11,102 việc làm
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 3 tháng trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
Kế toán Tổng hợp/Giá thành
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
10 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Solutions
Chỉ huy trưởng MEP
Xây Dựng Solutions
5.0 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
Yakult Việt Nam
Nhân viên Kinh doanh - TP.HCM
Yakult Việt Nam
3.8 ★
11 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Nhân viên kho
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
14 - 20 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên QA Hệ Thống, Tài Liệu Và Nhà Cung Cấp
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
7.5 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
6 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
[QUẬN 8, BÌNH CHÁNH] NHÂN VIÊN KINH DOANH KÊNH HORECA
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
9 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Sản xuất Toàn Cầu LIXIL Việt Nam
Nhân viên bảo trì
LIXIL Việt Nam
3.0 ★
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Kế toán chi phí
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
10 - 14 triệu
Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
Kỹ Sư Cơ Điện (MEP Engineer)
Thương Mại và Xây Lắp Cơ Điện Probuild
20 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
[ĐÀ NẴNG] NHÂN VIÊN KINH DOANH KÊNH GT
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
9 - 13 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Nhân Viên Khai Báo Hải Quan
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
13 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Tuyển Gấp Nhân Viên Kỹ Thuật Vận Hành Máy CNC Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1 ★
8 - 12.5 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Nagakawa Group
Nhân Viên Kinh Doanh Tiktok
Nagakawa Group
2.8 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Bảo Lộc] CV/CVC/GĐQH Khách hàng doanh nghiệp siêu nhỏ và hộ kinh doanh
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN TRUYỀN THÔNG
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
14 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Trên 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Xuất Nhập Khẩu Trần Ngọc
Nhân Viên Livestream Host & Content Creator
Thương Mại Và Xuất Nhập Khẩu Trần Ngọc
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI QUỐC TẾ
C&B Executive
Tập Đoàn Việt Thái Quốc Tế VTI
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
25 - 35 triệu
Đồng Nai, Long An
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Giám đốc Phòng Giao dịch - Khu vực Long Xuyên, An Giang
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
Thỏa thuận
An Giang
Đăng 2 tuần trước
40 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Đà Nẵng năm 2024
TT Y tế khu vực Tiên Phước, TP. Đà Nẵng tuyển dụng viên chức năm 2026
Công chức Đà Nẵng
170 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 07/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/07/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 27
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Tổ chức – Hành chính, Trung tâm Y tế khu vực Tiên Phước, thôn An Trung, xã Tiên Phước thành phố Đà Nẵng.

TT Y tế khu vực Tiên Phước, TP. Đà Nẵng tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 27 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ 07 giờ 30 phút ngày 01/7/2026 đến 16 giờ 30 phút ngày 30/07/2026 (trừ các ngày nghỉ Thứ bảy và Chủ nhật).

– Địa điểm: Phòng Tổ chức – Hành chính, Trung tâm Y tế khu vực Tiên Phước, thôn An Trung, xã Tiên Phước thành phố Đà Nẵng.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục chi tiết

– Phiếu đăng ký dự tuyển

– Nguồn tin: trungtamytetienphuoc.org.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Đà Nẵng năm 2024
Công chức Đà Nẵng Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Đà Nẵng

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Đà Nẵng. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo