital Services VietNam
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH HS
Logistics Specialist 2 YOE | TP.HCM
Công Ty TNHH HS
4.0 ★
12 - 17 triệu
Long An
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xherozone
Business Analyst Agile, User Story, SQL
Công Ty Cổ Phần Xherozone
1.0 ★
14 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Seedcom Fashion Group
Nhân Viên Admin Kho
Seedcom Fashion Group
3.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[An Khánh] NHÂN VIÊN KHO THỜI TRANG
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
Thư ký An toàn lao động
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Vilai Việt
11 - 15 triệu
Thái Nguyên
Đăng 27 ngày trước
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
Product Development Engineer (R&D Team)
SAMTEC VIETNAM COMPANY LIMITED
4.6 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Lào Cai
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Nhân Viên Tuyển Dụng Nhà Máy
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Tổ Trưởng Sản Xuất Hàng Viên
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 27 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Thức Ăn Thủy Sản Growmax
Phó Tổng Giám đốc Vận hành (COO)
Thức Ăn Thủy Sản Growmax
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
TP Hành Chính Nhân Sự
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
Điều phối Dự án
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND huyện Mê Linh, Hà Nội tiếp tục tổ chức tuyển dụng viên chức Giáo dục năm 2025
Công chức Hà Nội
219 việc làm 8 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 21/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
UBND huyện Mê Linh, Hà Nội

Căn cứ Văn bản số 1529/UBND-NC ngày 18/04/2025 của Uỷ ban nhân dân Thành phố Hà Nội về việc triển khai, thực hiện văn bản số 2117-TB/TU ngày 11/4/2025 của Thành ủy Hà Nội.
Ủy ban nhân dân huyện Mê Linh thông báo nội dung về công tác tuyển dụng viên chức Giáo dục năm 2025 như sau:

1. Tiếp tục tổ chức tuyển dụng viên chức Giáo dục năm 2025 theo kế hoạch được phê duyệt tại Quyết định số 1064/QĐ-UBND ngày 14/03/2025 của Uỷ ban nhân dân huyện Mê Linh.
2. Về tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển: giữ nguyên nội dung thông tin về tiếp nhận phiếu đăng ký dự tuyển tại Thông báo số 207/TB-UBND ngày 14/03/2025 của Uỷ ban nhân dân huyện Mê Linh.
– Thời gian tiếp nhận phiếu: Từ ngày 18/04/2025 đến hết ngày 29/04/2025 vào các giờ hành chính (bao gồm cả Thứ Bảy, Chủ Nhật).
Mọi khó khăn, vướng mắc liên hệ Đ/c Vũ Anh Liêm – Chuyên viên phòng Nội vụ (Số điện thoại: 0395 282 828) để được hướng dẫn.
UBND huyện Mê Linh thông báo để các đơn vị liên quan và người có nhu cầu đăng ký dự tuyển được biết, thực hiện.
Để kịp thời tiếp nhận được những thông tin về kỳ tuyển dụng, đề nghị các thí sinh thường xuyên truy cập Cổng thông tin điện tử của huyện Mê Linh: http://melinh.hanoi.gov.vn./.

>>>>>Xem thêm: UBND huyện Mê Linh, Hà Nội tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển viên chức giáo dục năm 2025

Nguồn tin: melinh.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo