10,993 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[Lâm Đồng] CỬA HÀNG TRƯỞNG THỜI TRANG THỂ THAO
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
10 - 14 triệu
Lâm Đồng
Đăng 2 tuần trước
8 - 9 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Amdi
Chuyên viên mua hàng
Tập Đoàn Amdi
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[Vinh] Cửa Hàng Phó Thời Trang Thể Thao
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
8 - 12 triệu
Nghệ An
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
13 - 19 triệu
Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Amphenol Communication Electronics VIỆT NAM
Kỹ thuật phòng thí nghiệm - Lab Technician
Amphenol Communication Electronics
3.0 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Phú Lợi] Chuyên viên Khách hàng doanh nghiệp siêu nhỏ
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Chuyên Viên Dịch vụ Visa Tiếng Trung
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
THIẾT KẾ NỘI THẤT - UP TO 22M [HN]
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0 ★
18 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Phú Lợi] Chuyên Viên Tư Vấn Bảo Hiểm
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[KHU VỰC CẦN THƠ] CHUYÊN VIÊN KHÁCH HÀNG ƯU TIÊN
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Chuyên viên R&D đồ uống
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
11 - 14 triệu
Bắc Ninh
Đăng 2 tuần trước
30 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Trà Nóc] Giao Dịch Viên
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
Kế toán thuế
THỜI TRANG SIXDO.
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
TRƯỞNG PHÒNG BẢO TRÌ
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
25 - 29 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Giao dịch viên khu vực Tp.Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
8 - 10 triệu
Gia Lai
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
WALL STREET ENGLISH
Trade Marketing Leader
WALL STREET ENGLISH
3.1 ★
19 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Store Manager
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 25 triệu
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Sản Xuất
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh tuyển dụng
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
2 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Kế toán trưởng
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3 ★
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên khách hàng Doanh Nghiệp Khu Vực Tp. Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Giám Sát HSE Công Trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Tp.HCM
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Tài xế lái xe (Quận Bình Thạnh)
Xây dựng Phước Thành
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Phụ Bếp
Xây dựng Phước Thành
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Bảo Trì Toà Nhà
Xây dựng Phước Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
TT Cung ứng dịch vụ công phường Bình Trưng, TP. HCM tuyển dụng, tiếp nhận HĐLĐ năm 2026
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh
235 việc làm 34 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 15/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 23/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 6
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính – Tổng hợp, số 03 đường Đông Tây 1, phường Bình Trưng, Thành phố Hồ Chí Minh.

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

TT Cung ứng dịch vụ công phường Bình Trưng, TP. HCM tuyển dụng, tiếp nhận HĐLĐ năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 06 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 19/10/2026 đến hết ngày 23/10/2026 trong giờ hành chính, trừ thứ Bảy, Chủ nhật, ngày lễ và các ngày nghỉ theo quy định.

– Địa điểm: Phòng Hành chính – Tổng hợp, số 03 đường Đông Tây 1, phường Bình Trưng, Thành phố Hồ Chí Minh.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: Phường Bình Trưng – Trung tâm Cung ứng dịch vụ công

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay - note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của thành phố Hồ Chí Minh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo