15,515 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Nhân viên Tuyển sinh [Ngãi Giao - Bà Rịa Vũng Tàu]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
7 - 10 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 14 ngày trước
Công ty TNHH AOBA Việt Nam
CUSTOMER SERVICE STAFF
AOBA Việt Nam
800 - 1 USD
Hà Nam
Đăng 14 ngày trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Chuyên viên Kinh tế Xây dựng (Dự toán)
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Kế Toán Trưởng
Viet Han Concrete JSC.,
2.0
28 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
16 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai, Nam Định
Đăng 14 ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Graphic Designer
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ, An Giang
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 14 ngày trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Chuyên Viên Mua Hàng
Viet Han Concrete JSC.,
2.0
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
Chuyên viên R&D
Tập Đoàn FECON
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Vĩnh Long] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Vĩnh Long
Đăng 14 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Trường Thành Việt Nam
Chuyên viên kế toán
Tập Đoàn Trường Thành Việt Nam
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Công ty Cổ Phần Đồ Gỗ và Trang Trí Nội Thất Đông Ngô
Chỉ Huy Trưởng nội thất
Nội Thất Đông Ngô
25 - 35 triệu
Ninh Thuận
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 14 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên Viên Quản Lý Hiệu Quả Làm Việc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
20 - 25 triệu
Hải Phòng
Đăng 14 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Đồng Tháp] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Đồng Tháp
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 14 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Nhân viên Thu hồi nợ qua điện thoại
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
6 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
15 - 20 triệu
Cần Thơ
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 14 ngày trước
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hậu Giang] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Hậu Giang
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 14 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Operational Process Senior Specialist
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 14 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 14 ngày trước
Công ty Sữa đậu nành Việt Nam
Kỹ thuật viên vận hành thiết bị
Sữa đậu nành Việt Nam - Vinasoy
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 14 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND huyện Đông Anh, Hà Nội tiếp tục thực hiện các nội dung tuyển dụng viên chức
Công chức Hà Nội
219 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 21/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
phòng Nội vụ, UBND huyện Đông Anh (Tầng 4, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao Đông Anh, đường Cao Lỗ, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh)

Căn cứ Công văn số 1529/UBND-NC ngày 18/4/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc triển khai, thực hiện văn bản số 2117-TB/TU ngày 11/4/2025 của Thành ủy Hà Nội và văn bản số 1627/BGDĐT-NGCBQLGD của Bộ Giáo dục và Đào tạo về tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông.
UBND huyện Đông Anh thông báo tiếp tục thực hiện các nội dung tuyển dụng viên chức theo Thông báo số 1072/TB-UBND ngày 18/3/2025 về việc tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập thuộc huyện Đông Anh năm 2025 .
Thời gian tiếp tục thu phiếu dự tuyển viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập thuộc huyện Đông Anh năm 2025 như sau:

Thời gian: từ 21/4/2025 đến 17 giờ ngày 09/5/2025.
Địa điểm thu phiếu dự tuyển: phòng Nội vụ, UBND huyện Đông Anh (Tầng 4, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao Đông Anh, đường Cao Lỗ, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh)
(Có tiến độ tổ chức tuyển dụng kèm theo Văn bản này) UBND huyện Đông Anh thông báo đến các cơ quan, đơn vị và các thí sinh được biết để thực hiện.

*****Tệp đính kèm:

– Tiến độ thực hiện

>>>>>Xem thêm: UBND huyện Đông Anh, Hà Nội tuyển dụng viên chức năm 2025

Nguồn tin: donganh.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo