10,033 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản Lý Khách Hàng Sản Phẩm Thẻ
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Trên 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản Lý Khách Hàng
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Trên 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
9 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
18 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Content Social
Xuất nhập khẩu FANI
3.3
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
7 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
25 - 27 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN JAPFA COMFEED VIỆT NAM
Trade Marketing Leader (HCM)
Japfa Comfeed Việt Nam
2.1
10 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
Kế toán thanh toán
TRỐNG ĐỒNG VIỆT NAM
4.0
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
IHG Hotels and Resorts
Instant Service Agent
IHG (VIETNAM), LLC
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH thương mại xuất nhập khẩu FANI
Nhân Viên Quay Dựng Tiktok
Xuất nhập khẩu FANI
3.3
13 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
JW Marriott
Chef de partie - Dimsum
JW Marriott
4.1
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
JW Marriott
Sous Chef - Dimsum
JW Marriott
4.1
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
HR EXECUTIVE (FOCUS TA) - HCM
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
Chuyên Viên Kiểm soát Tiến độ - Chất lượng
ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN IEC
20 - 28 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Quảng Ninh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Montgomerie Links Vietnam
COOK (ĐẦU BẾP)
Montgomerie Links Vietnam
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
Assistant Brand Manager
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Grand Mercure Danang Hotel
F&B Captain
Grand Mercure Danang Hotel
5 - 8 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Grand Mercure Danang Hotel
F&B Sales Executive
Grand Mercure Danang Hotel
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ KIẾN TRÚC & NỘI THẤT MỘC XINH
Nhân viên dự toán
KIẾN TRÚC & NỘI THẤT MỘC XINH
10 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Văn Thư
ONSEN FUJI
2.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Liên Hoa bakery
Kế toán tổng hợp
Liên Hoa bakery
12 - 20 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẮC SÀI GÒN
Nhân viên hành chính văn phòng
Quốc Tế Bắc Sài Gòn - SNI
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
PROCAFFE
Nhân viên kỹ thuật bảo trì
PROCAFFE - Quốc Tế Bách Hợp
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Sol By Melia Phu Quoc
Asst Activity Manager
Sol By Melia Phu Quoc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Avanti - Group
CRM Manager
Avanti Group
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY LIÊN DOANH VẬN CHUYỂN QUỐC TẾ HẢI VÂN
Lễ tân phòng chờ
Vận chuyển Quốc tế Hải Vân
7 - 8 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
Liên Hoa bakery
Quản lý bán hàng
Liên Hoa bakery
30 - 40 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên Media Editor
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
UBND huyện Đông Anh, Hà Nội tiếp tục thực hiện các nội dung tuyển dụng viên chức
Công chức Hà Nội
187 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 21/04/2025
Hạn nộp hồ sơ: 21/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
phòng Nội vụ, UBND huyện Đông Anh (Tầng 4, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao Đông Anh, đường Cao Lỗ, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh)

Căn cứ Công văn số 1529/UBND-NC ngày 18/4/2025 của UBND thành phố Hà Nội về việc triển khai, thực hiện văn bản số 2117-TB/TU ngày 11/4/2025 của Thành ủy Hà Nội và văn bản số 1627/BGDĐT-NGCBQLGD của Bộ Giáo dục và Đào tạo về tuyển dụng, quản lý, sử dụng chỉ tiêu biên chế giáo viên mầm non, phổ thông.
UBND huyện Đông Anh thông báo tiếp tục thực hiện các nội dung tuyển dụng viên chức theo Thông báo số 1072/TB-UBND ngày 18/3/2025 về việc tuyển dụng viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập thuộc huyện Đông Anh năm 2025 .
Thời gian tiếp tục thu phiếu dự tuyển viên chức làm việc tại các cơ sở giáo dục công lập thuộc huyện Đông Anh năm 2025 như sau:

Thời gian: từ 21/4/2025 đến 17 giờ ngày 09/5/2025.
Địa điểm thu phiếu dự tuyển: phòng Nội vụ, UBND huyện Đông Anh (Tầng 4, Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao Đông Anh, đường Cao Lỗ, xã Uy Nỗ, huyện Đông Anh)
(Có tiến độ tổ chức tuyển dụng kèm theo Văn bản này) UBND huyện Đông Anh thông báo đến các cơ quan, đơn vị và các thí sinh được biết để thực hiện.

*****Tệp đính kèm:

– Tiến độ thực hiện

>>>>>Xem thêm: UBND huyện Đông Anh, Hà Nội tuyển dụng viên chức năm 2025

Nguồn tin: donganh.hanoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo