11,274 việc làm
Calidas Landmark 72 Royal Residence
[TUYỂN GẤP] Giám sát Nhà hàng 2F Landmark72
Calidas Landmark 72 Royal Residence
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 tháng trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật viên Vận hành máy
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN CƠ ĐIỆN (MEP)
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Tổng Hợp
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản lý kho vận
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
13 - 25 triệu
Kon Tum
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Cơ khí
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì điện
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
AB INBEV VIỆT NAM
Import Export Supervisor
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên kinh doanh khách sạn
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công cao tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Social Bella Vietnam
Trade Marketing Admin
Social Bella Vietnam
3.6 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Product Marketing Executive
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì cơ khí
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Tuyển Gấp Chuyên Viên Digital Marketing - Facebook Ads Và Google Ads
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
CV cao cấp Tư vấn tài chính cá nhân - Khu vực Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
9 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
PHÓ PHÒNG KINH DOANH DỰ ÁN (Làm việc tại HCM)
Thương mại và Dịch vụ An Biên Hà Nội
2.5 ★
30 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
Legal Manager
GENE - GENE SOLUTIONS
3.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Mobile Developer
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 32 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân Viên Quản Lý Sản Xuất
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Nhân viên Hành chính Bếp
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Yura Corporation Vina
Phiên Dịch Tiếng Hàn Quốc
YURA CORPORATION VINA
3.0 ★
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Nhân Viên Hành Chính Văn Phòng - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
GIÁM ĐỐC CÔNG TY BẢO HIỂM MIC THÀNH ĐÔ
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Nhơn Trạch - Đồng Nai]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Calidas Landmark 72 Royal Residence
[TUYỂN GẤP] Giám sát Nhà hàng 2F Landmark72
Calidas Landmark 72 Royal Residence
94 việc làm 4 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Trưởng Ca/ Giám Sát
Ngày đăng tuyển: 14/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

Mô tả công việc

- Quản lý, đào tạo và phát triển đội ngũ nhân sự trong bộ phận, đảm bảo nhân viên được trang bị đầy đủ kỹ năng, thái độ phục vụ chuyên nghiệp và tuân thủ quy trình tiêu chuẩn tập đoàn.
- Giám sát chất lượng và hiệu quả hoạt động của buffet sáng, đảm bảo món ăn và dịch vụ đạt tiêu chuẩn cao nhất.
- Xử lý nhanh chóng, chuyên nghiệp các phản hồi và khiếu nại của khách hàng, theo dõi đến khi vấn đề được giải quyết triệt để và khách hài lòng.
- Đề xuất và triển khai các sáng kiến nâng cao trải nghiệm khách hàng, liên tục cải tiến phục vụ và dịch vụ để mang lại sự hài lòng của khách.
- Phối hợp với các bộ phận liên quan như Bếp, Lễ tân, Kế toán, Kinh doanh ... để đảm bảo sự nhất quán và hiệu quả trong toàn bộ quá trình phục vụ.

- Các công việc khác theo yêu cầu của quản lý, các vấn đề phát sinh trong ca làm việc.

Quyền lợi được hưởng

  • Thu nhập: Mức lương thỏa thuận tương xứng với năng lực + Service Charge hàng tháng
  • Cung cấp bữa ăn ca giàu dinh dưỡng, đồng phục chuyên nghiệp và miễn phí vé gửi xe.
  • Lương tháng 13, thưởng các dịp lễ Tết, sinh nhật
  • Đóng đầy đủ BHXH, BHTN, BHYT và hưởng các chế độ phúc lợi khác theo đúng Luật Lao động hiện hành
  • Môi trường: Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, trang thiết bị hiện đại và cơ hội khẳng định giá trị bản thân.
  • Địa điểm làm việc: Tầng 2 tòa nhà Landmark72

Yêu cầu công việc

  • Tốt nghiệp THPT trở lên.
  • Có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực nhà hàng hoặc vận hành F&B, ưu tiên ứng viên từng đảm nhiệm vị trí Giám sát hoặc Trợ lý quản lý.
  • Có kiến thức tốt về vận hành F&B, quản lý dịch vụ khách hàng và kiểm soát chi phí.
  • Có khả năng giao tiếp tốt bằng tiếng Hàn.
  • Sử dụng tin học văn phòng trong công việc
  • Kỹ năng lãnh đạo, tổ chức công việc và giải quyết vấn đề hiệu quả.

Yêu cầu hồ sơ

  • Địa chỉ làm việc: Tòa nhà Landmark72, Đường Phạm Hùng, Yên Hòa, Hà Nội.
  • Gửi CV kèm ảnh tới email recruitment(a)aonvina.com hoặc liên hệ số hotline tuyển dụng 024 6282 3110.
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Calidas Landmark 72 Royal Residence
Calidas Landmark 72 Royal Residence Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
23F, Keangnam Hanoi Landmark Tower, Lô E6, Đường Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm

Khu căn hộ dịch vụ đẳng cấp thế giới được trang bị nội thất sang trọng và thiết kế nội thất tuyệt vời. Các phòng trang nhã được trang bị đầy đủ với tầm nhìn ngoạn mục ra thành phố Hà Nội và dịch vụ chu đáo của CALIDAS mang đến cho du khách sự thoải mái tuyệt vời và cuộc sống sang trọng năm sao với chi phí phải chăng. Với cơ sở vật chất và dịch vụ tốt nhất, chúng tôi hy vọng sẽ mang lại những kỷ niệm tuyệt vời cho tất cả du khách. Hãy nghỉ ngơi thoải mái và kinh doanh thành công tại CALIDAS


Nhắn tin Zalo