10,449 việc làm
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Aeon Delight (Vietnam) Co., Ltd.
Thư Ký Tổng Giám Đốc
Aeon Delight
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Tập đoàn Giáo dục Đại Trường Phát
Sales Admin - Trợ Lý Kinh Doanh
Đại Trường Phát
3.5
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần UV
Nhân viên Tuyển dụng
CÔNG TY CP UV
5.0
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
PHỤ BẾP TRUNG TÂM
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
9 - 30 triệu
Đồng Nai,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
CHIEF OPERATING OFFICER (COO)
Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
QUẢN LÝ BỘ PHẬN TÁI CHẾ NHỰA
Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
9 - 30 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
QUẢN LÝ BỘ PHẬN PHÂN BÓN HỮU CƠ
Công Nghệ Sinh Học Sài Gòn Xanh
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
11.4 - 13.2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
Nhân viên Thiết kế sản phẩm (R&D Staff)
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
Nhân Viên Bảo Trì
Công ty TNHH San Lim Furniture Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH DƯỢC MỸ PHẨM - kênh MT
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
25 - 50 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ KHÁCH SẠN VÀ KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES
Nhân viên Giám sát Camera An ninh
KHU NGHỈ DƯỠNG LYNN TIMES - Wyndham Thanh Thuỷ
8 - 12 triệu
Phú Thọ,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Du lịch Dịch vụ Hội An ( Historic Hội an Hotel, Hội An Beach Resort )
Nhân viên Buồng Phòng - Khách sạn Hội An Historic
Du lịch Dịch vụ Hội An - Hội An Beach Resort
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30+ ngày trước
7 - 8.5 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
Trưởng phòng PR – Marketing
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Legal Specialist (Operations)
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG TÂY LAND
Trưởng nhóm C & B
ĐÔNG TÂY LAND
4.0
20 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
11 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
UBND huyện Anh Sơn, Nghệ An tuyển dụng viên chức năm 2024 (Đợt 2 – Bổ sung)
Công chức Nghệ An
62 việc làm 8 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 18/10/2024
Hạn nộp hồ sơ: 18/10/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn, tỉnh Nghệ An.

Thực hiện Công văn số 8556/UBND-TH ngày 01/10/2024 của UBND tỉnh Nghệ An về cơ cấu, chức danh, vị trí, số người được tiếp nhận, tuyển dụng, hợp đồng vào làm việc trong các đơn vị sự nghiệp công lập; Kế hoạch số 295/KH- UBND ngày 16/10/2024 của UBND huyện Anh Sơn về Kế hoạch tiếp nhận, tuyển dụng viên chức ngành GD&ĐT huyện Anh Sơn năm 2024 (Đợt 2 – Bổ sung). UBND huyện Anh Sơn thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 (Đợt 2 – Bổ sung) như sau:

1. Nhu cầu tuyển dụng
– Số lượng: 02 người.
– Vị trí việc làm: Giáo viên Văn hóa Tiểu học: 02 người.
2. Điều kiện, tiêu chuẩn dự tuyển
– Điều kiện đăng ký dự tuyển: Thực hiện theo quy định tại Điều 22, Luật
Viên chức năm 2010.
– Tiêu chuẩn trình độ chuyên môn: Có bằng Cử nhân giáo dục Tiểu học trở lên.

3. Hồ sơ đăng ký dự tuyển
– Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu (Mẫu số 01 kèm theo Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07 tháng 12 năm 2023 của Chính phủ);
– Bản sao bằng tốt nghiệp chuyên môn, bảng điểm kết quả học tập theo yêu cầu của vị trí việc làm đăng ký dự tuyển;
– Bản sao các chứng chỉ ngoại ngữ, tin học…
– Bản sao giấy chứng nhận thuộc đối tượng ưu tiên trong tuyển dụng (nếu có).
4. Chế độ ưu tiên trong tuyển dụng
Thực hiện theo Điều 6, Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25/9/2020 của Chính phủ quy định về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức; sửa đổi, bổ sung tại Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07/12/2023 của Chính phủ
5. Hình thức, nội dung tuyển dụng
Tuyển dụng bằng hình thức xét tuyển theo Điều 11, Nghị định số 115/2020/NĐ-CP; sửa đổi, bổ sung tại Nghị định số 85/2023/NĐ-CP.
6. Thời gian, địa điểm nhận hồ sơ
– Thời gian: Từ ngày 18/10/2024 đến hết ngày 16/11/2024. (Trong giờ hành chính các ngày làm việc).
– Địa điểm: Phòng Nội vụ, UBND huyện Anh Sơn.
Địa chỉ: Thị trấn Anh Sơn, huyện Anh Sơn, tỉnh Nghệ An. (Điện thoại liên hệ: Ông Nguyễn Hồng Mạnh, 0912.151.777; Ông Bùi Công Sơn, 0844.519.888).
7. Lệ phí tuyển dụng
500.000 đồng (năm trăm nghìn đồng)/hồ sơ. (Hồ sơ không trúng tuyển không trả lại lệ phí)./.

Nguồn tin: anhson.nghean.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Nghệ An năm 2024
Công chức Nghệ An Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Nghệ An

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Nghệ An. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo